ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ป้ารีไม่กล้าทาย อะ กลัวถูก เพราะป้ารีจะเป็นคนที่เข้านอน ตามคุณกระต่ายทองไปติดๆ (กลัวไม่สวย อีกละ) รักนะจุ๊ฟฟๆ เช่นกัน

บอยเหมือนคุณป้ารีเรยคับ

ไม่กล้าทายเพราะกัวถูก เด๋วเจ้าป้ากับพี่กบ จาเลิกเล่น กร๊ากกกก

เอ้าสาวๆ

เห็นคุณต่ายกับคุณป้ารี เข้านอนตอนไหน รีบปิดคอมแระเข้านอนตามเรยนะคับ

แร้วคุณจาสวยย.. เอิ๊กกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :53 :53

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราคาบาท ณ ตอนนี้ 13.56

25,790/25,855

26,745/26,790

สปอตขึ้น ดีใจๆๆๆๆ 1785

พอเห็นราคาไทย สลดเลย ใครจะขายได้ลง :033 :033

ถูกแก้ไข โดย S o m S e e

ราคาบาท ณ ตอนนี้ 13.56

25,790/25,855

26,745/26,790

สปอตขึ้น ดีใจๆๆๆๆ 1785

พอเห็นราคาไทย สลดเลย ใครจะขายได้ลง :033 :033

แนวต้านน่าจะ ประมาณที่90 อาจจะเห็น 1800up นะคะ. เดาๆ

เพราะรัยคับ ใครทราบบ้าง

ใช่จากการอัดฉีดเงินให้ระบบธนาคารในยุโรปรึป่าวคับ

แนวต้านน่าจะ ประมาณที่90 อาจจะเห็น 1800up นะคะ. เดาๆ

ขอบคุณค่าป้ารี แอบปล่อยไปเล็กน้อย กลัวมันย่อค่ะ

เพราะรัยคับ ใครทราบบ้าง

ใช่จากการอัดฉีดเงินให้ระบบธนาคารในยุโรปรึป่าวคับ

ไม่รู้เลยค่ะ เห็นมันขึ้นพรวดๆๆๆ งงเลย

บอยก้อคิดคับ ว่าราคาคงจาไป 1800+ ในที่สุด

ถ้าเจ้ายังลากไม่พอ เด๋วดูสิคับ ตัวเลข การประชุม มีทติ้งต่างๆ ออกมาเอื้อหมด

ถึงออกมาไม่เอื้อ ไม่หนุน ก้อไซด์ไปเรื่อยๆ จนคนดูเบื่อไปเอง ไม่ลง พยุงๆ ไว้

แต่ถ้าออกมาเอื้อ จรวดมาทันที

พูดแบบคนเทรดนะคับ แตกต่างจากคนวิเคราะห์

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

บอยก้อคิดคับ ว่าราคาคงจาไป 1800+ ในที่สุด

ถ้าเจ้ายังลากไม่พอ เด๋วดูสิคับ ตัวเลข การประชุม มีทติ้งต่างๆ ออกมาเอื้อหมด

ถึงออกมาไม่เอื้อ ไม่หนุน ก้อไซด์ไปเรื่อยๆ จนคนดูเบื่อไปเอง ไม่ลง พยุงๆ ไว้

แต่ถ้าออกมาเอื้อ จรวดมาทันที

พูดแบบคนเทรดนะคับ แตกต่างจากคนวิเคราะห์

ขึินมาตอนนี้เพื่อเตรียมเอาลงคืนนี้หรือเปล่าครับเนี่ยพี่บอย

ขึินมาตอนนี้เพื่อเตรียมเอาลงคืนนี้หรือเปล่าครับเนี่ยพี่บอย

:Announce

http://www.ylgbullion.com/imgUpload/articleThumbnail3595_AfternoonUpdate%204-10-12.pdf

อ่านจาก headline news ตลาดหุ้นยุโรป ปรับตัวขึ้น รอรับข่าว ECB meeting

มีสัมภาษ นายธ ก็คล้ายจะมีต้องมีการปรับโครงสร้างธ reconstructing and development แต่ราคาบาท ทำให้ยังซื้อไม่ลง ถ้าขึนแรงก็จะขายก่อนล่ะ ราคาเล็งไว้ 25925 1795 โชคดีนะคะ ไปแว้ว น้องชายสอบ

ขอบคุณค่าป้ารี แอบปล่อยไปเล็กน้อย กลัวมันย่อค่ะ

ไม่รู้เลยค่ะ เห็นมันขึ้นพรวดๆๆๆ งงเลย

ตามที่เจ้าป้าเข้ามาบอก และ วิเคราะห์ที่คุณต่ายนำมาซัพพอร์ทนะคับ

คงซื้อเก็งกำไรข่าวอีซีบี

ขอบคุณเจ้าป้า และ คุณต่ายคับ

ยินดีกับผู้กองด้วยนะคับ แต่ยังติดค่าบาดเนาะ ก้อต้องลุ้นให้สปอทดีดผ่านขึ้นไปให้ได้

ผู้กองคับ ถ้าทองขึ้นจิงไม่กัวบาดแข็งนะคับ

บาดแข็ง แต่ทองจาแข็งกว่า ในที่สุด

ผู้กองเวลาน้อยลงสำหรับเทรดทอง

งัยก้อต้องหาแบ่งเวลามาดูแลพอร์ทให้ดีนะคับ

อ่านจาก headline news ตลาดหุ้นยุโรป ปรับตัวขึ้น รอรับข่าว ECB meeting

มีสัมภาษ นายธ ก็คล้ายจะมีต้องมีการปรับโครงสร้างธ reconstructing and development แต่ราคาบาท ทำให้ยังซื้อไม่ลง ถ้าขึนแรงก็จะขายก่อนล่ะ ราคาเล็งไว้ 25925 1795 โชคดีนะคะ ไปแว้ว น้องชายสอบ

ขอบคุณ คุณป้าฯ คะ มาให้คำตอบแล้ว

ตอบยากมากๆ

ส่วนตัวพี่บอยมอง 1800+ นะ คืนนี้ คืนพรุ่งนี้

แต่รัยก้อไม่แน่ อาจมองผิดก้อได้

เราก้อพยายามคุมพอร์ทเราไว้ให้ดีเนาะ

GS ถือว่าคล่องตัวมากอยู่แร้ว

เราใช้ความคล่องตัวเพื่อทำกำไร เราก้อต้องรู้จักใช้ความคล่องตัวเพื่อเอาตัวรอด

เห็นควรตามก้อตาม ควรหนีก้อหนี

ผิดทางก้อสตอป ไม่สตอปก้อต้องจัดค้ำกันให้ดี

ตอบยากมากๆ

ส่วนตัวพี่บอยมอง 1800+ นะ คืนนี้ คืนพรุ่งนี้

แต่รัยก้อไม่แน่ อาจมองผิดก้อได้

เราก้อพยายามคุมพอร์ทเราไว้ให้ดีเนาะ

GS ถือว่าคล่องตัวมากอยู่แร้ว

เราใช้ความคล่องตัวเพื่อทำกำไร เราก้อต้องรู้จักใช้ความคล่องตัวเพื่อเอาตัวรอด

เห็นควรตามก้อตาม ควรหนีก้อหนี

ผิดทางก้อสตอป ไม่สตอปก้อต้องจัดค้ำกันให้ดี

โอ้ ! น้องบอย เยี่ยม :gd

สวัสดีคะ น้องบอย(เดี๋ยวนี้กลายเป็นเสี่ยบอยไปละ) ไม่ต้องร้องไห้ นะโอ๋ๆๆๆ สำหรับน้องบอยสาระเต็มเปี่ยม จ้าาาาาาาาาา

เป็นเพราะรอ อเมริกา เลือกตั้งหรือเปล่านะ ช่วงนี้มี ดีเบท ด้วยอะ แต่เช้านี้ จบไปแล้ว แปลไม่ออก อ่อนปะกิดจ้าาาา

เสี่ยบอยสวัสดีคุณป้ารีคับ 555 รับสมอ้างเรย

นานๆ จามีใครชม ว่าบอยมีสาระนะคับ

มิน่า น้องญ่า คุณดอด เจอกันทีรัย ชอบเรียกให้บอยวิเคราะห์ให้ฟังทุกวันเรยคับ แฮ่

เค้าบอกฟังแร้วขำดี เชอะ... ฟังวิเคราะห์แทนจาชมแม่นดีรัยแบบนี้ กลับมาบอกขำดี

คุณป้ารีดีกรีตั้งหลายใบบอกว่าแปลไม่ออก แร้วบอยใบเดียว จาออกหรอคับ 5555

ลป. จาเรียกเสี่ยบอย บอยไม่ว่านะคับ กร๊ากก แต่ขอความกรุณาคุณป้ารีและเพื่อนๆ อย่าพิมผิดติดตัวอื่นมานะคับ แบบเพื่อนๆ ก้อชอบเรียกเสี่ยบอยคับ แต่มักพิมเกิน ว.แหวน เป็น เสี่ยวบอย ตลอด อิอิ ไม่รู้ว่าเจตนาหรือกลั่นแกล้ง