ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สำหรับพี่ต่ายไม่ต้องบอกที่อยู่ก้อได้ขอรับ ว่าจะเอาไปให้กะมือ ปีใหม่เจ๊ต่ายไปไหนป่าวขอรับ

รอสาวpope เพื่อนๆมาหาคะ :La

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ลินว่างเมื่อไหร่

ขอนำสูตรไปให้หนุ่มล่ำชิมนะคะ

คิดตามก็อร่อยเเล้ว

อร่อยจิงๆ แต่ใช้ ยำ ยำ น๊ะขอรับ ไว กะ ม่า ใช้กะสูตรนี้ อร่อยสู้ไม่ได้ขอรับ

เจ๊พวง บอกที่อยู่หรอยังขอรับ เด๋วส่ง ยาหม่องแก้นิ้วล๊อคไปให้ขอรับ

555 ขอบคุณค่ะ นิ้วจะได้หายล๊อคเด็ดขาดเสียที

สวัสดีและขอบคุณมากค่า อ.Sear น้องโป๊ป พี่วิ กระต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม คุณกบ เจ้าป้า คุณรี ป้าหนู คุณแพท คุณตาปี คุณอลัน คุณgoldtoy

คุณนุช คุณnatty001 คุณEWka คุณlula คุณเม่า คุณอาร์ท ขุนศึกปทุม คุณหมูต้ม น้องกี้+น้องมะยม น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด น้องลิน และทุกๆคนค่ะ (ตกหล่นขออภัยจ๊ะ)

โชคดี เก็บลำไยกันเยอะแยะนะคะ

:Announce พวง ดอยทอง OK ป่าว ขายออกบ้างนะเพื่อน บายดีนะ ปวดหลังเป็นงัยบ้าง สุขภาพ OK ป่าว มีความสุขมีกำไรนะ :57 เมื่อมานขึ้นมารับ เราต้องลง ถึงลงแล้วต้องขึ้นแพงกว่า แต่ขึ้นครั้งนี้ เรามีบทเรียนให้เราต้องระมัดระวังในการลงทุนเพิ่มขึ้น ฝรั่ง ขาใหญ่ กองทุน ชอบปั่นราคาทองจะขึ้นไปเท่านั้น เท่านี้ สุดท้ายก็หักหลังแอบเทขายทำกำไรฝ่ายเดียว ซื้อแล้วต้องขาย ม่ายงั้นดอยข้ามปีอีกนะคะเพื่อนๆ ถ้าเราดอยที่สูงมากๆ ตัดสินใจกระโดดลง แบบขาดทุน เราจะเครียดมากในการลงทุนต่อไป แต่นี่เค้าขึ้นมารับ ถึงเรากำไรน้อย แต่เรายังมีกำลังใจในการลงทุนต่อ อย่างน้อยเราก้อไม่เครียด เป็นความเห็นส่วนตัวนะคะ :57

ขอบคุณจ๊ะต่ายทอง ทยอยลงดอยแล้วจ๊ะ ขอบคุณที่ห่วงใยกันเสมอนะคะ

ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาทักทายกัน แต่คิดถึงต่ายทองและทุกคนเสมอค่ะ

ปวดหลังเป็นๆหายๆค่ะ ช่วงนี้ป่วยเป็นไข้หวัดงอมแงมมา2อาทิตย์กว่าแล้ว

แต่มีความสุขใจค่ะ ที่มีเพื่อนคิดถึงและเป็นห่วงค่ะ จุ๊ปๆๆค่ะ

ต่ายสบายดีนะคะ เก็บลำไยได้หลายเข่งแล้วสินะ

ดีใจกับทุกคนที่ได้ลำไยด้วยนะคะ

ตีตั๋วขึ้นรถที่ 25769 (ไม่รู้ค่าตั๋วจะแพงรึเปล่า ไม่กล้าตะโกนค่ะน้องแพท)

เดี๋ยวถ้าถอยมาอีก จะตีตั๋วเพิ่มค่ะ อิอิ

รับทราบค่ะ รวดเร็วจริง ตอนนี้ราคานี้ไม่เห็นแร่ว

รับทราบค่ะ รวดเร็วจริง ตอนนี้ราคานี้ไม่เห็นแร่ว

:57

ข่าวต่างประเทศ สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- พุธที่ 19 กันยายน 2555 17:37:21 น.

สมาคมแลกเปลี่ยนทองคำและเงินของจีน เปิดเผยว่า ราคาทองคำที่ตลาดฮ่องกง เพิ่มขึ้น 168 ดอลลาร์ฮ่องกง ปิดที่ระดับ 16,488 ดอลลาร์ฮ่องกง/ตำลึงในวันนี้

สำนักข่าวซินหัวรายงานว่า ราคาดังกล่าวเทียบเท่ากับ 1,785.39 ดอลลาร์สหรัฐ/ทรอยออนซ์ เพิ่มขึ้น 18.19 ดอลลาร์สหรัฐ ที่อัตราแลกเปลี่ยน 1 ดอลลาร์สหรัฐ/ 7.76 ดอลลาร์ฮ่องกงในวันนี้emnb_1_370236.gif

--อินโฟเควสท์ แปลและเรียบเรียงโดย สุนิตา พรรณรักษา/ปนัยดา โทร.02-2535000 ต่อ 323 อีเมล์: panaiyada@infoquest.co.th-

น้องโป๊ป อยากเห็นกราฟ นับคลื่นของ Elliot wave ที่ท่านน้องได้ร่ำเรียนมา หน้าตาเป็นอย่างไร ได้ข่าวมาว่าใช็หากินได้สบายๆๆๆ

ใช้ได้ดีมากขอรับ พรรคพวก ซื้อมาตั้งแต่ 1590-1610 ก้อยังไม่ปล่อยเรยขอรับ บางคน ปล่อยเป็นระยะ ก้อซื้อที่ 1640 1670 1695 ตามลำดับ กินจนอิ่มแน่นกันไปหมดแร้วขอรับ เทรดง่ายๆไม่ยุ่งยาก อินดี้ไม่ต้องใช้เรย ก้อเทรดได้ตังค์ ขอรับ

ตอนนี้ คลื่น 3 ยังไม่จบ แต่ก้อมาถึงเป้าหมายในการทำกำไร แร้ว ที่ 161.8 มานอาจจะขึ้นไป 1800 หรือมากกว่า แต่เราไม่ตามแร้ว เรารอ มานลงมาทำคลื่น 4 แร้วซื้อใหม่ ขอรับ คลื่น 4 ตอนนี้ยังไม่เกิดเรยขอรับเพราะ 3 ยังไม่จบ ถ้า คลื่น 4 ลงมาถึง 1713 นั่นคือ คลื่น 3 จบแร้วที่ 1777 ขอรับ ตอนนี้ ออกนอกตลาดอยู่ เด๋วรอจังหวะเข้าตลาดใหม่ มานจะขึ้น - ลง ปล่อยไปก่อน ตอนนี้ รอข่าวจิงๆ 3 ทุ่ม ขอรับ สต๊อกน้ำมัน

ถูกแก้ไข โดย popedern

1761 ไม่ทันซื้อ

ซื้อคืนไม่ทันเหมือนกันครับ

ถึง 1761 แล้วหรือครับ ผมว่าไม่น่านะครับ ตั้งซื้อspot ไว้ที่ 1761.8 ไม่เห็น match เลยครับ

แต่ราคาเมื่อเย็นตอน 1775 น้อยกว่าราคาตอน 1767 ตลกดีเนอะ

ขอบคุณจ๊ะต่ายทอง ทยอยลงดอยแล้วจ๊ะ ขอบคุณที่ห่วงใยกันเสมอนะคะ

ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาทักทายกัน แต่คิดถึงต่ายทองและทุกคนเสมอค่ะ

ปวดหลังเป็นๆหายๆค่ะ ช่วงนี้ป่วยเป็นไข้หวัดงอมแงมมา2อาทิตย์กว่าแล้ว

แต่มีความสุขใจค่ะ ที่มีเพื่อนคิดถึงและเป็นห่วงค่ะ จุ๊ปๆๆค่ะ

ต่ายสบายดีนะคะ เก็บลำไยได้หลายเข่งแล้วสินะ

ดีใจกับทุกคนที่ได้ลำไยด้วยนะคะ

ดูแลสุขภาพนะคะ

ขอให้แข็งแรงไวไวนะ จะได้มากินลำไยได้เยอะๆ