ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หวัดดีตอนดึกค่ะ

วันนี้งานเข้าเมื่อตอนเย็น เพิ่งเสร็จ กำลังนั่งรถกลับบ้าน

เสียดายไม่ได้เล่นเลย ตั้งราคาไว้ติดมา 23680

เลยจับไปคู่ที่ขายไว้เมื่อเช้า 23703 ลำใยมาน้อยนิด

ดูกราฟแล้ว สงสัยมีคนรวยไปหลายคน น้ำลายไหลเลย

เดี๋ยวกลับไปรอดูรอบดึกง่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ใช่ต่ำสุดค่ะคุณกบ. ต่ำสุดที่1573ค่ะ. พอดีติดไฟแดงหลายรอบค่ะ กว่าจะผ่านได้ ค่อยๆคืบคลานไปค่ะ

วันต่อๆไป ก็เปิด port กลางสี่แยกเร้ย ให้รุ้ว่าไผ เปน ไผ อิอิ วันนี้ ป้าก็เหมือนกัน ครูกะลังสอน alarm ดัง บอกพักอ่ะ เมื่ิอย วิ่งมากด เพื่อนเค้ามีแต่พัก คุย ป้าจ้องแต่iphone เวลาดูต้องแอบดูในเป้ ต้องก้มหน้า คนเค้านึกว่าเศร้าเรื่องไร เพราะคอตก ฮี่ๆ

วันต่อๆไป ก็เปิด port กลางสี่แยกเร้ย ให้รุ้ว่าไผ เปน ไผ อิอิ วันนี้ ป้าก็เหมือนกัน ครูกะลังสอน alarm ดัง บอกพักอ่ะ เมื่ิอย วิ่งมากด เพื่อนเค้ามีแต่พัก คุย ป้าจ้องแต่iphone เวลาดูต้องแอบดูในเป้ ต้องก้มหน้า คนเค้านึกว่าเศร้าเรื่องไร เพราะคอตก ฮี่ๆ

คนเค้านึกว่าคอตก ที่แท้เจ้าป้าแอบหัวเราะน้ำลายหก ได้กินลำไยอีกแล้ว555

ปิดเหวเก่าค่ะ อายไม่อยากบอก

ไม่ค่อยได้ทำไรค่ะ นั่งมองๆดูซะมากกว่าค่ะ คุณกบ

แล้วก็นั่งเชียร์เพื่อนๆ ตัวเองประเภทชักช้าค่ะ

แล้วคุณกบหล่ะคะ ได้เก็บลำไยกับเค้าบ้างยังคะ

เหมือนกันค่ะคุณพวง คือกบจะดูไปเรื่อยๆถือเป็นประสบการณ์ที่เพิ่มขึ้นทุกๆวัน

เพราะซื้อขายไปหลายครั้ง มานก็ไม่ถูกทางสักกะที ทองสวิงขึ้นลงสั้นๆเกินไป สำหรับการเก็งกำไรทองแท่งและ GF

แต่มีหลายคนมากเก่งจริงๆอย่างป้ารี เจ้าป้า คุณตาปี และชาวไทยโกลด์อีกหลายๆคน

กบคิดว่าจะซื้อ ขาย โดยให้ราคาที่ต้องการมาก่อน อย่างน้องโป๊บว่า มานจะไม่เสี่ยงมากและไม่มรึนค่ะ

คุณพวง และทุกคน

ที่ตอบช้าเพราะแบตหมดค่ะ เลยต้อง boost system ใหม่

ง่วงนอนแล้วค่ะ ลาไปนอนก่อนนะค่ะ สงสัยวันนี้คงทำได้แค่นี้. หลุดเหวได้ก็ โอ แล้วค่ะ

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ. ทุกๆท่าน

หวัดดีตอนดึกค่ะ

วันนี้งานเข้าเมื่อตอนเย็น เพิ่งเสร็จ กำลังนั่งรถกลับบ้าน

เสียดายไม่ได้เล่นเลย ตั้งราคาไว้ติดมา 23680

เลยจับไปคู่ที่ขายไว้เมื่อเช้า 23703 ลำใยมาน้อยนิด

ดูกราฟแล้ว สงสัยมีคนรวยไปหลายคน น้ำลายไหลเลย

เดี๋ยวกลับไปรอดูรอบดึกง่ะ

สวัสดีตอนดึกค่าคุณนุชสุดสวย ^______^

ฝันดีค่ะ คุณรี

พักผ่อนวันหยุดให้สบายใจค่ะ

แล้วเจอกันค่ะ

ง่วงนอนแล้วค่ะ ลาไปนอนก่อนนะค่ะ สงสัยวันนี้คงทำได้แค่นี้. หลุดเหวได้ก็ โอ แล้วค่ะ

พี่รีจ๋า

จะไปนอนแล้วหรือคะ

พี่รีหลุดเหวได้แล้ว กบดีใจด้วยค่ะ

พี่รีมีอะไรจะซื้อจะขายอีกบอกน้องๆด้วยน้า

หลับฝันดีค่า

พรุ่งนี้ถ้าไม่ไปเที่ยวเจอกัน

จุฟๆ^________^

คนเค้านึกว่าคอตก ที่แท้เจ้าป้าแอบหัวเราะน้ำลายหก ได้กินลำไยอีกแล้ว555

เวลาอยุ่ข้างนอกซื้อจะไม่ค่อยมั่นใจ สติไม่ค่อยมี อิอิ

ยินดีกะลำไย หลับฝันดีนะคะ

เวลาอยุ่ข้างนอกซื้อจะไม่ค่อยมั่นใจ สติไม่ค่อยมี อิอิ

ขนาดเจ้าป้าไม่มั่น ยังได้ลำไยมาหลายกิโลแหนะ

ไวจริงๆเลย บรรดาแม่เสือปืนไวทั้งหลาย ดีใจด้วยนะคะ

หวัดดีค่ะ คุณพวง คุณกบ คุณPat

สงสัยไปนอนกันหมดแล้ว เพิ่งกลับถึงบ้านค่ะ

เจ้าป้าหนีไปนอนรึยัง กินลำใยไปกี่เข่ง

ไม่ได้ตามอ่านเลย จะไปอาบน้ำนอนแล้ว เหนื่อยจัง

คุณแพทเป็นไงบ้างคะ สบายดีนะ

ได้เก็บลำไยมั่งไม๊คะ

หวัดดีค่ะ คุณพวง คุณกบ คุณPat

สงสัยไปนอนกันหมดแล้ว เพิ่งกลับถึงบ้านค่ะ

เจ้าป้าหนีไปนอนรึยัง กินลำใยไปกี่เข่ง

ไม่ได้ตามอ่านเลย จะไปอาบน้ำนอนแล้ว เหนื่อยจัง

เอ้ารายงาน ผลงานภาคคำ่ ซื้อ1574 23635 ขาย1582 23700

เอ้ารายงาน ผลงานภาคคำ่ ซื้อ1574 23635 ขาย1582 23700

:gd ดีใจด้วยค่ะ