ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ พี่กบ น้องโป๊บ และทุกๆคน ช่วงนี้ลูกชายตัวแสบมันกวนมาก เลยไม่ค่อยมีเวลามาทักทาย แต่ยังติดตาม เข้ามาอ่านเป็นระยะ รอจังหวะจากน้องโป๊บว่าจะให้เข้าได้เมื่อไหร่ เตรียมเข้าเต็มที่ปอดว่างมานานแล้ว ไม่ค่อยมีเวลามาดูเลยยังไม่กล้าเล่น ตกรถมาหลายรอบแล้ว ขอให้ทุกคนโชคดีนะคะ จะแวะมาทักทายกันเป็นระยะค่ะ

คุณเอมิคะ

เข้าใจว่าลูกซนมาก แต่ถ้ามีเวลาโพสต์รูปเด็กยักบ้างนะคะ พวกเราจะได้ยิ้มกว้างๆกัน

ตอนนี้ลุกอายุเท่าไหร่แล้วค่ะ แสบมากหรือคะเลยทำเอาคุณแม่หัวหมุน^___^

ตกรถไม่เป็นไรค่ะ มีเพื่อนหลายๆคน อย่างน้อยก็พี่กบคนหนึ่งแหละ55

พี่กบว่าตามน้องโป๊บและกูรูท่านต่างๆนะคะที่แนะนำให้ย่อก่อนแล้วค่อยซื้อ คุณเอมิคิดว่าไงคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ พี่กบ น้องโป๊บ และทุกๆคน ช่วงนี้ลูกชายตัวแสบมันกวนมาก เลยไม่ค่อยมีเวลามาทักทาย แต่ยังติดตาม เข้ามาอ่านเป็นระยะ รอจังหวะจากน้องโป๊บว่าจะให้เข้าได้เมื่อไหร่ เตรียมเข้าเต็มที่ปอดว่างมานานแล้ว ไม่ค่อยมีเวลามาดูเลยยังไม่กล้าเล่น ตกรถมาหลายรอบแล้ว ขอให้ทุกคนโชคดีนะคะ จะแวะมาทักทายกันเป็นระยะค่ะ

ลูกชาย จะแสบไปอีกหลายปี อิอิ

ถึงคุณผู้ชายฯ ทำบุญยังไง ไปวัดใช่มั้ย

ได้ทั้ง 1. ไปทำบุญใส่บาตรก็ได้ครับ แล้วก็ตั้งจิตอุทิศส่วนบุญให้กับ พระเสาร์ โชคดีจะได้ดียิ่งขึ้น โชคร้าย ก็จะผ่อนหนักเป็นเบาครับ

2. ตั้งบูชาตามนี้ครับ http://www.facebook.com/notes/%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B8%AD%E0%B8%8A%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%87-%E0%B8%97%E0%B8%A8%E0%B8%9E%E0%B8%A3-%E0%B8%A8%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%95%E0%B8%B8%E0%B8%A5%E0%B8%B2/%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%A1%E0%B8%95%E0%B8%B1%E0%B8%A7%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A7%E0%B9%89%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B8%94%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B9%8C-7-%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B8%99-2555/10152090374420112

กรณีสะดวก

******จริงๆที่รู้เพราะดูศึก 12 ราศี เมื่อวันอาทิตย์กับคุณแม่ครับ พอดีราศีผมโชคดี แล้วตอนท้ายมีการพูดถึงวันที่ 7/9/55 เลยน่าสนใจครับ จำได้เลยเอามาบอกจะได้เฮงๆ มีลำไย :01 :01 กันทุกคนครับ *********

ปล.เป็นความเชื่อส่วนบุคคล เพราะคิดว่าการทำบุญนอกจากจะได้บุญยังทำให้เราคิดบวก และยังทำให้เราสบายใจเวลาเครียดๆด้วยครับ อิอิ :21 :21 :21

เจ้าป้า ดช เม่า คุณ dod และทุกท่าน

พี่กบราตรีสวัสดิ์ก่อนนะคะ

หลับฝันดีค่าทุกๆคน

bye bye

^____^

ถึงคุณผู้ชายฯ ขอบคุณค่ะ จริงมากเลย เวลาไปวัด จิจใจสงบบอกไม่ถูก

คุณทัมจัง พี่กบราตรีสวัสดิ์นะคะ

หลับผันดีคุณทัมจัง

bye

ฝนตกหนักอีกแล้ว มาแปลกดึกๆ ไม่หลับไม่นอน

คุณเอมิคะ

เข้าใจว่าลูกซนมาก แต่ถ้ามีเวลาโพสต์รูปเด็กยักบ้างนะคะ พวกเราจะได้ยิ้มกว้างๆกัน

ตอนนี้ลุกอายุเท่าไหร่แล้วค่ะ แสบมากหรือคะเลยทำเอาคุณแม่หัวหมุน^___^

ตกรถไม่เป็นไรค่ะ มีเพื่อนหลายๆคน อย่างน้อยก็พี่กบคนหนึ่งแหละ55

พี่กบว่าตามน้องโป๊บและกูรูท่านต่างๆนะคะที่แนะนำให้ย่อก่อนแล้วค่อยซื้อ คุณเอมิคิดว่าไงคะ

ช่วงนี้สงสัยรู้ว่าน้องจะออหมาแล้ว ติดแม่แบบสุดๆเลยค่ะ ตอนนี้ลูกชาย2ขวบ เห็นแม่เล่นipadไม่ได้เลยค่ะ ต้องมากดปุ่มhome แล้วดึงเครื่องไปเล่นเอง ทำให้ต้องเอาipadไปซ่อน ตัวเองก็ไม่ได้เล่นด้วย ต้องมาเล่นตอนที่เค้าหลับไปแล้ว ส่วนเรื่องน้องทองย่อแล้วค่อยเข้า น่าสนใจ ครั้งนี้คงถือยาววววววเลยค่ะ เพราะเดือนหน้าตัวเล็กออก ตัวใหญ่กวน ไม่รู้จะเอาเวลาใหนดูน้องทองเลยค่ะ ยังไงจะรอจังหวะดีๆ เข้าแล้วยาวเลยไม่เข้าๆออกๆแล้ว ยังไงก็จะเข้ามาบ่อยๆช่วงนี้ห้องดูคึกคักขึ้นนะคะ ตั้งแต่น้องลินกลับมา ไปนอนก่อนนัคะ ฝันดีค่ะทุกๆคน

อรุณสวาทททททททททททททททท ขอรับ พ่อแม่พี่น้องชาวอะโยนทะยาน และแฟนคลับ

+like & thank ทุกทั่น ขอรับ

ขอบคุณ วิเคราะห์ อ. เซียะ ข่าวสาร พี่ต่าย พี่ญ่า พี่บอย ป้ารี พี่ดอด แนวทาง เจ้าป้า พี่นุช พี่อาท พี่เม่า พี่เค และ วิเคราะห์ครอบครัวน้องบีม และสหาย หมูต้ม และ พี่กบ พี่เก๋ พี่พวง มาดามจุ่น พี่ตี๋ พี่แพท พี่ขุน ป้านู๋ พี่เนเน่ พี่อลัน พี่ตาปี พี่เอมิโกะ น้องก๊อบแก๊บ น้องสมสี พี่ lula ขอรับ

แนวทางการเล่น รอดูว่าจะหลุด 1690 หรือไม่ ถ้าหลุดรอใช้แผนเอ คาดว่า อยู่ บริเวณ 1677-1690 ต้องดูว่า ถ้ารายใหญ่ซื้อกันเราซื้อตามขอรับ หรือเอาชัวร์ รอทะลุ 1712 แรงๆ แร้วไปขายที่ 1725-1733 เน้นเล่นสั้นได้กำไรออกเลย ไม่ถือยาวเพราะ ถ้าถือยาวต้องถือมาตั้งแต่ 1590-1645 แร้วขอรับ

โชคดีมีชัย เฮงๆ รวยๆ ทุกทั่น ทุกวันขอรับ

สวัสดีคะเพื่อนๆ :01 วันนี้คงไม่มีกราฟนะคะ ตอนนี้สามีนอนสลบอยู่ที่บ้านคะ ติดหวัดไปหาหมอกินยาหลับไปแล้ว :17 แต่จากที่เอ๋ดูกราฟราย1ชม กะราย4ชม macdกะrsi ไม่ทำยอดสูงกว่่าเดิม เรียกว่า"ไดเวอร์จิ้น"รึป่าวคะ สามีบอกว่าถ้าเกิดสัญญาณนี้ให้ระวังการย่อเพื่อพักฐานหรืออาจตกเหวได้

ปล.มือใหม่หัดดูกราฟไม่ว่ากันนะคะ :bye ขอให้เพื่อนๆโชคดีทุกท่านคะ

ดีคร้าบบบ...อ.sear...คุณโป๊ป..คุณต่าย..&..เพื่อนๆๆทุกคน....

เมื่อคืนทองขึ้นไปทำ New High ประมาณ 1713 คับ..แต่ก็ไม่สามารถทนแรงเทขายได้คับ...วันนี้ต้องดูว่าจะมีแรงเทขายจนลงผ่าน 1690 ได้หรือไม่..หากผ่านมาได้ป้ายหน้า 1670 คับ

แนวต้าน 1700 1715 1730 >> แนวต้านสำคัญที่ 1715 คับ...

แนวรับ 1690 1685 1670 >> แนวรับสำคัญ 1690 คับ...

โปรดใช้วิจารณญาณ...เนื่องจากเป็นความเห็นส่วนตัว...อั๊ยย่ะ

ลงทุนด้วยความระมัดระวังนะคับ...มีกำไร..ตาล๊อด...ตาล๊อด

อรุณสวาทททททททททททททททท ขอรับ พ่อแม่พี่น้องชาวอะโยนทะยาน และแฟนคลับ

+like & thank ทุกทั่น ขอรับ

ขอบคุณ วิเคราะห์ อ. เซียะ ข่าวสาร พี่ต่าย พี่ญ่า พี่บอย ป้ารี พี่ดอด แนวทาง เจ้าป้า พี่นุช พี่อาท พี่เม่า พี่เค และ วิเคราะห์ครอบครัวน้องบีม และสหาย หมูต้ม และ พี่กบ พี่เก๋ พี่พวง มาดามจุ่น พี่ตี๋ พี่แพท พี่ขุน ป้านู๋ พี่เนเน่ พี่อลัน พี่ตาปี พี่เอมิโกะ น้องก๊อบแก๊บ น้องสมสี พี่ lula ขอรับ

แนวทางการเล่น รอดูว่าจะหลุด 1690 หรือไม่ ถ้าหลุดรอใช้แผนเอ คาดว่า อยู่ บริเวณ 1677-1690 ต้องดูว่า ถ้ารายใหญ่ซื้อกันเราซื้อตามขอรับ หรือเอาชัวร์ รอทะลุ 1712 แรงๆ แร้วไปขายที่ 1725-1733 เน้นเล่นสั้นได้กำไรออกเลย ไม่ถือยาวเพราะ ถ้าถือยาวต้องถือมาตั้งแต่ 1590-1645 แร้วขอรับ

โชคดีมีชัย เฮงๆ รวยๆ ทุกทั่น ทุกวันขอรับ

ขอบคุณมากๆค่ะน้องโป๊บสำหรับวิเคราะห์และแนวทางในวันนี้ที่ให้รอซื้อ เยี่ยมยอด!

น้องโป๊บทานอาหารเช้าหรือยัง ส่วนพี่กบเดี๋ยวจะไปทาน

ไม่ค่อยได้เข้ามาคุยเลยนะคะ คิดถึง

มีถามหาน้องโป๊บหลายคนมากโดยเฉพาะคุณทัมจังอ่ะค่ะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

สวัสดีคะเพื่อนๆ :01 วันนี้คงไม่มีกราฟนะคะ ตอนนี้สามีนอนสลบอยู่ที่บ้านคะ ติดหวัดไปหาหมอกินยาหลับไปแล้ว :17 แต่จากที่เอ๋ดูกราฟราย1ชม กะราย4ชม macdกะrsi ไม่ทำยอดสูงกว่่าเดิม เรียกว่า"ไดเวอร์จิ้น"รึป่าวคะ สามีบอกว่าถ้าเกิดสัญญาณนี้ให้ระวังการย่อเพื่อพักฐานหรืออาจตกเหวได้

ปล.มือใหม่หัดดูกราฟไม่ว่ากันนะคะ :bye ขอให้เพื่อนๆโชคดีทุกท่านคะ

สามีบอกว่าถ้าเกิดสัญญาณนี้ให้ระวังการย่อเพื่อพักฐานหรืออาจตกเหวได้

---------------------------------------------------------------

จะระวัง!

ขอบคุณมากๆนะคะคุณเอ๋คุณบาส

น้องบีมใกล้หายจากหวัดหรือยังคะ ส่วนคุณบาสเป็นแทน

ขอให้คุณพ่อคุณลูกหายไวๆนะคะ โชคดีคุณเอ๋ไม่ติดหวัดแสดงว่าภูมิแข็งแรง555

ถูกแก้ไข โดย gejen