ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ความคิดดี แต่ตอนนี้คงสถานะ แผน C อยู่ครับ ปวดหม่องกับมัน :_cd

อย่าไปปวดหมองค่ะ ดอยสูงเราก้อติดมาแร้ว เหวลึกก้อยังติดอยู่ อย่ายั่น..

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใครยังไม่ถือน้ำมันอยู่ในมือลองหันไปมองกันบ้างก็ดีนะครับ (ผมก็ไม่มี) ไงก็มีอุปสงค์อุปทานชัดเจนกว่า

สวัสดีคุณกระต่ายทอง

น้องโป๊ป

คุณกบ

คุณป้าข้างบ้าน

คุณอาร์ท

คุณ ดช เม่า

คุณ pat

ท่านขุนศึกปทุม

น้องตี๋

คุณ kaykee

น้องญ่า

น้องบอย

คุณวิ (เดา)

คุณพวงชมพู

คุณหนูนุ่น

และท่านอื่นๆอีกมากมาย

สวัสดีทุกๆท่าน. วันนี้เอางัยดีค่ะ รออยู่ค่ะ

สวัสดีคุณ วิ(เดา) ถ้าอ่านอยํูช่วยออกความเห็นหน่อยนะค่ะ ไม่งั้น ป้ารีจะโทรไปหานะค่ะ

ใครยังไม่ถือน้ำมันอยู่ในมือลองหันไปมองกันบ้างก็ดีนะครับ (ผมก็ไม่มี) ไงก็มีอุปสงค์อุปทานชัดเจนกว่า

ผมก็เล็งๆน้ำมันไว้อยู่เหมือนกันคับ

แต่ไม่เคยศึกษามาก่อนเลย อักษรย่อ ดูกราฟน้ำมัน ใช้อะไรดูคับ

สวัสดีคุณกระต่ายทอง

น้องโป๊ป

คุณกบ

คุณป้าข้างบ้าน

คุณอาร์ท

คุณ ดช เม่า

คุณ pat

ท่านขุนศึกปทุม

น้องตี๋

คุณ kaykee

น้องญ่า

น้องบอย

คุณวิ (เดา)

คุณพวงชมพู

คุณหนูนุ่น

และท่านอื่นๆอีกมากมาย

สวัสดีทุกๆท่าน. วันนี้เอางัยดีค่ะ รออยู่ค่ะ

สวัสดีคุณ วิ(เดา) ถ้าอ่านอยํูช่วยออกความเห็นหน่อยนะค่ะ ไม่งั้น ป้ารีจะโทรไปหานะค่ะ

ผมยังจดๆ จ้องๆ อยู่นอกสนามอยู่เลยครับป้ารี

กลัวใจประกาศอัตราดอกเบี้ยเย็นนี้จริงๆ....

ผมก็เล็งๆน้ำมันไว้อยู่เหมือนกันคับ

แต่ไม่เคยศึกษามาก่อนเลย อักษรย่อ ดูกราฟน้ำมัน ใช้อะไรดูคับ

broker Exness ใช้ CLQ2 (light sweet crude oil) ครับ

ของที่อื่นบางที่ใช้ oil ตรงๆ

คุณพวงขา..ป้าหนูมีก้อน 10 บาทที่ซื้อมา 24020 อยู่ จาทำงัยดีล่ะ แนวโน้มเป็นงัยมั่งค้า จาขึ้นหรือจาลงก็ม่ายรู้ เดาม่ายออกเลย ช่วยหน่อยเร๊ว ดูท่าทางไม่ค่อยดีเลย ห่างหายไปหลายวันกลับมาอีกทีหลงเลย

:17

สวัสดีค่าทุกๆท่านที่น่ารัก วันนี้ป้าหนูว่างมานั่งหน้าจอได้เพราะขาเดี้ยง ฮ่าๆๆๆ วันนี้เลยว่างงานมานั่งอ่านเป็นเรื่องเป็นราวได้ ขอบคุณทุกๆข้อมูลข่าวสารจากเพื่อนๆที่น่ารักค่า :gd

broker Exness ใช้ CLQ2 (light sweet crude oil) ครับ

ของที่อื่นบางที่ใช้ oil ตรงๆ

ผมดู oilus แทนกันได้ป่ะคับ

สวัสดีค่ะ น้องโป๊ป และทุกๆท่าน

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาคุย เพราะงานเยอะ มากๆๆๆๆๆๆ

เมื่อวานเล่นไป 1 รอบ ค่ะ ซื้อ 23963 ขาย 24018

ตอนนี้ชักเบื่อแล้ว รอเล่นแบบยาวขึ้นดีกว่า

เล่นสั้นแล้วเครียดเกินไป พอเว้นไป (งานเยอะ)

เลยรู้สึกว่าสบายขึ้นเยอะค่ะ

ขอตัวไปทำงานนะคะ คืนนี้ทำงานถึงดึกเลยค่ะ

สวัสดีค่าทุกๆท่านที่น่ารัก วันนี้ป้าหนูว่างมานั่งหน้าจอได้เพราะขาเดี้ยง ฮ่าๆๆๆ วันนี้เลยว่างงานมานั่งอ่านเป็นเรื่องเป็นราวได้ ขอบคุณทุกๆข้อมูลข่าวสารจากเพื่อนๆที่น่ารักค่า :gd

ขอแจมแผนการเล่นของบอยนะคับ

วันนี้บอยลุ้นย่อคับ ย่อทะยอยเก็บแอล

เก็บ 1614-10 เล่นสั้น ลุ้นออกกำไรกับเอเชีย

เก็บ 1610-00 หรือ 159x ถือยาวไปลุ้นกลางคืน

โดยชุดนี้จาตั้งสตอปลอสให้ห่างมากหน่อยก่อน กันเอเชียหรือยุโรปมากินไป

แร้วพอทุ่มกว่า ขยับสตอปลอสให้ใกล้เข้ามา ตั้งแต่สตอปลอส ไม่ตั้งเทค.

โดยเอดีพีนอนฟาร์มประกาศ 19.15 อีซีบี 19.30 พวกหมีมา 19.21

ก้อปล่อยให้เค้าเลือกเอาตามสบาย

จาเลือกทางลงกินสตอปลอส ก้อปล่อยให้กินไป

ถ้าเลือกทางขึ้น ก้อปล่อยกำไรรัน เพราะไม่ได้ตั้งเทค แต่นั่งเฝ้า

เป็นคืนวัดจัย วัดดวง ยังงัยเค้าก้อกินได้แค่สตอปลอส ที่เราจัดไว้ให้เค้าเอง ไม่วอรี่รัย

ส่วนในวัน

ก้อคงย่อตามฟอร์ม เอสลงมาตั้งแต่เช้า

ต้องระวังหลัง 13.00 เป็นต้นไป (ออสเตรเลียไป)

อาจมีกาเด้ง เพราะหลายวันที่โตเกียวจับคู่จีน ชอบจาลาก เอสก้อต้องระวังช่วงนี้

ไม่สูงจิงไม่เอส (เอสไม้แรก 1518-20)

บอยเล่นแบบนี้เพราะอาศัยสตอปลอสเป็นเกราะนะคับ และ ไม่เสียดายสตอปลอส

เพราะมันคุ้ม ถ้าถูกทาง

* ขอบจัยน้องญ่าโตย ที่พูดมาเป็นไอเดียน้องญ่าด้วยคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ผมยังจดๆ จ้องๆ อยู่นอกสนามอยู่เลยครับป้ารี

กลัวใจประกาศอัตราดอกเบี้ยเย็นนี้จริงๆ....

ป้ารีก็คิดเหมือนกันค่ะ. วันนี้ ถ้าไม่ตกรถ ก็คงจะได้ขึ้นจากเหว ค่ะ ติดที่ 1598 ค่ะ จำได้ว่าครั้งที่แล้วท่ีติดพร้อมคุณอาร์ท ก็1593คราวนี้ก็ติดอีก เป็นวันที่2แล้วค่ะ

กลางวันทานข้าวหรือยังค่ะ วันนี้มีไข่มดแดงอีกหรือเปล่า สงสัยมดกลัวไม่กล้ามาทำรังแถวที่คุณอาร์ทอยู่อีกแล้ว 5555

วันนี้ที่ออฟฟิตมีข้าวคลุกกะปิค่ะ

ป้าหนูตัวจริงหรือเปล่าค่ะ น่ารักจัง

คุณพวงขา..ป้าหนูมีก้อน 10 บาทที่ซื้อมา 24020 อยู่ จาทำงัยดีล่ะ แนวโน้มเป็นงัยมั่งค้า จาขึ้นหรือจาลงก็ม่ายรู้ เดาม่ายออกเลย ช่วยหน่อยเร๊ว ดูท่าทางไม่ค่อยดีเลย ห่างหายไปหลายวันกลับมาอีกทีหลงเลย

:17

มีกำไรตามที่เราต้องการขายคะป้าหนู แร้วรอซื้อกลับใหม่นะ :gvme