ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

น้องหมูลินก๊าฟฟฟฟ ^^

เก่งใหญ่แล้วน้าน้องหมู

แต่ดีๆค่ะ ถ้าวิเคราะห์กราฟได้ถูกทาง มีโอกาสได้ตังค์มากกว่าเสียเยอะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่แพทเล่าได้เห็นภาพจิงๆ คับ

เล่าแบบตรงๆซื่อๆ เจอมายังงัย รู้สึกอย่างรัย ก้อเล่าออกมาแบบนั้น

หลายคำพูดก้อโดนจัย โดยเฉพาะกับคนที่เคยผ่านเหตุการณ์นั้นมา จาโดนเป็นพิเศษ

คำพูดที่หยิบมาใช้ อ่านแร้วอดขำไม่ได้ แม้มันเป็นเรื่องซีเรียส

อยากกด Like ให้โพสนี้โพสเดียว ซัก 10 Like (แต่ตอนนีไม่มีซัก Like)

ถ่ายทอดได้ดีจิงๆ :gd

โห ถ้าให้เสี่ยบอยเล่า (เสี่ยเต็มปากเต็มคำละ 55+) ถึงสิ่งต่างๆ ที่ผ่านมาในช่วงนั้น

ไม่ว่าด้านเฮ หรือ ด้านโฮ

หรือเล่าขยายความต่อจากที่พี่แพทเล่า สงสัยหน้านึงจาไม่พอ

เสี่ยจาขอพูดถึงแต่ช่วงหอมหวานดีกว่า ช่วงขมๆ ไม่อยากแม้แต่นึกถึงเท่าไหร่ :uu

ช่วงนั้นก๊วนโกยกำไร GF กันสนุกจิงๆ

สำหรับบอย วันไหนเทรดแร้วได้กำไร 5 พัน - 1 หมื่น นี่คือเซ็ง ถือว่าเทรดวันนั้นไม่ซัคเซส

อย่างน้อยๆ ต้องกำไร 2-3 หมื่น ถึงจัดว่าพอได้ ผลงานพอใช้ได้

ระดับที่ถือว่าทำให้รู้สึกดีจัยได้ ต้องกำไร 5 หมื่นอัพ ถึง 1-2 แสน ยันร่วมๆ 4 แสน สูงสุดที่เคยได้ ต่อวัน อันนี้ถึงทำให้ดีจัย (บอยถือว่าเล่นเกือบน้อยสุดในก๊วนนะคับ)

ตื่นขึ้นมา ก้อรอ 09.45 ตลาดเปิด เพื่อโกยกำไร กำไรช่างง่ายดาย

ทองยังงัยก้อจาขึ้น หลับหูหลับตาแอลๆ เข้าไปเหอะ เด๋วก้อได้ละ 5 พัน หมื่นสองหมื่นสามหมื่น... แสนสองแสน...

เรียกว่า เดินผ่านตลาด ก้อหยิบเงินกำไรติดมือมาแระ

มันง่ายจิงๆ ยังคิดเรยว่าเรานี่โชคดีแท้ๆ ที่ได้มารู้จัก GF

ยิ่งนึกไปถึงคนที่เค้าทำงานกินเงินเดือนอย่างเดียว

สมมุติเงินเดือน 3 หมื่นต้องรอ 30 วัน แต่ 3 หมื่นของเรา หาได้ในชั่วเวลาไม่กี่นาทีเอง

สรุปเรยแร้วกันคับ โพสนี้พิมไว้ตั้งแต่บ่ายโมง

แร้วในที่สุด บอยและเพื่อนๆ ก้อเหลิง ประมาท ย่ามจัย

กำไรที่ได้มาจำนวนมาก คืนเจ้าไปหมด รวมถึงทุนแต่ละคน มากบ้าง น้อยบ้าง

ประสบการณ์มันยังตราตรึงซึ้งจัยอย่างพี่แพทพูดคับ

และเราจาไม่ประมาทอีก ไม่ยอมให้มันเกิดซ้ำกับเราอีกแบบญ่าบอก

บทเรียนนี้มันราคาแพง แต่ก้อสอนรัยเราได้เยอะ

* ที่บอยพูดๆ ไป โดยเฉพาะท่อนสรุป ไม่ได้หมายความว่า เด๋วทองจาต้องถูกทุบ เด๋วจาต้องเกิดสึนามินะคับ มันยังอาจไปได้อีกไกลก้อได้

นอกจากได้เรียนรู้จากบทเรียนของเจ๊แพ็ทแอนด์แม่เลี้ยงญ่า

เสี่ยบอยยังเล่าเรื่องรวยเว่อร์ตอนเล่นทองให้ฟังเพิ่มจากสองสาวอีกด้วย

ช่วงนั้นรวยได้แค่แป๊บเดียวนะคะเสี่ยบอย พอเจ้ามานหลอกให้คนเทรดตายใจ ก็ทุบเอาๆ โหดร้ายจริงๆ

ขอบคุณมากๆๆค่า

ถูกแก้ไข โดย gejen

เก่งใหญ่แล้วน้าน้องหมู

แต่ดีๆค่ะ ถ้าวิเคราะห์กราฟได้ถูกทาง มีโอกาสได้ตังค์มากกว่าเสียเยอะ

http://www.globlexholding.co.th/

งานยังไม่เลิกเลย ต้องรอสองทุ่มเหตุว่าคนขาดไม่พอทำงาน เหนื่อยจัง พี่ๆทานข้าวกันยังครับ ทุ่มครึ่งขอให้กดทันกันนะครับ

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ อ.Sear น้องโป๊ป พี่วิ ต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม คุณกบ เจ้าป้า คุณรี คุณอลัน คุณตาปี goldtoy Madee Plubpunch กล้าน้อย

คุณนุช น้องลิน คุณjuy น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด น้องกี้+มะยม คุณอาร์ท คุณเค คุณตี๋ หมูต้ม Dr.PolarBearและทุกๆคนค่ะ (ขออภัยถ้าตกหล่นนะคะ)

ขอย้อนอ่านก่อนนะคะ โชคดีได้กินลำไยทุกคนค่ะ

สวัสดีและขอบคุณมากค่ะ อ.Sear น้องโป๊ป พี่วิ ต่ายทอง dragonfly คุณบาส+คุณเอ๋+น้องบีม คุณกบ เจ้าป้า คุณรี คุณอลัน คุณตาปี goldtoy Madee Plubpunch กล้าน้อย

คุณนุช น้องลิน คุณjuy น้องบอย นู๋ญ่า คุณดอด น้องกี้+มะยม คุณอาร์ท คุณเค คุณตี๋ หมูต้ม Dr.PolarBearและทุกๆคนค่ะ (ขออภัยถ้าตกหล่นนะคะ)

ขอย้อนอ่านก่อนนะคะ โชคดีได้กินลำไยทุกคนค่ะ

สวัสดีตอนค่ำค่าพี่พวง ป้ารี คุณกระต่าย คุณอาร์ท คุณหมูต้ม คุณ Plubpunch

คุณกล้าน้อย คุณ Madee คุณ B2B Dr หมี และทุกๆคนรอบห้อง^____^

แข็งแรงสบายขึ้นแล้วนะคะพี่พวง ทานข้าวเย็นหรือยังค้า

ถูกแก้ไข โดย gejen

งานยังไม่เลิกเลย ต้องรอสองทุ่มเหตุว่าคนขาดไม่พอทำงาน เหนื่อยจัง พี่ๆทานข้าวกันยังครับ ทุ่มครึ่งขอให้กดทันกันนะครับ

http://www.ylgbullion.com/

ขอบคุณคลิป วิเคราะห์ของบริษัทรอบค่ำๆด้วยค่าคุณต่าย ^____^

อย่าเพิ่งคันๆๆ รอๆๆๆ เด๋วลงอีก

จะลงถึงประมาณไหนค้าผู้กอง

สวัสดีตอนค่ำค่าพี่พวง ป้ารี คุณกระต่าย คุณอาร์ท คุณหมูต้ม คุณ Plubpunch

คุณกล้าน้อย คุณ Madee คุณ B2B Dr หมี และทุกๆคนรอบห้อง^____^

แข็งแรงสบายขึ้นแล้วนะคะพี่พวง ทานข้าวเย็นหรือยังค้า

สวัสดียามค่ำค่ะ คุณกบ

ขอบคุณค่ะ ดีขึ้นแล้วค่ะ กำลังจะทานข้าว คุณกบและทุกทานข้าวแล้วนะคะ

คุณกบเป็นยังไงบ้างคะ ได้กินลำไยเยอะแยะนะคะ

สวัสดีค่าพี่กบ พี่นุชชี่

ด่านเเรกขอรอที่ประมาณ สิบเจ็ด หกสิบห้า อาจต่ำกว่านั้นนะคะ

พี่นุชชี่สอยที่เท่าไหร่ดีคะ