ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เอ่อ วันนี้ต้องขอโทษด้วยค่ะ จำเป็นต้องลุ้นลง ^_^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอ่อ วันนี้ต้องขอโทษด้วยค่ะ จำเป็นต้องลุ้นลง happy.png

ลุ้นลงก็ดีค่ะ

พี่กบจะได้เปิดซื้อ คุณ love you เอสไว้ที่เท่าไหร่คะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

มองคล้ายๆคุณนุช 66 ยังเป็นจุดเปลี่ยนที่ดี คุณนุชเพิ่งกิน ป้าหยุดเทรดเป็นกิน เดินเปิดตู้เย็นเป็นว่าเล่น ว่าจะซื้อตู้เย็น มาวางไว้ใกล้มือ เคยเป็นโรคกะเพาะ ทรามานมาก กลัวค่ะ

บอกแล้ว ว่าอยู่คนละบ้าน แต่ใจเดียวกัน ถ้ามาขอนแก่นจะจับ ผูกเสี่ยว

มัวแต่กล่อมน้องบีมอยู่ครับพึ่งหลับ ตอนเกือบ3ทุ่มกดซื้อไปครับได้1466.05ตั้งปิด1474ปิดไปเรียบร้อยแล้วเก็บลำใยไป7.95$ครับเห็นลงแรงน่าจะรีบาวเล็กๆเลยเสี่ยงไปแล้วก้อกล่อมน้องบีมพึ่งจะยอมนอน ลองดู1456อีกรอบคัต1450เป้า1570พอครับซื้อนะครับส่วนขายดูถ้าไม่ผ่าน1475คืนนี้ขายโลดเศรษฐกิจดีแบบนี้ทองร่วงแหงๆ

คุณกบคะ 20,600 ค่ะ เทียบเหรียญไม่ถูกเลยทีเดียวโดนพิษเงินบาทเข้าไปค่ะ ขอแค่เสมอตัวคืนนี้คงนอนหลับค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณบาส เพี้ยง!!!!!

มัวแต่กล่อมน้องบีมอยู่ครับพึ่งหลับ

ตอนเกือบ3ทุ่มกดซื้อไปครับได้1466.05ตั้งปิด1474ปิดไปเรียบร้อยแล้วเก็บลำใยไป7.95$ครับ

เห็นลงแรงน่าจะรีบาวเล็กๆเลยเสี่ยงไป

แล้วก้อกล่อมน้องบีมพึ่งจะยอมนอน

ลองดู1456อีกรอบคัต1450เป้า1570พอครับซื้อนะครับ

ส่วนขายดูถ้าไม่ผ่าน1475คืนนี้ขายโลดเศรษฐกิจดีแบบนี้ทองร่วงแหงๆ

ดีใจจริงๆเลยกับลำใยคุณบาสเทคนิคกราฟขั้นเทพ555

ขอบคุณสำหรับแนวทางอัพเดทน้องทองจ้า^____^ :gd

คุณกบคะ 20,600 ค่ะ เทียบเหรียญไม่ถูกเลยทีเดียวโดนพิษเงินบาทเข้าไปค่ะ ขอแค่เสมอตัวคืนนี้คงนอนหลับค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณบาส เพี้ยง!!!!!

เป็นกำลังใจให้ค่า คุณบาสวิเคราะห์ให้แล้ว ขอให้แทงได้ๆนะคะคุณ loveyou^____^

ขอบคุณคุณกบ คุณบาส และทุกท่านมากๆค่ะ :01

คุณlove 600 นี่ซื้อ หรือขายไปคะ

ย้อนอ่านเหนแล้วค่ะ ป้าเห็นแค่595 65-66 แล้วเด้งเลย วัดกะเค้าใหม่ ใกล้23.00 ไหลปั้บกดค่ะ

ขาย72 640 ซื้อ66 595

ลำใยรอบที่ 3 ในวันนี้ของเจ้าป้า ดีใจด้วยจ้า

คุณชายพุฒิภัทร

นางเอกคนจนปรากฏโฉมแล้ว จะเข้าประกวดเป็นนางสาวศรีสยาม

เป้าใหญ่ราย 1 ชม ตามที่เคยให้ คือ 2334784 ขอรับ แต่ ตอนนี้ มานมี ขึ้นมีลง ยังสวิงไม่จบขอรับ ยังไม่มีไรเปลี่ยนแปลง จนกว่า จะ หลุด 2067844

อลันตกข่าวค่ะ ท่านแม่ทัพโป้ป ขอวิธีถอดรหัสหน่อยค้ะ :38

ขอบคุณคุณกบ คุณบาส และทุกท่านมากๆค่ะ :01

มีอะไรคุณ alan เข้ามาคุย มาแชร์ไอเดียกันบ่อยๆน้า โชคดึมีลำใยเยอะเหมือนเจ้าป้า คุณนุชนะคะ

ปล คุณ love ป้าเล่นday trade นะ มองยาวๆ ก็ยึด พ่อลูกสวย(คุณบาส) เป็นที่พึ่งค่ะ