ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณกบคะ ใช้ ipone ลงรูปยังงัย?

1467 ล่ะ เซ็งเลย

ใช้เป็นแค่จาก notebook ค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จริงเหรอคะ ดีจัง อยู่อำเภอไหนคะ

เมืองคับ

คุณกบคะ ใช้ ipone ลงรูปยังงัย?

1467 ล่ะ เซ็งเลย

กดอ้างถึง พอพิมพ์เสร็จ กด ตัวเลือกเพิ่มเติม ที่ช่องข้าง ส่งความเห็น แล้วกดใส่ไฟล์ เลือกไฟล์จากเครื่อง กดแนบไฟล์ โหลดไฟล์ เสร็จ กด ส่ง ค่ะ

เจ๊เกี๊ยมอี๋ สอน แพทพึ่งทำเป็นวันนี้เองค่ะ

ช่อง 7 ประกวด มีสทิฟฟานี่ สวยกว่าหญิงแท้

ขอให้หลับเต็มที่เลยค่ะ เด๋วแพทก้อจะตามไปนอนแล้วเหมือนกันค่ะ รู้สึกปวดหัวนิดหน่อย

ปวดหัว นอนน้อยไปหรือเปล่าเจ๊แพ็ท พักผ่อนนอนหลับเยอะๆน้า

อย่าเครียดเรื่องทองเพราะยังไงสุขภาพเรายังแจ๋วอยู่ก็ถือว่าเป็นโชคดีแล้ว

พรุ่งนี้ไปสปาขัดผิวสมุนไพร นวดอโรมา หรือนวดตัว นวดเท้า แผนไทย เป็นต้นอ่ะจ้า

เมืองคับ

คงเป็นเพื่อนเลิฟของคุณบาสมากๆใช่มั้ยคะ..

ปวดหัว นอนน้อยไปหรือเปล่าเจ๊แพ็ท พักผ่อนนอนหลับเยอะๆน้า

อย่าเครียดเรื่องทองเพราะยังไงสุขภาพเรายังแจ๋วอยู่ก็ถือว่าเป็นโชคดีแล้ว

พรุ่งนี้ไปสปาขัดผิวสมุนไพร นวดอโรมา หรือนวดตัว นวดเท้า แผนไทย เป็นต้นอ่ะจ้า

ขอบคุณค่ะพี่กบ ลาขอตัวไปนอนก่อนนะคะ จุฟฟฟฟไนท์ค่ะ

ปล.ขัดสปา คิดถึงพี่ต่ายทองนะคะ

กดอ้างถึง พอพิมพ์เสร็จ กด ตัวเลือกเพิ่มเติม ที่ช่องข้าง ส่งความเห็น แล้วกดใส่ไฟล์ เลือกไฟล์จากเครื่อง กดแนบไฟล์ โหลดไฟล์ เสร็จ กด ส่ง ค่ะ

เจ๊เกี๊ยมอี๋ สอน แพทพึ่งทำเป็นวันนี้เองค่ะ

เก่งหลายอย่างจริงนะ ตัวแค่นี้555

ของ love ไม่มีอ้างถึงอ่ะค่ะ เวลาตอบมีสี่เหลี่ยมด้านล่าง มีคำว่าตอบ กดไป แล้วให้พิมพ์ พิมพ์เสร็จก็ให้เพิ่มความคิดเห็นเลยค่ะ มุมขวาด้านบนมีเครื่องหมายถูกกดแล้วก็กลสยเป็น x ค่ะ

ขอบคุณค่ะพี่กบ ลาขอตัวไปนอนก่อนนะคะ จุฟฟฟฟไนท์ค่ะ

ปล.ขัดสปา คิดถึงพี่ต่ายทองนะคะ

ใช่ พี่กบก็รอวิเคราะห์ทองของบริษัทต่างๆนี่แหละ ต่ายทองคนเก่งหายไปหลายวันเลย

สวัสดีค่ะ แม่ทัพ พี่วิ เจ้าป้า คุณกบ คุณบาส+คุณเอ๋+สาวน้อยบีม ต่ายทอง

น้องลิน คุณนุช คุณแพท ป้าหนู คุณตุ๊กตา คุณloveyou คุณnatty

คุณzlatan คุณsr น้องข้าวหอมและทุกๆคน

ขอบคุณทุกวิเคราะห์ ข่าวสาร และกำลังใจด้วยค่ะ

สวัสดีค่าพี่พวง ขอให้แข็งแรงสมบูรณ์ขึ้นเรื่อยๆ

มีความสุข สบายใจ กำไรๆตลอดนะคะ

คงเป็นเพื่อนเลิฟของคุณบาสมากๆใช่มั้ยคะ..

ไปงานแต่งมาครับเปิดร้านอาหารnice skyริมบึงแก่นนครเวลาไปจะคอยเอนเตอเทนครับแต่มีน้องบีมเลยยังไม่ได้ไปแค่โทรคุยกัน

ป้าขอลาพักก่อนนะคะ สวัสดีพี่พ ชมพู ป้าหนู และก็ ราตรีสวัสดิ์เลย ต้องไปเฝ้าเกมส์ต่อ หลับฝันดีทุกท่านค่ะ

ไปงานแต่งมาครับเปิดร้านอาหารnice skyริมบึงแก่นนครเวลาไปจะคอยเอนเตอเทนครับแต่มีน้องบีมเลยยังไม่ได้ไปแค่โทรคุยกัน

จะมาเมื่อไหร่บอกนะคะ มาพักที่บ้านก้อได้ค่ะ ถูกแก้ไข โดย แพท