ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หวัดดีค่ะคุณกบ เล่นgsเดโม่เป็นไรบ้างได้เรื่องไรแล้วเล่าสู่กันฟัง บ้างนะค่ะ

ความคืบหน้าในการเทรด demo gs ของ exness ต่อไปนี้ ก็จะมาจากหมู่เฮาที่น่ารักทึ่ช่วยอธิบายให้พี่กบด้วยอ่ะค่ะ

คุณ lavender จะซื้อ จะขายแท่งออนไลน์ และอื่นๆ ก็มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะคะ แต่ละคนจะได้มีมุมมองเพิ่ม

สวัสดีค่ะคุณ lavender และทุกท่าน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากๆๆขอรับแม่ทัพหญ่าย เก่งหลายอย่างจริงนะ ตัวแค่นี้ 55

เดี๋ยวพี่กบขอเวลาอ่านและทำตามก่อนนะจ๊ะ

D10445584-38.jpg เปรี้ยวได้ใจค่ะ :D

สวัสดีตอนบ่ายๆค่ะ พี่กบ เจ้าป้า พี่แพท พี่ขิง พี่่ต่าย ท่านแม่ทัพ

พี่จูกัดเหลียง พี่บอย พี่นุช คุณดอด คุณลิน พี่น้องเม่า คุณสาวมือใหม่ พี่อาร์ท

คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง พี่seki ป้าหนู พี่ปุย พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น คุณพิมพา

พี่เนเน่ พี่juy พีฺ่B2B พี่Harissa พี่ลุลา พี่puggy พี่อ้น พี่บาส+พี่เอ๋ พี่natty001

พี่เกี้ี๋ยมอี๋ คุณDr.Polar คุณsr20 อ.sear คุณชายกลาง คุณYos พี่ทิพย์ พี่นาตาลี

คุณลูกเสือฯ คุณนิวส์ & เพื่อนทุกคน ขอโทษที่ไม่ได้ เอ่ยนามบางท่านนะคะ :P

ขอบคุณทุกๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จากแม่ทัพ พี่น้องเม่า พี่บาส พี่ต่าย

พี่ขิง พี่กบ คุณลิน และ ทุกท่านที่มาแบ่งปันด้วยค่ะ :lol:

วันหยุดเราก้อหยุดตามสวัสดีครับเพื่อนทุกคนอิอิวันนี้ยังไม่ได้แตะคอมเลย5555เห็นขึ้นมาติด1479สามรอบกรอบไซเวแถวๆ1480-1460ลองพิจารณาดูนะครับส่วนผมอผยู่เฉยๆก่อนอิอิรอตามวันศุกครับ

วันหยุดเราก้อหยุดตามสวัสดีครับเพื่อนทุกคนอิอิวันนี้ยังไม่ได้แตะคอมเลย5555

เห็นขึ้นมาติด1479สามรอบกรอบไซเวแถวๆ1480-1460ลองพิจารณาดูนะครับ

ส่วนผมอผยู่เฉยๆก่อนอิอิรอตามวันศุกครับ

รอตามวันศุกร์นะคะคุณบาส แล้วแท่งกะปิดซื้อที่เท่าไหร่เอ่ย

วันนี้ gs เทรดได้ตามปกติใช่ไหม

พอดีพี่กบกด demo account เพื่อเข้า new order แต่ไม่ work ค่ะ เลยขอคำแนะนำและลองแก้ไขตามน้องโป๊บอยู่

ครับวันหยุดไม่ได้ทำอะไรนอกจากเล่นกะน้องบีมครับ พาไปเที่ยวบ้านอาๆ พี่ๆน้องบีมครับ

ขอบคุณมากๆๆจ้าแม่ทัพใหญ่โป๊บ คุณบาส สำหรับวิธีการเทรดและการเปิดเทรด exness demo a/c ของ gs

และขอบคุณคุณ mint (Sr20) มากๆๆที่ช่วยให้พี่กบ set กราฟได้ทุกราย แบบไม่มรึน เรียบ 100 แล้ว

มีน้ำใจและเก่งทุกคนเลย

:gd

ครับวันหยุดไม่ได้ทำอะไรนอกจากเล่นกะน้องบีมครับ พาไปเที่ยวบ้านอาๆ พี่ๆน้องบีมครับ

สุขสันต์วันหยุดค่าคุณบาส คุณเอ๋ น้องบีม และญาติมิตรทุกท่าน ^____^

ขอบคุณวิเคราะห์ทองของฝรั่งด้วยค่ะคุณ mint

D10445584-38.jpg เปรี้ยวได้ใจค่ะ :D

สวัสดีตอนบ่ายๆค่ะ พี่กบ เจ้าป้า พี่แพท พี่ขิง พี่่ต่าย ท่านแม่ทัพ

พี่จูกัดเหลียง พี่บอย พี่นุช คุณดอด คุณลิน พี่น้องเม่า คุณสาวมือใหม่ พี่อาร์ท

คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง พี่seki ป้าหนู พี่ปุย พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น คุณพิมพา

พี่เนเน่ พี่juy พีฺ่B2B พี่Harissa พี่ลุลา พี่puggy พี่อ้น พี่บาส+พี่เอ๋ พี่natty001

พี่เกี้ี๋ยมอี๋ คุณDr.Polar คุณsr20 อ.sear คุณชายกลาง คุณYos พี่ทิพย์ พี่นาตาลี

คุณลูกเสือฯ คุณนิวส์ & เพื่อนทุกคน ขอโทษที่ไม่ได้ เอ่ยนามบางท่านนะคะ :P

ขอบคุณทุกๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จากแม่ทัพ พี่น้องเม่า พี่บาส พี่ต่าย

พี่ขิง พี่กบ คุณลิน และ ทุกท่านที่มาแบ่งปันด้วยค่ะ :lol:

มะดันใช่ปล่าว คงเปรี้ยวน่าดูแต่มีน้ำปลาหวาน ได้ใจเจ้า :lol:

เย็นนี้พี่กบจะทำข้าวผัดกุ้งและแกงจืดเต้าหู้

น้องญ่า แม่ทัพโป๊บ คุณบาส คุณ mint และหมู่เฮามาทานโตยกั๋นๆนะเจ้า ส่วนผลไม้เป็นมะม่วงเขียวเสวย :D

post-6178-0-75613400-1367838052.jpgpost-6178-0-19302800-1367838107.png

ปล 1 น้องญ่าเทรด gs เก่ง เคยโพสต์บอกวิธีการเทรดไว้แล้วในกระทู้ขำๆของเรา

น้องญ่าเข้ามาคุย&แนะนำ gs ให้พี่กบและหมู่เฮาโตยนะเจ้า

ปล 2 ว่าคุณชายปวรรุจกับท่านหญิงแต๊วสนุกมากแล้วนะเจ้า

ในตอนนี้คุณชายพุฒภัทรและนางสาวศรีสยามกรองแก้วยิ่งกำลังสนุกเข้มข้นเลย

กว่าจะได้ดูอีกทีก็วันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์555

วันนี้ ยังไม่ขึ้นไม่ลง ขอรับ แค่ สวิง 1437-1487 หลุดทางไหนก้อไปทางนั้น ขอรับ

สำหรับ GS เล่นได้ S 1486 TP(1472-1466) SL 1491 ขอรับ

พี่กบเทรดตามแม่ทัพไปแล้วนะขอรับ เดี๋ยวรู้กัน แต่เป็น gs demo 555

ขอบคุณมากๆ^____^

ไปผัดข้าวก่อน มาทานด้วยกันน้า

สวัสดีค่ะ อาหารพี่กบ น่ารับประทานทุกอย่างเลย อยากไปอยู่ด้วยจัง อิอิ ยังำม่มีเวลา เทรด demo เลย พี่กบเทรดให้คล่องๆนะ จะได้มาสอนมั่ง รำคาญค่าบาทเต็มทน

สวัสดีตอนค่ำๆจ้าเจ้าป้าคนสวย น้อง puggy และทุกคนที่น่ารัก

555 สะกดผิดอีกละ เดาเอาเองละกัน ขาย 660 75 ซื้อคืนมาแระ ที่605 72 3$ เองเอิ้กๆ ดีจายจัง

ถึงคุณนุช เห็น gap ที่70.76 วันนี้ low เท่าไหร่ ใครอยุ่หน้าจอวานบอก ถ้าถึงก็คงปิดGap ไปแล้ว อยู่นอกบ้านอ่ะ โชคดีทุกท่านนะคะ