ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

http://www.facebook.com/WealthStation

ผมยอมรับว่าการที่เราจะเห็นทองรีบาวด์ในคืนนี้มีเรื่องที่ต้องบอกสองอย่างครับ อย่างแรกเราต้องโชคดีอย่างที่สอง คงแค่รีบาวด์ ไม่น่าเกินแนว 1720 1722

ตามสถานการณ์ที่มองไว้ อาจต้องลงมาวัดใจที่ 1696 1705 อีกรอบก่อนครับแม้จะเด้งแรงจาก 1705 ก็ตาม

อย่างแย่ที่สุดหลุด 1696 ก็ต้องถอยตั้งหลักกันใหม่ครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

http://www.facebook.com/WealthStation

ผมยอมรับว่าการที่เราจะเห็นทองรีบาวด์ในคืนนี้มีเรื่องที่ต้องบอกสองอย่างครับ อย่างแรกเราต้องโชคดีอย่างที่สอง คงแค่รีบาวด์ ไม่น่าเกินแนว 1720 1722

ตามสถานการณ์ที่มองไว้ อาจต้องลงมาวัดใจที่ 1696 1705 อีกรอบก่อนครับแม้จะเด้งแรงจาก 1705 ก็ตาม

อย่างแย่ที่สุดหลุด 1696 ก็ต้องถอยตั้งหลักกันใหม่ครับ

พี่เม่ารอราคาไหนคะ(อิอิ) :aa

พี่เม่ารอราคาไหนคะ(อิอิ) :aa

เมื่อคืนไปส่งตัวแสบกับคุณยายกลับราชบุรี กลับมาถึงบ้านอีกทีเห็นราคาเด้งมาอยู่ที่ 15 เลยจัด L ไป 1 ไม้ครับ

(เปิดดูจาก android กราฟไม่ละเอียด ไม่รู้จะดอยมั้ย หากวิ่งขึ้นแถว 20 คงออกก่อนครับ)

แถมยังมือซน S11 ไปอีกไม้ครับ :033

คิดว่ารอแถว L1700 อีก 1 ไม้

เมื่อคืนไปส่งตัวแสบกับคุณยายกลับราชบุรี กลับมาถึงบ้านอีกทีเห็นราคาเด้งมาอยู่ที่ 15 เลยจัด L ไป 1 ไม้ครับ

(เปิดดูจาก android กราฟไม่ละเอียด ไม่รู้จะดอยมั้ย หากวิ่งขึ้นแถว 20 คงออกก่อนครับ)

แถมยังมือซน S11 ไปอีกไม้ครับ :033

เป็นกำลังใจให้ค่ะ อยากให้ลงหรือขึ้นก่อนคะ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณสาว :gd :57

ชัดเจน น่ารักอ่า :D

:gd :gd :gd

:32 :32

สรุปว่า L1715 s1711 หุหุ :ghost พี่เม่าว่าจะเป็นศุกร์สยองหรือศุกร์หรรษาคะ :aa

เป็นกำลังใจให้ค่ะ อยากให้ลงหรือขึ้นก่อนคะ

ใจอยากให้ลงล่างก่อนครับ

สรุปว่า L1715 s1711 หุหุ :ghost พี่เม่าว่าจะเป็นศุกร์สยองหรือศุกร์หรรษาคะ :aa

ผมสยองทุกครั้งที่ผิดทางอ่ะครับ ไม่เน้นวัน

ผมสยองทุกครั้งที่ผิดทางอ่ะครับ ไม่เน้นวัน

ดูแปลกๆ เหมือนมันสลับความน่าจะเป็นรึป่าว ขอให้สมความปรารถนา ค่ะ

ส่วนตัวเชื่อสามีคะพี่เม่าขึ้น172xก่อนลงมา1675 :57

ปล.โปรดใช้วิจารณญานในการอ่านนะคะ :047

ดูแปลกๆ เหมือนมันสลับความน่าจะเป็นรึป่าว ขอให้สมความปรารถนา ค่ะ

โดยส่วนตัวเชื่อว่ามันยังขึ้นอยู่น่ะครับ เลยกะขอปล่อย S ก่อนละกัน (เดาล้วนๆ)

โดยส่วนตัวเชื่อว่ามันยังขึ้นอยู่น่ะครับ เลยกะขอปล่อย S ก่อนละกัน (เดาล้วนๆ)

ปิดตัวที่เผลอ s ไปละครับ profit $1 :17

สวัสดีค้า ^^

สงสัยนาฬิกาปลุกส้มเปรี้ยวได้ผล เมื่อวานตั้งเตือนครั้งเดียว น้องทองตกกะจายย ร่วงหลุดกรอบลงมาเลยย อิอิ

หลุดจากฐานรับ 1720 แล้ว เราก็ได้ยาสระผม Head&Shoulder ไปใช้ให้ผมนุ่มสลวย หอมๆ ตอนนี้แชมพูหมดล่ะ รอรอบต่อไปจะเป็นอย่างไง ต้องมาลุ้นกันค่ะ ^^

(ขออธิบายสำหรับคนที่ไม่รู้ว่าส้มเปรี้ยวเขียนยาสระผม Head&Shoulder ทำไมนะค่ะ คืองี้ค่ะ --- pattern graph ราย 4 ชม เมื่อวานรูปแบบเหมือน Head & Shoulder คือมีไหล่ขวาซ้าย และมีหัว 1 หัว ถ้าเกิด pattern นี้ เมื่อไร ราคาก็จะร่วงลงไปแรง ซึ่งเมื่อคืนวาน น้องทองทำ pattern นั้นพอดีค่ะ ก็เลยลงไปแตะที่ 1705 ตามเป้าหมาย ^^ --- ตอนนี้ จบรูปแบบนี้ล่ะ ต้องรอการสร้างรูปแบบต่อไป)

ณ บัด Now น้องทองเข้าสู่โหมด sideway down ระยะสั้น --- จะพบการ rebound ในวันนี้ เพราะเมื่อคืนชนกรอบล่างของ sideway down แล้ว --- แต่เมื่อครั้งที่แล้ว ยากมาก กว่าจะหลุดจาก 1720 ดังนั้น การต้านกลับขึ้นไป คงจะไม่ใช่เรื่องง่าย --- จุดนี้ จึงเป็นจุดที่น่าจับตามองว่า ถ้า rebound ในวันนี้ ไม่สามารถผ่าน 1720 ก็จะร่วงลงมาอีกครั้ง เข้าสู่โหมด sideway down ที่ทำจุดต่ำสุด ลึกลงไปเรื่อยๆๆ

ที่นี้ ถ้าดูจากกราฟรายวัน จะเห็นสัญญาณการลง เริ่มชะลอตัว --- ส้มเปรี้ยวเลยคิดว่า วันนี้ หรือต้นสัปดาห์หน้าจะรู้แล้วว่า จะจบการพักฐานที่เท่าไร --- ถ้าไม่หลุด 1700 หรือลงไปแตะ 1690 แล้วรีบเด้ง --- ภาพกราฟก็จะดี และจะเริ่มเป็นสัญญาณบอกการจบการพักฐาน พร้อมขึ้น --- แต่ถ้าหลุด 1680 อีกครั้ง เป็นสัญญาณการลงต่อ >_<

“1720” --- ดูให้ดี มีอะไรให้ดู ครายไม่ใช่พวกเรา ไม่ใช่พวกเรา เราไม่ให้ดู ^^

แนวต้าน 1720/1730

แนวรับ 1705/1695

ซินแซ ส้มเปรี้ยว ^^

หวัดดีค่ะ เพื่อนๆที่รัก

เมื่อคืนงานเข้าไม่ว่างเลยกลับถึงบ้านเลยเที่ยงคืนไปแล้ว

ได้ลำใยมานิดหน่อย เพราะอยู่นอกบ้านกดไม่สะดวก

ขาย 25040 ซื้อกลับ 25012

ตั้งซื้อ 24830 ขาย 24887

ของวันนี้

ขายไว้เมื่อคืน 24957 ซื้อกลับวันนี้ 24916 ค่ะ

วันนี้ถูกลอตเตอรี่ 15 มา 13 คู่

เสียดายคิดว่าจะซื้อหวย แต่งานยุ่งจนลืม

เพิ่งทานข้าวเช้าไปตอน 4 โมงเย็น แฮ่ก ๆๆๆๆ

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

ปิดตัวที่เผลอ s ไปละครับ profit $1 :17

ยินดีด้วยค่ะ แล้วตัวแอลละคะ

ยินดีด้วยค่ะ แล้วตัวแอลละคะ

สวัสดีค่ะคุณดอด

วันนี้รอเเอลที่เท่าไหร่ดีคะ