ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

น่าเกลียด น่าชัง จริงๆค่ะ พี่เอ๋ แก้มน่าหยิกมากๆ อิอิ

อดทำรูปให้ไม่ได้ ฝากให้่น้องบีมด้วยนะคะ :D

ขอบคุณคะ น่ารักจังเลยชอบๆๆๆ :gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น่าเกลียด น่าชัง จริงๆค่ะ พี่เอ๋ แก้มน่าหยิกมากๆ อิอิ

อดทำรูปให้ไม่ได้ ฝากให้่น้องบีมด้วยนะคะ :D

อ๊ายยยย น่ารักจังน้องญ่า

มีรูปน้องบีมสุดเลิฟทั้งหมดเลย^____^

ปล เก่งจริงๆใช้โปรแกรมอะไรเจ้า

น่าจามีแกปแถวๆ 61 64 นะคับ

น้องญ่าบอกเอาไว้เมื่อบ่าย ระวังกั๋นโตยยย

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ขึ้นไปถึง 1770 แล้ว เงินบาทแข็งซะงั้น

ราคาขายไม่ได้เลย เจ้าป้าอุตส่าห์แนะแนวไว้

น้องญ่าบอกเอาไว้เมื่อบ่าย ระวังกั๋นโตยยย

ขอบคุณคับพี่บอย

มีแก๊ปหมายถึงยังไง หรือประมาณว่าราคาจะอยู่แค่แถวๆ 1761-1764 หรือคะ?

ขึ้นไปถึง 1770 แล้ว เงินบาทแข็งซะงั้น

ราคาขายไม่ได้เลย เจ้าป้าอุตส่าห์แนะแนวไว้

ใช่ คุณกบ เพิ่งเท่าทุน เซ็งเราราคาเดวกัน

ช่วงนี้กลางคืนหลังน้องบีมหลับ สามีจะเอาgalaxy tap มาเปิดอ่านข่าวหุ้น อ่านงบการเงินจากsettrade ตลอดเลยคะกว่าจะนอนก็เที่ยงคืน เรียกว่า" ละครหนังไม่ค่อยดูเลย ถ้าพอมีเวลาก็เข้าyoutubeดูรายการแกะรอยหุ้น และรายการด้านการลงทุน ทำการบ้านหนักมากๆช่วงนี้ :17 ส่วนเอ๋ก็ทำได้แค่ไม่กวนเค้า นอนดูละคร :17 และนอนให้เค้ากอด :uu นิ่งๆ เท่านั้นเองคะ"

ดีมากๆเลยค่ะคุณเอ๋

คุณบาสเอาจริงเอาจังกับการวิเคราะห์หุ้นหนักขนาดนี้

เปิดพอร์ตเล่นหุ้นเมื่อไหร่ แถมเชี่ยวชาญขึ้นเรื่อยๆ ขอให้รวยๆ

มีเวลาคุณบาสคุณเอ๋ต้องมาอัพเดทความคืบหน้าการเทรดหุ้นและแนะนำพวกเราด้วยนะค้า

แต่ทุกคืนก็หวานชื่นน้านะคะคุณบาสคุณเอ๋ กอดกันๆอบอุ่นๆการบ้านไม่ว่างเว้น^____^

ใช่ คุณกบ เพิ่งเท่าทุน เซ็งเราราคาเดวกัน

ใช่ๆค่ะเจ๊ เราคงต้องรอไปอีกหน่อย โดนพิษเงินบาทตอนจะขายทุกทีซิน่า!

ใช่ตรงนี้ป่าวขอรับเสี่ยบอย หญิงญ่า

ดีมากๆเลยค่ะคุณเอ๋

คุณบาสเอาจริงเอาจังกับการวิเคราะห์หุ้นหนักขนาดนี้

เปิดพอร์ตเล่นหุ้นเมื่อไหร่ แถมเชี่ยวชาญขึ้นเรื่อยๆ ขอให้รวยๆ

มีเวลาคุณบาสคุณเอ๋ต้องมาอัพเดทความคืบหน้าการเทรดหุ้นและแนะนำพวกเราด้วยนะค้า

แต่ทุกคืนก็หวานชื่นน้านะคะคุณบาสคุณเอ๋ กอดกันๆอบอุ่นๆการบ้านไม่ว่างเว้น^____^

กอดเป็นหมอนข้างคะพี่กบ การบ้านไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่ :uu ไม่เอ๋หลับก่อนก้สามีหลับก่อน :17 :32

พี่กบๆ คับ

ญ่า ดูวิให้คุณชายก่อนค่ะ (2:33:29)

ดอด ราย 15 ดูต้าน 68 -70 ไม่ผ่านก็เอสค่ะ (2:34:19)

ดอด นอนแปปนะคะ แฮ่ (2:35:10)

ญ่า นอนด้วยค่ะ แฮ่ๆ (2:40:16)

บอย เชื่อเค้าเรยอ่ะ (ส่ายหน้า) (2:45:02)

บอย เค้าก้อเพิ่งตื่นมาเหมียงกาน เอิ๊กก (2:45:10)

สรุปว่าชอบแอบหลับตอนบ่ายกันทั้งแก๊งค์ 5555

พี่บอยเพิ่งตื่นบ่ายเรอะคะ

ถึงว่าเห็น 7 โมงเมื่อเช้านี้บอกฝันดีนะคับ

แล้วตอนนี้น้องญ่าโพสต์แนวรับ ต้าน แถมกำลังคุยอยู่ ทำไมพี่บอยบอกน้องจะหลับตอนบ่ายนี้คะ

ขอบคุณคับพี่บอย

มีแก๊ปหมายถึงยังไง หรือประมาณว่าราคาจะอยู่แค่แถวๆ 1761-1764 หรือคะ?

พี่กบขอรับ

น้องลินเดาว่ามีแก็ป จะหมายความว่า ราคา ณ บัดนาว 1769 หรือดีดขึ้นไปมากกว่านี้

ยังไงมันต้องลงมาปิดเเก็ปก่อนนะขอรับ เเล้วค่อยไปต่อ

เหตุการณ์เดียวกัน สมมติว่า ราคาอยู่ที่ 1755 แต่มีแก็ปอยู่ที่ 1770 มันต้องขึ้นมาปิดแก็ปก่อน แล้วค่อยลงต่อขอรับ

เมื่อก่อนไม่เข้าใจคำนี้เลย ตอนนี้ก็ไม่รู้ว่าเข้าใจถูกหรือป่าว

แหะๆ รอเสี่ยบอยมาตอบนะขอรับ

ถูกแก้ไข โดย S o m S e e

ญ่าทำสวยดี พี่เรยทำพ่อง

ให้นู๋บีมจ้า...

พี่กบขอรับ

น้องลินเดาว่ามีแก็ป จะหมายความว่า ราคา ณ บัดนาว 1769 หรือดีดขึ้นไปมากกว่านี้

ยังไงมันต้องลงมาปิดเเก็ปก่อนนะขอรับ เเล้วค่อยไปต่อ

เหตุการณ์เดียวกัน สมมติว่า ราคาอยู่ที่ 1755 แต่มีแก็ปอยู่ทีท 1770 มันต้องขึ้นมาปิดแก็ปก่อน แล้วค่อยลงต่อขอรับ

เมื่อก่อนไม่เข้าใจคำนี้เลย ตอนนี้ก็ไม่รู้ว่าเข้าใจถูกหรือป่าว

แหะๆ รอเสี่ยบอยมาตอบนะขอรับ

จ้าน้องลินคนสวย

ว่าจะทั้งขอบคุณมากๆแอนด์ like ค่ะ

แต่ like เพิ่งหมดไปตะกี้ พี่กบขอส่ง love แทนใจให้ก่อนนะคะ^____^

ใช่คับพี่กบ แบบผู้กองบอกคับ

มีแกปราคาก้อจาไปปิด แต่เมื่อไหร่ไม่รู้

รายละเอียดเด๋วให้ญ่ามาอีกทีนะคับ บอยต้องรีบไปธุระ บอกญ่าไว้แร้วคับ

ผู้กองเด๋วนี้เก่งอ่ะคับ แสดงว่าแอบศึกษาอยู่แน่เรย

ไปก่อนนะคับ เด๋วรีบมาคับ บายๆ ทุกท่าน