ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เจ้าฮะกดราคาต่ำกว่าความเป็นจริงเป็นร้อย นี่เหรอเรียลไทม์..เจ้าฮะเจ้า เว้ย... เฮ้ย....!!!!!!

ต่ำกว่าเป็นร้อยเลยเหรอ คุณแพ็ทเทียบจากราคาซื้อเมื่อคืนใช่ไหม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราคาน่าเกลียดจัง..ขึ้นนิดเดียว

ตอนนี้ S ได้ป่าวครับ

ต่ำกว่าเป็นร้อยเลยเหรอ คุณแพ็ทเทียบจากราคาซื้อเมื่อคืนใช่ไหม

เทียบจจากราคาเรัยลไทม์หน้าเวปโกลดฮิปค่ะ

อาการที่ขึ้นมา1567มีลักษณะคล้ายคลื่น3 ตอนนี้ย่อลง4(1563แต่สามารถลงได้ถึง1557) และคาดว่าจะจบ5ที่1571ขึ้นไป แต่ไม่น่าเกิน1589 ดังนั้นต้องมาลุ้นว่าลักษณะการย่อของ4นี้จะลงต่ำกว่า1556รึไม่ ถ้าต่ำกว่า แปลว่าที่ขึ้นมาหลอกให้เข้าตามแล้วลงมากินขาดทุน แต่ถ้าไม่ต่ำกว่า และขึ้นเลยไป1571ขึ้น คนทีตกรถต้องมาลุ้นแล้วว่าจะไปจบตรงไหนระหว่าง1571-1589 แล้วรอย่อ เพื่อมาเก็บคนตกรถ :57

ขอบคุณ คุณบาสมากๆค่ะ. มีงานสำคัญ ยังมีน้ำใจเป็นห่วง พวกเรา ขอบคุณมากค่ะ

ใครจะSไม่แนะนำให้Sครับ แต่ให้รอL ดีก่าครับบางครั้งถ้าพลาดจริงๆก็ต้องยอม :17 :21 ตอนนี้ผมรอผ่าน1569อย่างเดียว

ตอนนี้ผมต้องปรับการเล่นเป็นระยะกลางถึงยาว เพราะคงไม่มีเวลาจนวันพุธครับ :17

ใครจะSไม่แนะนำให้Sครับ แต่ให้รอL ดีก่าครับบางครั้งถ้าพลาดจริงๆก็ต้องยอม :17 :21 ตอนนี้ผมรอผ่าน1569อย่างเดียว

ตอนนี้ผมต้องปรับการเล่นเป็นระยะกลางถึงยาว เพราะคงไม่มีเวลาจนวันพุธครับ :17

ขอบคุณมากๆๆๆครับ น้ำใจท่านสุดยอดจริงๆๆ

ขอบคุณคุณบาสที่มาโพสแนะและตอบพวกเราเรื่อยๆนะคะ มีสถานะเป็นทั้งคนบนดอยและคนตกรถ 555 มาทางไหนตามไปทางนั้นด่วนด่วนเรยค่ะ ขอบคุณนะคะ

อาการที่ขึ้นมา1567มีลักษณะคล้ายคลื่น3 ตอนนี้ย่อลง4(1563แต่สามารถลงได้ถึง1557) และคาดว่าจะจบ5ที่1571ขึ้นไป แต่ไม่น่าเกิน1589 ดังนั้นต้องมาลุ้นว่าลักษณะการย่อของ4นี้จะลงต่ำกว่า1556รึไม่ ถ้าต่ำกว่า แปลว่าที่ขึ้นมาหลอกให้เข้าตามแล้วลงมากินขาดทุน แต่ถ้าไม่ต่ำกว่า และขึ้นเลยไป1571ขึ้น คนทีตกรถต้องมาลุ้นแล้วว่าจะไปจบตรงไหนระหว่าง1571-1589 แล้วรอย่อ เพื่อมาเก็บคนตกรถ :57

like หมด เอา love ไปแทน ..

:gd เช้านี้คุณบาสรายงานข่าวเยี่ยมที่สุดเลยค่า----ตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆๆ :ghost

ขอบคุณคุณบาสที่มาโพสแนะและตอบพวกเราเรื่อยๆนะคะ มีสถานะเป็นทั้งคนบนดอยและคนตกรถ 555 มาทางไหนตามไปทางนั้นด่วนด่วนเรยค่ะ ขอบคุณนะคะ

:gd เช้านี้คุณบาสรายงานข่าวเยี่ยมที่สุดเลยค่า----ตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆๆ :ghost

ทำได้เท่าที่เวลาจะเอื้ออำนวยครับ บ่ายผมไม่อยู่แล้วขอบคุณทุกท่าน :Announce ที่ติดตามอ่านครับ

สวัสดีค่ะ ทุกๆคน

ขอบคุณค่ะคุณบาส(อุตส่าห์มาวิเคราะห์ให้ทั้งยุ่งๆอยู่)

กระต่ายทอง ด้วยค่ะ

like หมด เอา love ไปแทน ..

คุณpat คะ Harissa ชอบกด like ใช่กด love แทนไปให้แล้วค่ะ :aa