ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ญ่าทำสวยดี พี่เรยทำพ่อง

ให้นู๋บีมจ้า...

หนุ่มสาวสองคน น่ารักกันใหญ่ ทำรูปน้องบีมสุดเลิฟให้คุณบาสคุณเอ๋555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใช่คับพี่กบ แบบผู้กองบอกคับ

มีแกปราคาก้อจาไปปิด แต่เมื่อไหร่ไม่รู้

รายละเอียดเด๋วให้ญ่ามาอีกทีนะคับ บอยต้องรีบไปธุระ บอกญ่าไว้แร้วคับ

ผู้กองเด๋วนี้เก่งอ่ะคับ แสดงว่าแอบศึกษาอยู่แน่เรย

ไปก่อนนะคับ เด๋วรีบมาคับ บายๆ ทุกท่าน

ขอบคุณมากคับพี่บอย ^____^

ม๊วฟๆ กลับพี่กบคับ

ม๊วฟๆ

จูจุ๊ฟ จุฟๆ จุฟฟฟค่า

มีแกปราคาก้อจาไปปิด แต่เมื่อไหร่ไม่รู้

รายละเอียดเด๋วให้ญ่ามาอีกทีนะคับ บอยต้องรีบไปธุระ บอกญ่าไว้แร้วคับ

ผู้กองเด๋วนี้เก่งอ่ะคับ แสดงว่าแอบศึกษาอยู่แน่เรย

ไปก่อนนะคับ เด๋วรีบมาคับ บายๆ ทุกท่าน

:17 :17 แอบอ่านที่เสี่ยบอย พี่นุชชี่ หญิงญ่า คุยกันอ่ะค่า

ทีเเรกก็ไม่เข้าใจอะไร คือ เเก๊ป อ่านมาก็เดาๆเอาค่ะ

ต้องขอบคุณที่คอยชี้เเนะ(คนอื่น) แล้วหมูมาแอบอ่าน :047 ทำให้มีความรู้มากขึ้นเยอะเลยค่ะ

ถูกแก้ไข โดย S o m S e e

ใช่ตรงนี้ป่าวขอรับเสี่ยบอย หญิงญ่า

คงน่าจะประมาณนั้นมั้งคะ คุณลิน ส่วนมากจะเป็นช่วงต่อ ระหว่างหนีรับ หรือ หนีต้านค่ะ

ปิดหรือไม่ ก้อไม่ค่อยแน่ใจค่ะ ส่วนใหญ่ ถ้าห่างมากๆ หรือ ระดับแกปรายวัน ส่วนมากมากจะมาปิดค่ะ :D

ขึ้นไปถึง 1770 แล้ว เงินบาทแข็งซะงั้น

ราคาขายไม่ได้เลย เจ้าป้าอุตส่าห์แนะแนวไว้

เหมือนกันเลยค่ะ ซื้อไว้ 25668 ขึ้นมาก้อขายม่ะล่าย เซงจิต

ญ่าทำสวยดี พี่เรยทำพ่อง

ให้นู๋บีมจ้า...

น้องบีมเริ่มดังแล้ว :uu อีกหน่อยต้องเป็นดาราดาวรุ่งแน่เลย :32 :57

เหมือนกันเลยค่ะ ซื้อไว้ 25668 ขึ้นมาก้อขายม่ะล่าย เซงจิต

เวลา spot ขึ้น จะปิดซื้อ เงินบาทแข็ง(ราคาต่ำ)

แต่พอ spot ลง จะเปิดซื้อ เงินบาทกลับอ่อน(ราคาสูง)

ซื้อขายยากจริงๆ

ช้าไปหน่อยนึงค่ะ แฮ่ๆ :P

ขึ้นไปถึง 1770 แล้ว เงินบาทแข็งซะงั้น

ราคาขายไม่ได้เลย เจ้าป้าอุตส่าห์แนะแนวไว้

ใช่ คุณกบ เพิ่งเท่าทุน เซ็งเราราคาเดวกัน

ใช่ๆค่ะเจ๊ เราคงต้องรอไปอีกหน่อย โดนพิษเงินบาทตอนจะขายทุกทีซิน่า!

เวลา spot ขึ้น จะปิดซื้อ เงินบาทแข็ง(ราคาต่ำ)

แต่พอ spot ลง จะเปิดซื้อ เงินบาทกลับอ่อน(ราคาสูง)

ซื้อขายยากจริงๆ

อีกเทคนิคนึงนะขอรับ

อยากขายให้ได้ราคาดีหน่อย

ต้องตัดสินใจว่าจะขายที่สปอตเท่าไหร่

สมมติ พี่กบกับพี่เกี้ยมอี๋คุณชะอม อยากขายที่ 1770

พอ 1770 มาถึงขายทันที อย่ารีรอ อย่าคิดว่าเดี๋ยวมันจะดีดขึ้นอีก

เพราะไม่ถึงสองนาที บาทมันจะปรับนะขอรับ

ต้องรีบตัดสินใจนะจ๊ะ ในการขายครั้งต่อไปน้า

สู้ๆฮับ เดี๋ยวคืนนี้ไป 1777 พู้นนนนนนน

ถูกแก้ไข โดย S o m S e e

อีกเทคนิคนึงนะขอรับ

อยากขายให้ได้ราคาดีหน่อย

ต้องตัดสินใจว่าจะขายที่สปอตเท่าไหร่

สมมติ พี่กบกับพี่เกี้ยมอี๋คุณชะอม อยากขายที่ 1770

พอ 1770 มาถึงขายทันที อย่ารีรอ อย่าคิดว่าเดี๋ยวมันจะดีดขึ้นอีก

เพราะไม่ถึงสองนาที บาทมันจะปรับนะขอรับ

ต้องรีบตัดสินใจนะจ๊ะ ในการขายครั้งต่อไปน้า

สู้ๆฮับ เดี๋ยวคืนนี้ไป 1777 พู้นนนนนนน

1777 นะฮับผู้กอง

งั้นรอเป็นเพื่อนกัน ^____^

http://secure.easy-f...lChartView.aspx

กราฟ Realtime ค่ะ เผื่อใครยังไม่มีกราฟดูนะคะ ดูได้ระดับวิ ..คลิก ๆ เลยค่ะ 169450.gif

ดูทอง ไปที่ Majors -- Metals -- เลือก XAU/USD ค่ะ :D

ขอบคุณนักๆเจ้าน้องญ่าสำหรับกราฟ realtime

พี่กบกำลังอยากดูอยากรู้อยู่พอดี ว่าแต่ถ้าจะดูให้เป็นบ้างไรบ้าง

หาอ่านได้จากที่ไหนคะหรือต้องซื้อคู่มือ^____^

ถ้าดูไม่เป็นเลย พี่กบลอง เล่นตาม bb มัยคะ

ไปเซทตรง Studies -- Bollinger Bands

พอเสร็จ กราฟก้อจะขึ้นตามนี้ค่ะ จะมี 3 เส้นขึ้นในกราฟ

พอพี่กบ เลือกตรง 60 ข้างบน ก้อจะได้กราฟตามญ่าค่ะ

ทีนี้พี่กบก้อมาเลือกดูค่ะ ว่า แนวที่พี่จะเล่น เล่นแบบไหน สั้น-ยาว

ยาวก้อต้อง เสี่ยงเข้าตาม ดูรายวัน-รายวีคเลยค่ะ แล้วก้อรอทำกำไรเป็นรอบยาวค่ะ

สำหรับแท่ง เล่นสั้น น่าจะ 1-4 ชม. ค่ะ

เพราะจะมีเรื่องค่าเงิน+ส่วนต่างมาเกี่ยวด้วยค่ะ

แต่อย่างเสือปืนไวแบบเจ้าป้า พี่นุช 30 นาทียังพอมีลุ้นค่ะ 55+

ส่วน GS เล่นสั้น ใช้ราย 1-5-15 นาที พอได้ค่ะ เพราะกำไรเป็นเหรียญ

GF สั้น คงต้องอาศัยช่วงชุลมุน ราคาเหวี่ยงค่ะ เพราะไม่งั้น

20 เหรียญ ยังไม่ได้กำไรเลยค่ะ :P

หลวงปู่ทอง สิริมงฺคโล

September 4

ความคืบหน้าการก่อสร้างตึกสงฆ์อาพาธ (17 photos)

ร่วมสร้างอาคารเฉลิมพระเกียรติ ๘๔ พรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว (ตึกสงฆ์อาพาธ) โรงพยาบาลจอมทอง ร่วมกับ พระธรรมมังคลาจารย์ วิ. อัคคมหากัมมัฏฐานาจริยะ

(หลวงปู่ทอง สิริมงฺคโล) ผ่านธนาคาร ชื่อบัญชี.

"พระธรรมมังคลาจารย์ วิ. (สร้างตึกสงฆ์อาพาธโรงพยาบาลจอมทอง)"

- ธนาคารกรุงเทพ จำกัด สาขาจอมทอง เลขที่บัญชี 395-0-56259-9

- ธนาคารกรุงไทย จำกัด สาขาจอมทอง เลขที่บัญชี 526-0-36462-7

- ธนาคารไทยพาณิชย์ จำกัด สาขาจอมทอง เลขที่บัญชี 539-233080-2

- ธนาคารกสิกรไทย จำกัด สาขาจอมทอง เลขที่บัญชี 227-2-335594

- ธนาคารออมสิน สาขาจอมทอง เลขที่บัญชี 020022958787

ขอบคุณจร้าน้องญ่า ได้ความรู้เพ่ิมอีกแล้ว

ขอบน้ำใจหลายๆนะจ้ะ :01