ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หวัดดีคับ ก่อนอื่น ต้องขอโทษ น้องบอย และทุกๆคนด้วยค่ะ. ช่วงนี้ไม่ค่อยสบาย ตาเจ็บ เพิ่งหาย. ตอนนี้ได้คำตอบได้แล้ว ว่าจะ s ตรงไหน

ขอบคุณคับ

อุ๊ย คุณป้ารีขอโทดทำมัยคับ บอยมิกล้า มิบังอาจอ่ะคับ

คุณป้ารีไม่สบายหรอคับ งั้น.. ไม่งอลแร้วคับ แฮ่

พักผ่อนเยอะๆ นะคับ

แบบนี้คุณป้ารีก้อ S ไม่ทันสิคับ เพราะเค้าทุบก่อน ยังไม่ทันได้รีบาวเรย

อีกแค่ 2-3 เหรียญเองเนาะคับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขาย1715 24960 ซื้อกลับมาที่24935 1713 ก่อนโบรกป้าปิด โล่งจาย จะได้นอนหลับสบาย

หลับสบายเชียวนะเจ้าป้า กำไรทู๊กวัน ยินดีด้วยจ้า

ว่าแต่แค่ 2 เหรียญ ทำไมกำไรแล้ว งงกว่าเรื่องนาตาลีอีก

ถูกแก้ไข โดย gejen

ตอนได้กำไรไม่ขาย

ลงมายังไงอ่า

โดนกินสตอปลอสหมดเยย

ตอนอ่าน อ่านแร้วเห็นจัยผู้กองเรยนะคับ ความรู้สึก

แต่กำลังวุ่นเทรดอยู่คับช่วงนั้น

ขอบคุณเสี่ยบอยด้วยค่ะ :D

จ้า ไม่เป็นรัย มีรัยก้อบอกเสี่ยนะ

เด๋วเสี่ยให้ติป 555+

ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับข้อมูล

เบอร์นันเก้มา speak คืนนี้นะคะตี 1.20 น

ขอบคุณคับ พี่กบ

เวลาลุ้นระทึกใกล้เข้ามาแร้ว

คราวก่อน ก็มาเยอะ แต่พี่ทองลงอย่างไม่แคร์

รอลุ้นงวดนี้ ช่วยปั๊มขึ้นหน่อยเต๊อะ ^^

พี่ทอง โดนตบซะแล้วววว

บอยเป็นกำลังจัยให้คุณชายกลางนะคับ

ขอบคุณไลค์ด้วยคับ

จ้า ไม่เป็นรัย มีรัยก้อบอกเสี่ยนะ

เด๋วเสี่ยให้ติป 555+

ไม่ได้กินไรเลยตั้งแต่เมื่อวาน อยากได้ติปอ่ะเสี่ยขราาาาาาาา

หลับสบายเชียวนะเจ้าป้า กำไรทู๊กวัน ยินดีด้วยจ้า

ว่าแต่แค่ 2 เหรียญ ทำไมกำไรแล้ว งงกว่าเรื่องนาตาลีอีก

เล็งราคาบาทที่เราต้องการ น่าจะwork กะทองแท่ง เจ้าฮะเค้าก็ปรับอตแลกเปลี่ยนไปเรื่ิอยๆ พูดเป็นspotประกอบ ให้คนที่เล่นgs gf คุยกะเรารุ้เรื่องอ่ะ พี่กบ เล็งspot พร้อมดูราคาบาท ซื้อไม่ทันอ่ะ ขายก็ไม่ทันด้วย ราคาที่ได้อาจจะไม่ดี และพี่กบก็บ่นบาทแข็ง บาทอ่อนทุกวัน ขายที่ติดไว้ไม่ได้ซักที ทำไงดีน้า

ขอบคุณคับ พี่กบ

เวลาลุ้นระทึกใกล้เข้ามาแร้ว

ใช่เลยพี่บอย

ลุ้นระทึกใกล้เข้ามา 555 หมู่เฮายังอยู่โตยกั๋นๆน้า

เล็งราคาบาทที่เราต้องการ น่าจะwork กะทองแท่ง เจ้าฮะเค้าก็ปรับอตแลกเปลี่ยนไปเรื่ิอยๆ พูดเป็นspotประกอบ ให้คนที่เล่นgs gf คุยกะเรารุ้เรื่องอ่ะ พี่กบ เล็งspot พร้อมดูราคาบาท ซื้อไม่ทันอ่ะ ขายก็ไม่ทันด้วย ราคาที่ได้อาจจะไม่ดี และพี่กบก็บ่นบาทแข็ง บาทอ่อนทุกวัน ขายที่ติดไว้ไม่ได้ซักที ทำไงดีน้า

เจ้าป้าก็มาบอกแนวซื้อเป็นบาทให้ทุกวันจิ ใช่ไหมเจ๊แพ็ท

แล้วเราก็จะพิจารณาเอง ดีไหมเจ้าป้า

ไม่ได้กินไรเลยตั้งแต่เมื่อวาน อยากได้ติปอ่ะเสี่ยขราาาาาาาา

เสี่ยบอยดังระเบิดระเบ้อ ไม่ใช่แต่เจ๊แพ็ทและหมู่เฮาเรียกเสี่ย

น้องญ่ายังเรียกโตย 555

เจ้าป้าก็มาบอกแนวซื้อเป็นบาทให้ทุกวันจิ ใช่ไหมเจ๊แพ็ท

แล้วเราก็จะพิจารณาเอง ดีไหมเจ้าป้า

จ้า บางวัน ตื่นมาต้องไปส่งน้องชาย ก็ไม่ได้เข้าห้อง ขอโทดด้วย พรุ่งนี้ก็ทำฟัน แต่เช้า คงไม่ได้เข้าอีกจ้า คุณแพทก็กดแม่นจ้า

ยกมาหน้านี้ได้อ่านง่าย ๆ

หลุด 1713 ตัวใครตัวมาน

บอยมองไป 1698

คุณดอดมองไป 1690 แถวนั้นเรย

น้องญ่า.. ไม่รู้ค่ะ รู้แต่ตอนนี้ ถ้าดีดได้ เอสอย่างเดียว 555+

ไม่รุ้ ลุงเบนจะพูดแล้วให้ผลยังไง อะไรเกิด ก็ต้องไปรอพรุ่งนี้แระ ลานอนเลยละกัน หลับฝันดีนะคะทุกท่าน

จ้า บางวัน ตื่นมาต้องไปส่งน้องชาย ก็ไม่ได้เข้าห้อง ขอโทดด้วย พรุ่งนี้ก็ทำฟัน แต่เช้า คงไม่ได้เข้าอีกจ้า คุณแพทก็กดแม่นจ้า

ไม่รุ้ ลุงเบนจะพูดแล้วให้ผลยังไง อะไรเกิด ก็ต้องไปรอพรุ่งนี้แระ ลานอนเลยละกัน หลับฝันดีนะคะทุกท่าน

ราตรีสวัสดิ์ หลับฝันดีค่ะเจ้าป้า