ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ของดีมาตอนดึกๆครับ ราคาจะขึ้นหรือลงชอบมาตอนดึกๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมกาไม่เท ไม่ลาก ก็คงไม่ไปไหนรอวันศุกร์ครับ ไปโลด หรือไปเหว

ขอบคุณคาดการณ์น้องทองของ Dr ค่ะ เม้นท์เรื่อยๆน้า

ลงแล้วฮะ เทก่อนช้อน หรือ เททำลายความหวัง

ลุ้นอีกต่อ ^^

ห้องเรานอกจากคุยกันขำๆแล้ว ยังมีหวานๆอีกด้วยนะจ๊ะ จะบอกให้

เพราะมีหล๊ายหลายคนอาทิ ป้ารี เจ้าป้า เจ๊แพ็ท แม่ทัพ 888 คุณนุช คุณกระต่าย น้องญ่า พี่กบ(เองจ้า)555

และยังมีคุณ sr คุณ porpor คุณอ้น และหมู่เฮา ฯลฯ อีกเยอะ

นี่ก็จะมีหวานๆ อีกคนแหระ คุณลูกเสือสำรองไง แต่คนนี้มาจากชมรมอะไรน้า อิ อิ

มาจากสมาคมอะไรนี่ไม่แน่ใจ แต่ Page ที่กด +Like ใน Facebook คือ สมาคมมุขเสี่ยว ครับ :gd

หัวค่ำก็เทแล้ว พี่น้องรีเดาว่าเท ผมว่ารอ MACD ดีกว่าครับยังไม่ตัดลง ก็ใจเย็น แต่อยากเข้าเพ่ิม ให้เข้า 1650 ออก 1670

ถูกแก้ไข โดย Dr.Polar Bear

พี่กบใครหวานอะ พี่บอย กับพี่หญ้าไม่มาสร้างสีสันห้องนี้เลยอะ

แต่ถ้าเก็บปลอดภัย ตรง 1640-1643 ที่อ.จิ๊วให้ไว้ครับ 1662 ผ่านยากจริง

ถ้าถึง 50 ของเก่าต้องดอยยยยยาวเลยคะ

ดอยยาววว เหมือนกันค่ะ

แต่ถ้าเจ้าฮะกล้าย่อ เราก็กล้าซื้อ แต่ต้องขึ้นโลดดดต่อน้า ไม่งั้นมีหนาว

พี่กบใครหวานอะ พี่บอย กับพี่หญ้าไม่มาสร้างสีสันห้องนี้เลยอะ

มาช่วยกันสร้างสีสันนะจ๊ะ หมู่เฮาขำด้วยหวานด้วยจ้า Dr

มาจากสมาคมอะไรนี่ไม่แน่ใจ แต่ Page ที่กด +Like ใน Facebook คือ สมาคมมุขเสี่ยว ครับ :gd

เก๋ดีเหมือนกันชื่อนี้ ผ่านค่ะ ^___^

ดอยยาววว เหมือนกันค่ะ

แต่ถ้าเจ้าฮะกล้าย่อ เราก็กล้าซื้อ แต่ต้องขึ้นโลดดดต่อน้า ไม่งั้นมีหนาว

ไม่เป็นไร ย่อมาก็ซื้อ ขึ้นก็ขาย ไปไม่ถึงกอดอยยยยย

แต่ถ้าเก็บปลอดภัย ตรง 1640-1643 ที่อ.จิ๊วให้ไว้ครับ 1662 ผ่านยากจริง

พี่กบก็ว่าถ้าไม่หลุด 1650 ก็น่าเสี่ยงซื้ออย่างคุณสาววิเคราะห์ไว้ค่ะ Dr

แต่ถ้าเก็บปลอดภัย 1643-1640 ก็ดีค่ะ เจ้าป้า คุณนุช และหมู่เฮาว่ายังไง

ไม่เป็นไร ย่อมาก็ซื้อ ขึ้นก็ขาย ไปไม่ถึงกอดอยยยยย

ถูกเลยค่ะ ตามนั้นค่ะคุณ porpor

งั้น 52+- ละกัน จะกล้ามั๊ยเนี่ย

ปล.ถ้า52 ไม่ใช่ หมายถึงซื้อแล้วไม่ขึ้น ลงไปถึง50 ยืนไม่ได้ ก็เตรียมถอนทุนโดยไว เพราะจะลงไป1626 อีก แต่หวังว่าจะไม่เกิดอย่างนั้นเพราะใจเชียร์ขึ้น เย้ๆ ใครรอซื้อแท่ง หาราคาที่ชอบๆนะคะ เพื่อนป้า มีราคาตั้งแต่24315 23920 23880 23680 ลำไยไม่ยอมขาย ลงก็ไม่ไหวหวั่น อิอิ ไม่รุใจทำด้วยอะไร

ปล.ถ้า52 ไม่ใช่ หมายถึงซื้อแล้วไม่ขึ้น ลงไปถึง50 ยืนไม่ได้ ก็เตรียมถอนทุนโดยไว เพราะจะลงไป1626 อีก แต่หวังว่าจะไม่เกิดอย่างนั้นเพราะใจเชียร์ขึ้น เย้ๆ ใครรอซื้อแท่ง หาราคาที่ชอบๆนะคะ เพื่อนป้า มีราคาตั้งแต่24315 23920 23880 23680 ลำไยไม่ยอมขาย ลงก็ไม่ไหวหวั่น อิอิ ไม่รุใจทำด้วยอะไร

หมู่เฮาชาวดอย ชาวแท่ง มาจดราคาซื้อเจ้าป้าแอนด์เฟรนด์เอาไว้

เพราะซื้อราคานี้แล้วเราจะไม่หวั่นไหว แต่ว่าไปก็เสียดายตอนราคาต่ำๆที่ไม่ได้ซื้อเหมือนเพื่อนเจ้าป้า

แต่ไม่เป็นไร เจ้าฮะ กล้าเท หมู่เฮาก็กล้าซื้อเนอะเจ้าป้า

ถูกแก้ไข โดย gejen