ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ป้า ก็แบบลูกทุ่งไง แปะเพลงกล่อมนอน ไม่ค่อยเหมาะกะวัย แต่เอาหงะ ถูไถ ไปได้

http://www.youtube.com/watch?v=rRlf1EhNAZM&feature=youtube_gdata_player

ชอบเพลงกล่อมนอนของเจ้าป้า น่ารักมากๆอ่ะ

จุฟๆก่อนนอนเจ้า อิ อิ ^_______^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

นอนเจงๆแล้ว แอร์เสีย ตายแน่เลย เป็นหมูต้มแน่เลย ย้ายมานอนห้องนั่งเล่น อิอิ

นอนเจงๆแล้ว แอร์เสีย ตายแน่เลย เป็นหมูต้มแน่เลย ย้ายมานอนห้องนั่งเล่น อิอิ

ประหยัดค่าไฟดีออก ร้อนๆเหงื่อออกเยอะ น้ำหนักอาจลดลงได้ เหมือนซาวน่า 555

หลับสบายๆน้า ป่านนี้น้องชายเจ้าป้าคงหลับไปแล้ว

เข้าใจพูด ช่างล้อนัก น้องชาย ชอบเล่นเกมส์ นอนพร้อมกันค่ะ เด๊วปูที่นอนก่อน

อ้าว ของข้าน้อยแอร์ห้องทำงาน connect กับห้องนอน น้ำไหล สงสัยตัน

แต่ห้องนอนไม่เป็นไร นอนได้ ปายนอนแล้วเหมือนกัน

บ๊าย...บาย ทุกคน

gs โฉบสั้นๆได้ด้วย อย่างนี้กำไรดีไหมคะ ดช เม่า

สวัสดีค่ะคุณพวง ป้ารี คุณตาปี คุณ Madee คุณ mum3542 และทุกๆคน

คุณพวงคะ

วันนี้ป้ารีกำไร s ไปรอบหนึ่งแล้วค่ะ ส่วนเจ้าป้ารอปิL อยู่ใช่ไหมคะ

คุณตาปี

ที่ S ไป วันนี้ปิดไปหรือยังคะ

ปิดที่่ 23650 ค่ะ เมื่อวานเหนื่อยค่ะ เปิดCom ทิ้งไว้แล้วก็หลับค่ะ รอจะ S 1595-1600

อาทิตย์รอกันใหม่น๊ะค๊ะ ไปเที่ยวกันให้สนุก มีความสุขค่ะ

ถูกแก้ไข โดย tapee

สวัสดีน้องpope และทุกท่าน เพื่อนใหม่ คุณmeng166

แปะ dance cha cha มันส์ๆ ให้ดู ไปละค่ะ มีทั้งเรียกช่างซ่อมแอร์ กะ มีนัดทำ ไฮไลท์ ผม ต้องไปโลด ถ้าว่างจะเข้ามาค่ะ มีความสุข กะวันพักผ่อนนะ

ถึงคุณนุชสุดสวย ทำงานแล้วก็ พักบ้างนะจ้ะ เป็นห่วง

ดู clip เผื่อ อยากออกกำลังกายบ้าง อิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=ZBB0oPTF-8Y&feature=youtube_gdata_player

ปิดที่่ 23650 ค่ะ เมื่อวานเหนื่อยค่ะ เปิดCom ทิ้งไว้แล้วก็หลับค่ะ รอจะ S 1595-1600

อาทิตย์รอกันใหม่น๊ะค๊ะ ไปเที่ยวกันให้สนุก มีความสุขค่ะ

ยินดีด้วยค่ะคุณตาปีปิดสำเร็จเรียบ 100

พูดถึง S 1595-1600 น่าเล่นนะคะ เพราะหลายๆวันที่ผ่านมา พอราคาเด้งขึ้นทีไรไม่เห็นพ้นแนวต้านนี้สักที

อีกอย่างน้องโป๊บก็บอกไว้ว่าให้รอซื้อ (L)ที่แนวรับต่ำๆและเปิด S ที่แนวต้านสูงๆ ตอนที่มานจะกลับตัว

คุณตาปีใช้กราฟและดูเป็นใช่ไหมคะ อย่างนี้จะได้เปรียบในการเทรดมากขึ้นจริงๆ

จะซื้อจะขายเข้ามาบอกกันนะคะ

เที่ยวให้สนุก มีความสุขกับครอบครัวในวันหยุดค่า^_______^

สวัสดีน้องpope และทุกท่าน เพื่อนใหม่ คุณmeng166

แปะ dance cha cha มันส์ๆ ให้ดู ไปละค่ะ มีทั้งเรียกช่างซ่อมแอร์ กะ มีนัดทำ ไฮไลท์ ผม ต้องไปโลด ถ้าว่างจะเข้ามาค่ะ มีความสุข กะวันพักผ่อนนะ

ถึงคุณนุชสุดสวย ทำงานแล้วก็ พักบ้างนะจ้ะ เป็นห่วง

ดู clip เผื่อ อยากออกกำลังกายบ้าง อิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=ZBB0oPTF-8Y&feature=youtube_gdata_player

เจ้าป้า

ชอบ hot cha cha ค่ะ คู่นี้แดนซ์ได้ฮอตาสวยงาม พริ้วไหว และเซ็กซี่จริงๆ ดูแล้วกิ๊วก๊าวกระตู้วู้ตามไปด้วยเลย

รายการนี้พี่กบเคยดูน่ะ แต่จำไม่ได้แล้ว ว่าเป็น true vision ช่องไหนตอนนี้

ในรายการเค้าจะเอาสุดยอดนักเต้นมาประชันกันหลายๆคู่ให้เราดูใช่ไหมคะ

พี่กบชอบดูการเต้นที่ฮอตและสนุกสุดเหวี่ยง นักเต้นชายก็หล่อ ผู้หญิงก็สวยเซ็กซี่ทุกคน

สนุกค่ะ เปิดดูได้หลายรอบไม่น่าเบื่อเลยเนอะ ดช เม่า

สวัสดีเจ้าป้า คุณกระต่าย คุณตาปี ดช เม่า และคนน่ารักรอบห้องทุกคน^________^

ดช เม่าจะพาน้องเฟิร์สและคุณแม่น้องไปเที่ยวไหนคะวันนี้

แอดมามั่งดิ แระจารู้ว่าเร้าจัยมางเปงงัย โด่

บอยนะคับ โสดตอนแฟนหลับ (แฟนติดนอนกลางวัน กลางคืนจาม่ายหลับ ม่ายนอน 555+)

แอดกันมาน๊า รับรองม่ายมีปังหา เอิ๊กกกๆๆๆๆๆ

ยินดีด้วยค่ะคุณตาปีปิดสำเร็จเรียบ 100

พูดถึง S 1595-1600 น่าเล่นนะคะ เพราะหลายๆวันที่ผ่านมา พอราคาเด้งขึ้นทีไรไม่เห็นพ้นแนวต้านนี้สักที

อีกอย่างน้องโป๊บก็บอกไว้ว่าให้รอซื้อ (L)ที่แนวรับต่ำๆและเปิด S ที่แนวต้านสูงๆ ตอนที่มานจะกลับตัว

คุณตาปีใช้กราฟและดูเป็นใช่ไหมคะ อย่างนี้จะได้เปรียบในการเทรดมากขึ้นจริงๆ

จะซื้อจะขายเข้ามาบอกกันนะคะ

เที่ยวให้สนุก มีความสุขกับครอบครัวในวันหยุดค่า^_______^

ดูจากกราฟ Milleniumเพราะเคยเรียนกราฟกับอ.จิ๊วค่ะ และอ่านแนวรับแนวต้านจากในไทยโกลด์ค่ะ ที่คุณกระต่ายทองโพสต์ น้องPOPE อ.ซี น้าเคน อ.จิ๊ว ไม่ได้ซื้ออขายทุกวันค่ะ เหนื่อยก็หยุดก่อน รอซื้อต่ำๆ และขายเมื่อชนแนวต้านเอาไว้ลุ้นค่ะ ปกติจะซื้อก่อนค่ะ พอใจลำไยก็ขาย รอซื้อใหม่ ใจเย็นๆ รอ ตกรถบ้างก็ไม่เป็นไรค่ะ ไม่ไล่ตามเหมือนเมื่อก่อนแล้วค่ะ เข้าปุ๊ปติดดอยปั๊ป

ถูกแก้ไข โดย tapee

เจ้าป้า

ชอบ hot cha cha ค่ะ คู่นี้แดนซ์ได้ฮอตาสวยงาม พริ้วไหว และเซ็กซี่จริงๆ ดูแล้วกิ๊วก๊าวกระตู้วู้ตามไปด้วยเลย

รายการนี้พี่กบเคยดูน่ะ แต่จำไม่ได้แล้ว ว่าเป็น true vision ช่องไหนตอนนี้

ในรายการเค้าจะเอาสุดยอดนักเต้นมาประชันกันหลายๆคู่ให้เราดูใช่ไหมคะ

พี่กบชอบดูการเต้นที่ฮอตและสนุกสุดเหวี่ยง นักเต้นชายก็หล่อ ผู้หญิงก็สวยเซ็กซี่ทุกคน

สนุกค่ะ เปิดดูได้หลายรอบไม่น่าเบื่อเลยเนอะ ดช เม่า

สวัสดีเจ้าป้า คุณกระต่าย คุณตาปี ดช เม่า และคนน่ารักรอบห้องทุกคน^________^

ดช เม่าจะพาน้องเฟิร์สและคุณแม่น้องไปเที่ยวไหนคะวันนี้

วันเสาร์ติดงานพิเศษครับต้องเข้า บ. ลูกค้าเพื่อ update ความคืบหน้า วันอาทิตย์ค่อยพาออกเที่ยวครับ

วันเสาร์ติดงานพิเศษครับต้องเข้า บ. ลูกค้าเพื่อ update ความคืบหน้า วันอาทิตย์ค่อยพาออกเที่ยวครับ

ดช เม่าขยันหางานพิเศษและเป็นพ่อบ้านที่น่ารักนะคะ

วันอาทิตย์พาครอบครัวไปเที่ยวแล้วอย่าลืมถ่ายรูปความซน&น่าเอ็นดูของตัวแสบน้องเฟิร์สมาให้ยิ้มๆกันด้วย

อีกอย่างจะได้ประชันความน่ารักกับหนูน้อยน้องบีม เพราะคุณเอ๋ว่าพ่อน้องบีมจะถ่ายรูปน้องบีมและคุณเอ๋มาโชว์ให้พวกเราดูกันเร็วๆนี้

สวัสดีค่าคุณป้ารี

เที่ยงนี้ทานอะไรไปค้า และวันนี้จะไปชอบปิ้งที่ไหนเอ่ย

ดูจากกราฟ Milleniumเพราะเคยเรียนกราฟกับอ.จิ๊วค่ะ และอ่านแนวรับแนวต้านจากในไทยโกลด์ค่ะ ที่คุณกระต่ายทองโพสต์ น้องPOPE อ.ซี น้าเคน อ.จิ๊ว ไม่ได้ซื้ออขายทุกวันค่ะ เหนื่อยก็หยุดก่อน รอซื้อต่ำๆ และขายเมื่อชนแนวต้านเอาไว้ลุ้นค่ะ ปกติจะซื้อก่อนค่ะ พอใจลำไยก็ขาย รอซื้อใหม่ ใจเย็นๆ รอ ตกรถบ้างก็ไม่เป็นไรค่ะ ไม่ไล่ตามเหมือนเมื่อก่อนแล้วค่ะ เข้าปุ๊ปติดดอยปั๊ป

คุณตาปีเล่าให้ฟังดีค่ะ

ตอนนี้ราคาอยู่ 1582 แล้ว แต่ก็ยังไม่แน่ว่าทิศทางจะไปทางไหนต่อ ต้องรอดูกันต่อไป.......

คุณตาปีได้เรียนกราฟกับอ จิ๋วด้วยดีเลย เพราะนอกจากจะมีแนวซื้อขายจากน้องโป๊บและกูรูแล้ว

สุดท้ายก็ต้องใช้อินดี้ต่างๆของกราฟในการตัดสินใจ ในกรณีที่ไม่มีเรื่องตัวเลขเศรษฐกิจของอเมริกา ยุโรปที่มีผลกระทบมากๆเข้ามาเกี่ยวข้อง

ส่วนพี่กบยังดูกราฟไม่เป็นเหมือนเจ้แพ็ทค่ะ 555

สู้น้องญ่ากับป้ารีไม่ได้ สองสาวยังไม่เคยเรียนกับกูรูที่ไหนแต่ขยันวิเคราะห์กราฟด้วยตัวเอง^_______^