ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อย่างเจ้าป้า มีหรือไม่กล้า อิ อิ

อันนี้มันข้ามวัน ผิดนโยบายส่วนตัว อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ได้บอกว่าน้องเรียบ 100 แต่บอกว่าน้องญ่าน่ารัก

เห็นไหม หาหนังถูกใจให้พี่บอยเร็วกว่าจานด่วนอีก

พวกเยอะกว่า 555555+ eeca6b33a3.gif

อ้อ ขอบคุณหนังเจ้าป้าด้วยค่ะ เดี๋ยวจาไปนอนดูค่ะ ..ฝันดีนะคะ เจ้าป้า จุ๊ฟๆ 2bbaa9da4c.gif

ถูกแก้ไข โดย TonYa

อันนี้มันข้ามวัน ผิดนโยบายส่วนตัว อิอิ

พูดถึงเล่นกับเจ้าฮะกับถอดปลั๊กเนี่ย ทองไม่เล่นข้ามวันดีเหมือนกับเจ้าป้าดีเนอะ กำไรแถมได้หลายรอบด้วย

แต่ว่าไปแล้วเลียนแบบเจ้าป้ายากมาก

พวกเยอะกว่า 555555+ eeca6b33a3.gif

อ้อ ขอบคุณหนังเจ้าป้าด้วยค่ะ เดี๋ยวจาไปนอนดูค่ะ ..ฝันดีนะคะ เจ้าป้า จุ๊ฟๆ 2bbaa9da4c.gif

หัวเราะก่อนนอนดีนะเจ้าน้องญ่า หลับสบาย^____^

พรุ่งนี้ตื่นมาให้พี่บอย น้องญ่า พี่กบ และทุกๆคนเฮงๆรวยๆกันนะคะ

ฝันดีค่ะทุกคน พรุ่งนี้รวยกันต่อค่ะ

ฝันดีค่ะทุกคน พรุ่งนี้รวยกันต่อค่ะ

ฝันดีค่ะคุณ dod

เฮงๆรวยๆเช่นกัน

ถอดปลั้กแล้วนา ฝันดี มีลำไย นะ

เจ๊แพ็ทไปหลับสะหวีวี่วีแล้วหราเจ้าป้า

ราตรีสวัสดิ์ค่าน้องญ่า พี่บอย เจ้าป้า และทุกคนที่น่ารัก

ฝันดีนะคะ

พรุ่งนี้ตื่นขึ้นมาสดใส เฮงๆรวยๆค่า

bye bye

^___^

ขอตัวนอนก่อนนะคะ พี่กบ พี่บอย เพื่อนๆ ทุกคน เจอกันพรุ่งนี้ค่ะ 169449.gif169449.gif

ฝันดีจ้า เจ้าป้า พี่กบ น้องญ่า ทุกท่าน เจอกันวันนี้จ้า

สวัสดีจ้าๆๆๆๆ เมื่อคืนไม่ได้ร่ำลาใครเรยยยยยย หลับไปกับแทป

ตื่นมาก้อดีจัยนิด ๆ ที่เมื่อคืนไม่สอยมากอด เพราะวันนี้ยังมีแนวว่าอาจจะ ทรง หรือ ลงต่อ

ให้กูรูผู้รู้มาวิเคราะห์เจาะลึกกันต่อไป

ส่วนกรูไม่รู้ ก้อรอฟังเพื่อน ๆ มา 6 เช่นเดิม อิอิ

อรุณสวาทททททททททททททททท ขอรับ พ่อแม่พี่น้องชาวอะโยนทะยาน และแฟนคลับ

+like & thank ทุกทั่น ขอรับ

ขอบคุณ วิเคราะห์ อ. เซียะ ข่าวสาร พี่ต่าย พี่ญ่า พี่บอย ป้ารี พี่ดอด แนวทาง เจ้าป้า พี่นุช พี่อาท พี่เม่า พี่เค และ วิเคราะห์ครอบครัวน้องบีม และสหาย หมูต้ม และ พี่กบ พี่เก๋ พี่พวง มาดามจุ่น พี่ตี๋ พี่แพท พี่ขุน ป้านู๋ พี่เนเน่ พี่อลัน พี่ตาปี พี่เอมิโกะ น้องก๊อบแก๊บ น้องสมสี พี่ lula พีกัปตัน พี่ม้าสามขา น้องหมอหมี น้องโฮมสวีท ขอรับ

วันนี้โพยจีนบอก

ให้ซื้อที่ 1753 เป้า 1757-1768 ตัดขาดทุน 1748 หรือ

หลุด 1748 รอซื้อที่ 1730 เป้า 1755-1775 หรือ

ช้อตที่ 1770 เป้า 1765-1760 ตัดขาดทุน 1775 ขอรับ

【暴利博士】10月11日金评:黄金分析及操作策略 - 10月11日金评:(07:49)早盘1753附近做多,止损1748,目标1757-1768 暴利博士晚盘1735附近做多,止损1730,目标1755-1775早盘1770附近做空,止损1775,目标1765-1760按金评做都赚钱了吗?小跌小买,大跌大买,爆跌

ถ้าแบบนี้เจ้ามือ คงจะ สวิง 1748-1775 ขอรับ เผลอๆไม่หลุด 1754 ต้องจับตาดูขอรับ

โชคดีมีชัย เฮงๆ รวยๆ ทุกทั่นทุกวันขอรับ