ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ปล.ถ้า52 ไม่ใช่ หมายถึงซื้อแล้วไม่ขึ้น ลงไปถึง50 ยืนไม่ได้ ก็เตรียมถอนทุนโดยไว เพราะจะลงไป1626 อีก แต่หวังว่าจะไม่เกิดอย่างนั้นเพราะใจเชียร์ขึ้น เย้ๆ ใครรอซื้อแท่ง หาราคาที่ชอบๆนะคะ เพื่อนป้า มีราคาตั้งแต่24315 23920 23880 23680 ลำไยไม่ยอมขาย ลงก็ไม่ไหวหวั่น อิอิ ไม่รุใจทำด้วยอะไร

เพื่อนเจ้าป้าได้ราคาดีซะด้วย ... เดาว่าซื้อผ่าน App ? เพราะราคา 23680 นี่มาตอน 18:3X กว่าๆ ของวันที่ 4/01/56 ... ผมก็อยากได้ราคานั้น แต่ไม่เคยซื้อผ่าน App ยังไม่ได้เตรียมตัวไว้ เลยเศร้า T_T

แก้ไข : ปล. ลืมบอกผมซื้อแท่งผ่านร้านทองอะครับ เสียโอกาสพอสมควร แต่ทำไงได้ อยู่ ตจว. สะดวกแบบนี้มากกว่า -*-

ถูกแก้ไข โดย ลูกเสือสำรอง

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ป้าเล็งแระ 23780+- อย่ามานะ เจ้าก็เจ้าเฮอะ กล้าเทลงมาป่าว อิอิ

ปล. และลงไปอีกstepละ100฿ มาไวๆ จะได้จบไวๆๆ

ท้าเค้ามากๆ หยุดแล้ว กลัวห้องขำๆอ่ะจิ

ป้าเล็งแระ 23780+- อย่ามานะ เจ้าก็เจ้าเฮอะ กล้าเทลงมาป่าว อิอิ

ปล. และลงไปอีกstepละ100฿ มาไวๆ จะได้จบไวๆๆ

พี่กบก็ว่าจะเล็งซื้อตามเจ้าป้าค่ะคุณ porpor คุณลูกเสือสำรอง และหมู่เฮา

ถูกแก้ไข โดย gejen

ท้าเค้ามากๆ หยุดแล้ว กลัวห้องขำๆอ่ะจิ

สงสัยเจ้าใจไม่ถึง55555

เพื่อนเจ้าป้าได้ราคาดีซะด้วย ... เดาว่าซื้อผ่าน App ? เพราะราคา 23680 นี่มาตอน 18:3X กว่าๆ ของวันที่ 4/01/56 ... ผมก็อยากได้ราคานั้น แต่ไม่เคยซื้อผ่าน App ยังไม่ได้เตรียมตัวไว้ เลยเศร้า T_T

แก้ไข : ปล. ลืมบอกผมซื้อแท่งผ่านร้านทองอะครับ เสียโอกาสพอสมควร แต่ทำไงได้ อยู่ ตจว. สะดวกแบบนี้มากกว่า -*-

เข้าใจแหละ หมายถึงที่ผ่านมาซื้อแท่งผ่านร้านทอง จ่ายเงิน และถือทองกลับบ้านหรือคะ

เชียร์เจ้าป้า โย่วๆๆๆๆ

เชียร์เจ้าป้า โย่วๆๆๆๆ

เชียร์ด้วยคนจ้า

ถึงคุณนุช รีบๆเล่นเน้าะ คุณนุชจะได้พักผ่อน เป็นห่วงคนสวย อิอิ

เข้าใจแหละ หมายถึงที่ผ่านมาซื้อแท่งผ่านร้านทอง จ่ายเงิน และถือทองกลับบ้านหรือคะ

ครับพี่กบ ... พอได้ราคาที่ถูกใจจะขายหรือจะซื้อ ... ก็โทรไปร้าน ... ตกลงซื้อขายเสร็จสิ้น ... แล้วถ้าว่างๆเมือ่ไหร่ค่อยเข้าไปที่ร้านอะครับ ... ราคาเลยได้แค่ตามที่ประกาศหน้าร้านทอง

อีกเหตุผลที่ซื้อขายทองแท่งแบบนี้ก็เพราะบางครั้งต้องใช้ทองแท่งไปในทางธุรกิจของญาติๆกันอะครับ

ครับพี่กบ ... พอได้ราคาที่ถูกใจจะขายหรือจะซื้อ ... ก็โทรไปร้าน ... ตกลงซื้อขายเสร็จสิ้น ... แล้วถ้าว่างๆเมือ่ไหร่ค่อยเข้าไปที่ร้านอะครับ ... ราคาเลยได้แค่ตามที่ประกาศหน้าร้านทอง

อีกเหตุผลที่ซื้อขายทองแท่งแบบนี้ก็เพราะบางครั้งต้องใช้ทองแท่งไปในทางธุรกิจของญาติๆกันอะครับ

รวยทองทั้งครอบครัว ดีจริงๆค่ะ อย่างนี้คุณลูกเสือต้องรู้ราคาซื้อขายทองดีแน่ๆเลย มีข่าวเรื่องราคาทอง มาบอกกันนะคะ

ถึงคุณนุช รีบๆเล่นเน้าะ คุณนุชจะได้พักผ่อน เป็นห่วงคนสวย อิอิ

สวย หล่อ กันทั้งห้อง ต้องห่วงหมดทุกคนเลยอ่ะเจ้าป้า

note จ้า มีแต่ทอง กะ เงิน ลง สินค้าอื่น ยังบวก อยุ่ หุ้นก็บวก คิดไงกัน

ลืม นำ้มันก็ลง แต่เค้าก็ควรลงอยุ่แล้ว ไม่นับ อิิือิิ