ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ข้าวคลุกกะปิของโปรดผมเลยครับ ผัดกะปิให้พอหอมๆ ก่อนค่อยใส่ข้าวลงไปผัดนะ โอ๊ย......

หลังจากเหวคราวที่แล้ว เข้าเนื้อไปเยอะงวดนี้เลยต้องใจเย็นๆ ขึ้นอ่ะครับ ป้ารี.....

ชอบเหมือนกัน

ตอบพี่รี สมัครชงกาแฟให้พี่รีมั้ย อาหารกลางวันอร่อยทุกวันเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตัวจริงค่าป้ารี แต่ใส่แว่นปิดบังตีนกาค่า :_02 ...แหม...เลือกอยู่นานกลัวไม่สวย..ฮา.... :32

ว่าจะนั่งหน้าจอผลสุดท้ายพองานมาก็เฝ้าจอไม่ได้อยู่ดี แต่ก็ดีกว่าไม่มีงานเนาะ :17

ขอบคุณคุณต่ายทองที่น่ารักค่า ขอบคุณคุณบอยสำหรับแนวทาง และขอบคุณทุกท่านที่เป็นกะลังใจค่า....

รักทุกท่านมากมายค่า

ถึงพี่กบ แอบไปshop foodland แน่ วันนี้ป้ายก ว้าย24100แล้ว คิดให้ช้าๆหน่อยได้มั้ยเนี่ยกดขายไปทำไมว้า ต่อ ป้ายก almondมา 50กล่อง กูลิโกะ ข้าวโพดชีส อิอิ เอาให้เปรม แคชเชียร์ถามซื้อแต่หนมอย่างเดียวเหรอ เลยโบ้ยไปน้องชาย ว่าคนนี้กินไปล่ะ ดึกเลยนะ

คุณนุชทำไรบอกด้วยนา ตอนนี้อยากS แต่ให้มันไปให้สุดๆไปเลย

ตัวจริงค่าป้ารี แต่ใส่แว่นปิดบังตีนกาค่า :_02 ...แหม...เลือกอยู่นานกลัวไม่สวย..ฮา.... :32

ว่าจะนั่งหน้าจอผลสุดท้ายพองานมาก็เฝ้าจอไม่ได้อยู่ดี แต่ก็ดีกว่าไม่มีงานเนาะ :17

ขอบคุณคุณต่ายทองที่น่ารักค่า ขอบคุณคุณบอยสำหรับแนวทาง และขอบคุณทุกท่านที่เป็นกะลังใจค่า....

ไม่ป้าเลยนะคะ จ๋วยจัง ไปละค่ะ

ขอบคุณข่าวคุณต่ายนะคะ ว่างไม่ค่อยตรงกันป้่มาคุณต่ายนอน นี่ก็มาpost ว่าทำไรไป เด๊วไปแล้วค่ะ น้องทองจ๊า อย่าเพิ่งไปเน้อ ลงมาก่อน เด็วไม่มีใครเล่นด้วยนา อันนี้ บอกเจ้า 1616แหล่ว ข่าวไรหว่า

ถ้าวันนี้พลิกล๊อค ECB ไม่ลดดอกเบี้ยลง อะไรจะเกิดขึ้น....

ชอบเหมือนกัน

ตอบพี่รี สมัครชงกาแฟให้พี่รีมั้ย อาหารกลางวันอร่อยทุกวันเลย

ขอบคุณ คุณป้าคะ LIKE หมดเอาLOVE ไปเลยค่ะ ที่ออฟฟิตมีแม่บ้านแล้วค่ะ

วันนี้หลานสาวไปประชุมเรื่องระเบียบการรับเสด็จ เขาห้ามออกมานั่งที่สะพานริมน้ำ จะมีตำรวจมาเฝ้าทุกสะพานค่ะ. ให้ดูอยู่ภายในรั้วบ้านค่ะ

ตำรวจขอเข้ามาดูความเรียบร้อยที่บ้านป้ารีด้วย. ถ่ายรูปได้แต่ห้ามใช้แฟลช. คงจะไกลเกินไป มองไม่เห็นพระองค์ท่านอย่างชัดเจน

วันนี้จะมีการซ้อมใหญ่ขบวนพิธี. 4 โมงเย็น. ป้ารีจะหนีกลับบ้านไปดูแล้วน๊า. บ๊ายบายเพื่อนๆ เจอกันตอนค่ำๆค่ะ

ถ้าวันนี้พลิกล๊อค ECB ไม่ลดดอกเบี้ยลง อะไรจะเกิดขึ้น....

ก็มันเล่นข่าวนี้มาแล้วนิ sell on fact มั้ง ที่ป้าอุ้มมาก็ขายไปแล้ว ~1615 แต่รู้จัก butterfly effectมั้ย ผีเสื้อตัวเดียวบินเกิดอะไรมั้ย ดูสวยงามดี ชวนหลงใหล แต่ถ้ามาเป็นฝูงขยับปีก พร้อมๆกัน อะไรก็เกิดขึ้นได้ เพราะฉะนั้นม่ายรู้ค่ะ เมื่อป้า จะเล่นต้องเฝ้า ดูตามเกมส์ของเค้าค่ะ

ขอบคุณนะจ๊ะ ต่ายทอง

นึกขึ้นได้ไม่เคยไปลัลล้า นานนนนนน เจงๆๆๆๆๆ

เอาใหม่ละ เงินทองหาเมื่อไรก็ได้ เอาไปใช้มั่งดีกว่า อิอิ

ขอบคุณ คุณป้าคะ LIKE หมดเอาLOVE ไปเลยค่ะ ที่ออฟฟิตมีแม่บ้านแล้วค่ะ

ม่ายเอาจาเปนเลขาส่วนตัว ไม่คุยแล้วนะคะ เด็วเข้าclassสาย

ไอติม ไหม ขอรับ เพื่อน ๆ นักล่าทอง กินติมแล้วจะได้ สมองแล่นปรื้ด ๆ ไปเลยนะขอรับ :Announce

ส่วนพีุ่ขุน ขอเป็นเบียร์ เย็น ๆๆ แทนละกันนะขอรับ แบบว่า ชอบทาน ของ ขม ๆ นะขอรับ :uu

สวัสดีเจ้า... น้องโป๊ป พี่ต่าย พี่บอย เจ้าป้า ป้ารี...... อ.มาโนช พี่กบ พี่นุช คุณตี๋ พี่น้องเม่า

คุณเค คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง พี่ Pat พี่seki คุณก๊อปแก๊ป คุณnelo คุณมด พี่ขุนศึก...

ป้าหนู(เผยโฉมแล้วงามจั๊วเลย) พี่ปุย พี่วิ พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น คุณAnny999

คุณgoldtoy คุณgundam คุณพิมพา พี่เนเน่ คุณjuy คุณมังกร คุณนิน คุณfoo

อ.งูดิน คุณเก่ง คุณEW คุณบาส คุณเอ๋ ..แฮ่ๆ เยอะเนอะ

และ...เพื่อนทุกคน ที่ไม่ได้เอ่ยชื่อค่ะ :D

ฟังเพลงฆ่าเวลากันค่ะ... eyQ9.gif

http://youtu.be/8zOY6SGxS6Y

ก็มันเล่นข่าวนี้มาแล้วนิ sell on fact มั้ง ที่ป้าอุ้มมาก็ขายไปแล้ว ~1615 แต่รู้จัก butterfly effectมั้ย ผีเสื้อตัวเดียวบินเกิดอะไรมั้ย ดูสวยงามดี ชวนหลงใหล แต่ถ้ามาเป็นฝูงขยับปีก พร้อมๆกัน อะไรก็เกิดขึ้นได้ เพราะฉะนั้นม่ายรู้ค่ะ เมื่อป้า จะเล่นต้องเฝ้า ดูตามเกมส์ของเค้าค่ะ

เจ้าป้าเล่นไรบอกด้วย ช่วงนี้ไม่ค่อยอยากใช้สมองค่ะ

ใช้เรื่องงานก็แทบแย่แล้ว เดี๋ยวมาตามอ่านค่ะ

ขอบคุณนะจ๊ะ ต่ายทอง

นึกขึ้นได้ไม่เคยไปลัลล้า นานนนนนน เจงๆๆๆๆๆ

เอาใหม่ละ เงินทองหาเมื่อไรก็ได้ เอาไปใช้มั่งดีกว่า อิอิ

สวดยอดเพื่อน :gd