ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

http://www.xn--b3c6b...B8%B2-1858.html

ลองนี่มั๊ยคะ ไม่รู้ดูยังค่ะ... นรกแขวนฟ้า ประมาณติดอยู่กลางหิมะค่ะ :_cd

หวัดดีเจ้าน้องญ่าคนงาม^_______^

นรกแขวนฟ้าหรือเจ้า แค่ชื่อก็น่าดูแล้ว เดี๋ยวพี่กบว่าจะเปิดดูค่ะไม่คืนนี้ก็พรุ่งนี้

ขอบคุณนักๆเจ้า

น้องญ่าเจ้า

พีกบเปิดดูแล้วแต่ดูไม่ได้เลย เพราะคลิปโหลดไปนิดก็ดูได้หน่อยๆ เป็นอย่างนี้ตลอดเจ้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555 เริ่มท่องวันจันทร์ตอนจะเทรดทองหรือเจ้า ก็โอนะ^_____^

ตะกี้พี่กบไปดูเรื่อง batman มาก็สนุกมันส์ดีนะเจ้า แต่เนื้อเรื่องมันยืดๆไปหน่อย

ตัดฉากไปๆมาๆ พี่กบดูตามไม่ค่อยทัน

ลูกสาวคนโตบอกเค้าชอบหนังแนวนี้มาก เพราะเค้าอ่านหนังสือ&การ์ตูนแนวนี้เยอะ

ส่วนลูกสาวคนเล็กไปดู รัก 7 ปี ดี 7 หน กับเพื่อนมาแล้วค่ะ บอกถ้าคุณแม่อยากดูก็จะไปดูด้วยอีก พี่กบชอบหนังแนวนี้นะ

แนวโรแมนติกคอมมิดี้ และแนวแอ๊คชั่น มันส์ๆสนุกๆ

แล้วน้องญ่าชอบหนังแนวไหนเจ้า ว่างๆโหลดให้พี่กบดูมั่ง แต่ไม่เอาเรื่องผีนะคะ น้องญ่าชอบดูหนังผีหรอเจ้า

ญ่าดูทุกแนวค่ะ แล้วแต่ เป็นช่วงๆค่ะ บางทีดูผีก้อจะหาดูแต่หนังผี

พอเบื่อๆ ก้อมาดูมันส์ๆ แฟนตาซีบ้าง แมงมุมบ้าง.. โม้ๆเวอร์ๆ บ้าง

แบบ MI4 ปฏิบัติการไร้เงา http://www.xn--b3c6bfj4g.com/movie-film-Mission+Impossible+4+Ghost+Protocol+%E0%B8%A1%E0%B8%B4%E0%B8%8A%E0%B8%8A%E0%B8%B1%E0%B9%88%E0%B8%99+%E0%B8%AD%E0%B8%B4%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%AD%E0%B8%AA%E0%B8%8B%E0%B8%B4%E0%B9%80%E0%B8%9A%E0%B8%B4%E0%B9%89%E0%B8%A5+%E0%B8%9B%E0%B8%8F%E0%B8%B4%E0%B8%9A%E0%B8%B1%E0%B8%95%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B9%84%E0%B8%A3%E0%B9%89%E0%B9%80%E0%B8%87%E0%B8%B2+%5B%E0%B8%8B%E0%B8%B9%E0%B8%A1%5D+-370.html แบบนี้ ก้อชอบค่ะ ได้ลุ้น สนุกดีค่ะ :D

น้องญ่าเจ้า

พีกบเปิดดูแล้วแต่ดูไม่ได้เลย เพราะคลิปโหลดไปนิดก็ดูได้หน่อยๆ เป็นอย่างนี้ตลอดเจ้า

สงสัยจะเป็นที่ net ค่ะพี่กบ เหมือนที่พี่กบ บอกเมื่อคืน ว่าดู ยูทูปไม่ได้ ของญ่าก้อปกตินะคะ

แล้วพี่กบ ใช้ Browser รัย คะ IE firefox หรือ chrome ค่ะ clear คุกกี้ แคช บ้างรึป่าวคะ

จะทำให้ดูรัยได้ลื่นกว่าเดิมค่ะ

เข้ามาทุกวัน ก้อเข้ามาเห็นพวกป้า กะพี่น้องคุยเล่นกันก้อมีฟามสุขแร้วขอรับ แต่ หมดแรง ตอบโต้ อ่านแร้วไม่มีไรน่าห่วง เรยอ่านเฉยๆขอรับ ไปมองกราฟ ต้องดมยาดม เหนื่อยมากจิงๆ ขอรับ ลุ้นกราฟ

พี่กบ มาเรียนกะ จารซีมั้ย จารจะ เปิดสอน ใหม่แร้ว ขอรับ จารรอคุยกะเฮียกัมก่อน ถ้าใครอยากเรียนก้อ พีเอ็มมาขอรับ เรียนวันเสาร์ รร. รอยัล ริเวอร์ น่าจะช่วงกลางเดือน ก.ย จารบอก สอนพื้นฐาน จิงๆ ให้เด็กใหม่ ที่ไม่เรียนรู้เครื่องมือ MT4

อาจานซีไม่ได้สอนคนเดียวหรือคะ เห็นน้องโป๊บบอกรอคุยกะเฮียกัมก่อน

น่าสนใจจริงๆเรียนกราฟเนี่ย ถ้าไปเจอน้องโป๊บหรือเปล่าคะวันเสาร์ที่ว่า

เดี๋ยวจะชวนป้ารี เจ้าป้า คุณกระต่าย คุณพวง คุณตาปี คุณ Alan เจ้แพ็ท ฯ ไปด้วย

อีกคนหนึ่งอยากให้ไปจัง น้องโป๊บชวนนะคะ น้องญ่าอ่ะ

เอ! สำหรับเด็กใหม่ใช่ม๊าย น้องญ่าเก่ง MT4 แล้วเนอะ

กระทู้เราดังน๊ะ ขอรับ มีสายรายงานบอกเจ้ามือมาอ่าน และ ส่งโพยให้ เจ้ามือที่ วอลล์สตรีท อีกที ดังนั้นต่อไปนี้เวลา ข้าน้อยโพสอะไร พวกป้าต้องไปแทงตรงข้าม เช่นบอกลง 1575 เจ้ารู้เรย ให้แค่ 1585 แร้วบอก รอขายที่ 1621 ระวังมานจะไปแค่ 1613 หรือไม่ก้อ ทะลุไป 1640 เรย ขอรับ

ดังนั้นช่วงนี้เล่นสั้นๆได้กำไรสัก 8-10 เหรียญ ออกเรยดีกว่าขอรับ

อาจานซีไม่ได้สอนคนเดียวหรือคะ เห็นน้องโป๊บบอกรอคุยกะเฮียกัมก่อน

น่าสนใจจริงๆเรียนกราฟเนี่ย ถ้าไปเจอน้องโป๊บหรือเปล่าคะวันเสาร์ที่ว่า

เดี๋ยวจะชวนป้ารี เจ้าป้า คุณกระต่าย คุณพวง คุณตาปี คุณ Alan เจ้แพ็ท ฯ ไปด้วย

อีกคนหนึ่งอยากให้ไปจัง น้องโป๊บชวนนะคะ น้องญ่าอ่ะ

เอ! สำหรับเด็กใหม่ใช่ม๊าย น้องญ่าเก่ง MT4 แล้วเนอะ

เฮียกัมเป็นเจ้าของเว็บ ทำอะไรก้อต้องบอกกล่าวก่อนขอรับ แต่ข้าน้อยคิดว่าไม่น่ามีปัญหาอะไร เฮียกัมใจดี อาจารซี ก้อสอนความรู้ลึกซึ้งนำไปหากินได้ แร้วไม่แพง ขอรับ

ถูกแก้ไข โดย popedern

ใครจะเรียนก้อพีเอ็มมาเรยขอรับ รวบรวมพลไว้ก่อน

ญ่าดูทุกแนวค่ะ แล้วแต่ เป็นช่วงๆค่ะ บางทีดูผีก้อจะหาดูแต่หนังผี

พอเบื่อๆ ก้อมาดูมันส์ๆ แฟนตาซีบ้าง แมงมุมบ้าง.. โม้ๆเวอร์ๆ บ้าง

แบบ MI4 ปฏิบัติการไร้เงา http://www.xn--b3c6b...A1%5D+-370.html แบบนี้ ก้อชอบค่ะ ได้ลุ้น สนุกดีค่ะ :D

อันนี้เปิดดูได้ค่ะ

Mission Impossible4 ทอมครูซ สนุกและมันส์มากๆค่ะน้องญ่า พี่กบเคยดูแล้วเหมือนกัน

แต่ดูอีกก็มันส์อีก เพราะพี่กบความจำสั้น(ดูหนัง)สั้น 55

แนวแฟนตาซี เวอร์ๆ พี่กบก็ชอบค่ะ แหม! เราคนละวัยแต่ใจเดียวกันเลย

แต่ไม่เหมือนก็ตรงหนังผีค่ะ เพราะดูแล้วมันเฉียว

น้องญ่าดูหนังหลายแนวดีเนอะ แสดงว่าเป็นคนเปิดใจกว้าง^_______^

เฮียกัมเป็นเจ้าของเว็บ ทำอะไรก้อต้องบอกกล่าวก่อนขอรับ แต่ข้าน้อยคิดว่าไม่น่ามีปัญหาอะไร เฮียกัมใจดี อาจารซี ก้อสอนความรู้ลึกซึ้งนำไปหากินได้ แร้วไม่แพง ขอรับ

ใครจะเรียนก้อพีเอ็มมาเรยขอรับ รวบรวมพลไว้ก่อน

ขอบคุณที่บอกกัน น่าสนใจค่ะ เดี๋ยวดูวันที่ก่อนนะคะ

กระทู้เราดังน๊ะ ขอรับ มีสายรายงานบอกเจ้ามือมาอ่าน และ ส่งโพยให้ เจ้ามือที่ วอลล์สตรีท อีกที ดังนั้นต่อไปนี้เวลา ข้าน้อยโพสอะไร พวกป้าต้องไปแทงตรงข้าม เช่นบอกลง 1575 เจ้ารู้เรย ให้แค่ 1585 แร้วบอก รอขายที่ 1621 ระวังมานจะไปแค่ 1613 หรือไม่ก้อ ทะลุไป 1640 เรย ขอรับ

ดังนั้นช่วงนี้เล่นสั้นๆได้กำไรสัก 8-10 เหรียญ ออกเรยดีกว่าขอรับ

กระทู้ดังขนาดเลยนะเจ้า น้องญ่า เจ้าป้า น้องโป๊บ

เจ้ามือก็มาอ่านและส่งโพยด้วย อย่างนี้คนเทรดอย่างเราๆเสียเปรียบแย่เลย

แต่ไม่เป็นไร เราคุยกันนี่ น้องญ่า พี่กบ เจ้าป้า น้องโป๊บ และชาวเรา คุยกันไปๆมาๆ เจ้าก็คงมรึนๆงงๆไปกับเราเหมียนกัน

สงสัยจะเป็นที่ net ค่ะพี่กบ เหมือนที่พี่กบ บอกเมื่อคืน ว่าดู ยูทูปไม่ได้ ของญ่าก้อปกตินะคะ

แล้วพี่กบ ใช้ Browser รัย คะ IE firefox หรือ chrome ค่ะ clear คุกกี้ แคช บ้างรึป่าวคะ

จะทำให้ดูรัยได้ลื่นกว่าเดิมค่ะ

พี่กบปกติใช้ Internet Explorer ค่ะ และก็ใช้ Safari กับ Ipad

clear คุกกี้ แคช ทำยังไงคะ

พี่กบไม่ได้อ่านหนังสือหาความรู้ตรงนี้เลย แหะ แหะ

อย่างเมือคืนพี่กบก็ดูยูทูปไม่ได้อย่างน้องญ่าว่า

ไปที่ IE แร้วเลือก เมนู tools > internet option> general > delete > ติ๊กถูกที่คุ๊กกี้ แร้ว ออเคร ขอรับ

ไปที่ IE แร้วเลือก เมนู tools > internet option> general > delete > ติ๊กถูกที่คุ๊กกี้ แร้ว ออเคร ขอรับ

ขอบคุณมากๆค่ะน้องโป๊บ

รู้วิธี clear คุ๊กกี้ แล้ว เย้!

แล้ว แคช ละคะ clear ยังไง

ขอบคุณมากๆค่ะน้องโป๊บ

รู้วิธี clear คุ๊กกี้ แล้ว เย้!

แล้ว แคช ละคะ clear ยังไง

แคลช ก้อจ่ายเงินสดไปขอรับ ถ้าคัต ก้อรอมานลงไป ต่ำกว่า 1563 แร้วคัตทิ้ง อิอิ