ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกคน คืนนี้เอาไงดีคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ คุณดอด

คุณดอดเอาไงดีหล่ะคะ

งั้นรอน้องโป๊บก่อนคุณ dod

คนนี้เค้าแม่นมากๆค่ะ ว่าแต่หลับคาคอมไปแล้วหรือ?

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกคน คืนนี้เอาไงดีคะ

ตามแผน อ.จิ๊ว บอกน่าจะไป 1606 และ 1616 ครับ

มองขึ้นค่ะ แต่มิกล้าเข้าตุงนี้อ่ะ คืนนี้คงได้แต่มองค่ะ รอพรุ่งนี้หลังลุงเบนพูดก็ได้เนอะ

รอน้องแป๊ปค่ะ เดี๋ยวมีอะไรเปลี่ยนแปลง น้องจะมาบอกจ้า

ขอบคุณ น้องโป๊ปจ๊ะ ว่างแล้วออกมานะ

อยู่ตลอด ขอรับ ดู 1 ผู้ใช้ที่ไม่ระบุชื่อ ได้ขอรับ แต่ถ้าแผนไม่เปลี่ยน ก้อยังไม่มีไรขอรับ

งั้นรอน้องโป๊บก่อนคุณ dod

คนนี้เค้าแม่นมากๆค่ะ ว่าแต่หลับคาคอมไปแล้วหรือ?

ยังขอรับ ตามแผนเดิมที่ให้ขอรับ ถ้าไม่ทัน รอแผนบี จะบอกต่อไปขอรับ

วันนี้น่าจะอยู่ราวๆ นี้ 1586-1589 เจ้าจับมาไว้ตรงกลาง คงไม่น่ามีไรขอรับ

ขอบคุณมากมายจ้า น้องโป๊ปสุดหล่อ

ยังคงรอแนะแนวป้าๆและเพื่อนๆตล๊อด จุ๊ฟๆๆค่ะ

ถ้าทะลุ 1596 แรงๆๆ ต้องซื้อตามไปขาย เมื่อได้กำไร น๊ะขอรับ อย่าถือเพลิน เพราะใกล้จุดแผนบีแร้วขอรับ

ยังขอรับ ตามแผนเดิมที่ให้ขอรับ ถ้าไม่ทัน รอแผนบี จะบอกต่อไปขอรับ

วันนี้น่าจะอยู่ราวๆ นี้ 1586-1589 เจ้าจับมาไว้ตรงกลาง คงไม่น่ามีไรขอรับ

ถ้าทะลุ 1596 แรงๆๆ ต้องซื้อตามไปขาย เมื่อได้กำไร น๊ะขอรับ อย่าถือเพลิน เพราะใกล้จุดแผนบีแร้วขอรับ

ขอบคุณน้องโป๊บ คิดถึงอ่ะ เลยอยากให้เข้ามาคุย

ช่วงนี้ทำงานหายเหนื่อยหรือยังจ๊ะ หรือไปเที่ยวเพลิน ซื้อของที่เมืองทองธานีได้หลายอย่างไหมคะสุดหล่อ

ขอบคุณมากมายจ้า น้องโป๊ปสุดหล่อ

ยังคงรอแนะแนวป้าๆและเพื่อนๆตล๊อด จุ๊ฟๆๆค่ะ

ข้าน้อยอยู่ตลอดขอรับ คอยดูอยู่ถ้ามีไรเปลี่ยนจะโพสขอรับ เพราะเวบเราดัง ขืนโพสไรมากเด๋วผิดแผน ผิดทาง กระเป๋า แบน แฟนจะทิ้งเอาขอรับ ตอนนี้เรยต้องใช้ กลยุทธซุ่มตีแบบกองโจร ถึงเวลาสั่งลุย ขอรับ และ 6 จะส่งให้ทุกเช้าตลอดอยู่แร้ว ป้าและพี่น้องไม่ต้องกังวลขอรับ ถ้าทำตามระบบแผนของเรา

ขอบคุณน้องโป๊บ คิดถึงอ่ะ เลยอยากให้เข้ามาคุย

ช่วงนี้ทำงานหายเหนื่อยหรือยังจ๊ะ หรือไปเที่ยวเพลิน ซื้อของที่เมืองทองธานีได้หลายอย่างไหมคะสุดหล่อ

ช่วงนี้เหนือยมากขอรับ งานหนัก และเรียนทั้ง เสา อาทิต ไม่มีเวลา หายใจขอรับ แต่ส่วนมาก พี่กบทรอมาตอนช้อบปิ้ง พี่พวงทรอมาตอนไปสปา ทุกทีไม่เข้าใจ

ข้าน้อยอยู่ตลอดขอรับ คอยดูอยู่ถ้ามีไรเปลี่ยนจะโพสขอรับ เพราะเวบเราดัง ขืนโพสไรมากเด๋วผิดแผน ผิดทาง กระเป๋า แบน แฟนจะทิ้งเอาขอรับ ตอนนี้เรยต้องใช้ กลยุทธซุ่มตีแบบกองโจร ถึงเวลาสั่งลุย ขอรับ และ 6 จะส่งให้ทุกเช้าตลอดอยู่แร้ว ป้าและพี่น้องไม่ต้องกังวลขอรับ ถ้าทำตามระบบแผนของเรา

เข้าใจแล้วขอรับ เวปเราดัง555

จะไม่ห่วงนะขอรับ เพราะยังไงๆหมู่เฮาก็มีน้องโป๊บอยู่ในใจ

ป้าๆๆไป ดาวโหลด skype มาคุยกันดีกว่าขอรับ เร็วดี

https://login.skype.com/account/login-form

สมัครกันเรย ขอรับ ถ้าสมัครแร้ว เด๋วค่อยแอดกันเป็นเพื่อน

ถูกแก้ไข โดย popedern