ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แนวรับ

1681 (25 วัน รายวีค)

1678 (150 วัน รายเดย์)

1660 (200 วัน รายเดย์)

แนวรับระดับเดย์+วีค แบบปึ้กๆ ไว้รับมือเจ้าฮะจอมโหด

แต่ชอบจาลงมาดีดแนวรับที่สอง เรื่อยเรย

ขอบคุณมากค่ะเสี่ยบอย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่กบรอเก็บที่ 1677 +- วัดใจด่านสุดท้ายเลยครับ ดอยช่วงนี้อากาศร้อนๆ

พี่กบรอเก็บที่ 1677 +- วัดใจด่านสุดท้ายเลยครับ ดอยช่วงนี้อากาศร้อนๆ

อ้าว ตะกี้ให้รอเก็บ 1680 ไม่ใช่เหรอ พี่กบก็รอกดอยู่คะ ไม่รู้จะมาเปล่า Dr ว่าดีไหม

Dr จะเก็บเพิ่มอ่ะเปล่าคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ มีข่าว มีแนวรับ บอกมาเรื่อยๆน้า แต่ให้แม่นๆด้วย

24500 สงสัยมาให้เก็บแล้ว รับ 1680 หลุด 1675 cut loss

ตะกี้เห็น Dr ส่งโพยให้หมู่เฮา ^___^

Dr ว่าเก็บ 1680 หรือ 1677 ดีค่ะ แล้วจะมาอ่ะเปล่า

ไม่รู้มาป่าวครับ แต่น่าจะมา อาจจะต้นสัปดาห์หน้ามั้งครับ

24500 สำหรับคนเล่นทองแท่ง น้อยกว่านี้ลงมาซื้อเก็บได้ไม่เสียหาย ช่วงนี้เล่นทองต้องเล่นแบบรายสัปดาห์ครับ รายวันค่อนข้างยากที่จะให้ขึ้น

ถูกแก้ไข โดย Dr.Polar Bear

1677-1680 มันใกล้ๆกันอะครับ จะเอามาถัวดอย ไม่มาก็รอไปก่อน เล่นตัวบ้าง ^^

ไม่รู้มาป่าวครับ แต่น่าจะมา อาจจะต้นสัปดาห์หน้ามั้งครับ

ถ้ามาต้นสัปดาห์หน้า เราก็รอกดซื้อดีไหม

แล้ว กองทุนทองที่ Dr เล่นพร้อมคุณงูดิน ปิดซื้อไปหรือยังคะ

ผมดอยอะพี่กบ รอสิ้นปีไม่รู้จะลงดอยมั้ย อิอิ สัมผัสกับอากาศหนาวๆบ้าง ^^ น้ำมันขายไปเมื่อวานแล้ว ติดวันหยุดไม่ชอบ อิอิ

1677-1680 มันใกล้ๆกันอะครับ จะเอามาถัวดอย ไม่มาก็รอไปก่อน เล่นตัวบ้าง ^^

รอชิลๆเหมือนกันเลยเนอะDr

แต่พี่กบก็ห่วงตกรถอยู่เหมือนกัน

ถ้าคืนนี้ไม่มา พรุ่งนี้เรารอสอยก็ได้ค่ะ ดูกูรูของพวกเราวิเคราะห์อีกที

แล้ว Dr มาส่งข่าวกะแนวรับด้วยล่ะ

ผมดอยอะพี่กบ รอสิ้นปีไม่รู้จะลงดอยมั้ย อิอิ สัมผัสกับอากาศหนาวๆบ้าง ^^ น้ำมันขายไปเมื่อวานแล้ว ติดวันหยุดไม่ชอบ อิอิ

Dr แค่เนินเอง ของพี่กบดอยนึงราคาบาทสูงปริ๊ดดเลย

น้ำมันกำไรนิดหน่อยหรอ

24500 สำหรับคนเล่นทองแท่ง น้อยกว่านี้ลงมาซื้อเก็บได้ไม่เสียหาย ช่วงนี้เล่นทองต้องเล่นแบบรายสัปดาห์ครับ รายวันค่อนข้างยากที่จะให้ขึ้น

ถ้ามาคืนนี้โอเลยค่ะ Dr 24500

สรุป Dr เล่นกองทุนอย่างเดียว หรือ แท่งออนไลน์ด้วย

ขอบคุณอาเต๊า คุณหมีโพลา คุณน้องญ่า คุณน้องบอย คุณกบ และทุกท่านมากๆนะคะ :01

ขอบคุณอาเต๊า คุณหมีโพลา คุณน้องญ่า คุณน้องบอย คุณกบ และทุกท่านมากๆนะคะ :01

โชคดีมีกำไรนะค้าคุณ Alan

Good Morning คร้าบ อาเต๊า คุณต่าย คุณป้าข้างบ้าน คุณป้ารี คุณพี่กบ คุณนุช คุณตี๋ น้องญ่า คุณบอย คุณ ด.ช.เม่า คุณเค คุณกีร์ คุณพวง คุณAlan ป้าหนู คุณ Pat คุณ seki คุณนุช คุณก๊อปแก๊ป คุณ nelo คุณkeng_jung คุณthekops คุณตาปี คุณเนเน่ คุณแม่น้องบีม คุณจูกัดเหลียง คุณ Soundheaven คุณDragonfly คุณสาวมือใหม่ คุณน้องลิน คุณ Dr.Polar Bear คุณ SR20 และน้องมะยม ตลอดจนทุกๆ ท่านครับ........

เป็นอีกวันที่ต้องมาลุ้น ดูป้อแป้แต่เช้าเลย....

ถูกแก้ไข โดย artjar