ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ไปนอนแล้วครับฝันดีครับทุกคน

ฝันดีค่ะคุณบาส

ทองแท่งสองก้อนมีลุ้นขึ้นต่อใช่ไหมคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ฝันดีครับทุกๆท่าน พรุ่งนี้ต้องเก็บแรงมาต่อสู้แต่เช้า ไปเรียนอิอิ ต้องตื่นมาดูตลาดทุกเช้าเลย นอนหลับฝันหวานกันทุกคนนะครับ

คืนนี้ห้ามs. ห้ามเป็นชาวสวนเด็ดขาด

คุณบอนไซค่ะ แล้วไปยังไงต่อค่ะ คืนนี้ขึ้น แล้วพรุ่งนี้จะไงดีเอ่ย

คืนนี้ ห้ามs. ห้ามL. แล้ว กินลำใยอิ่มแล้วนอน พรุ่งนี้มีบางอย่างที่ผมนึกอยู่ขอดูอะไรอะไร

อีกพักแล้วจะบอก. นอนนะเดี๋ยวไม่เชื่อลำใยแพงไม่รู้นะ เกิน 90 น่าปล่อยตั๋วลำใยไปก่อน

ขอบคุณมากค่ะ คิดออกแล้วมาบอกกันนะคุณบอนไซ ดึกดื่นไม่ว่ากันเพราะพี่กบจะตื่นมาดูวิเคราะห์

ไม่ใช่ไร มีคนรอฟังอย่างหมู่เฮาและคุณนารีนคร

ฝันดีครับทุกๆท่าน พรุ่งนี้ต้องเก็บแรงมาต่อสู้แต่เช้า ไปเรียนอิอิ ต้องตื่นมาดูตลาดทุกเช้าเลย นอนหลับฝันหวานกันทุกคนนะครับ

ฝันดีคุณปาล์ม

วันนี้ลำใยหลายพวง ยินดีด้วย

ขอบคุณคุณกบ คุณบาส คุณบอนไซ และทุกๆท่านมากๆค่ะ :01

โชคดีค่ะคุณ Alan แวะเข้ามาคุย มาแชร์ไอเดียกันบ้างเน้อ

ผมมองทองแตกต่างข้อมูลในปัจจุบันเป็นขาลงอันนี้ผมเห็นเช่นกัน แต่ผมเห็นต่างตรงการรีบาวน์ทองลงมา6วัน

จากราว 1475มาที่ราคาประมาณ 1370 แต่รีบาวน์20เหรียญ1วันมาที่1390 แล้วลงมาที่, 1356. การรีบาวน์

ไม่สมบูรณ์ น่าจะมาที่ 141+. แล้วลงมาใหม่ในราคาใกล้low เดิม 1321

ในความคิดราคาในอาทิตย์หน้าถ้าให้เลือกระหว่าง 1321 กับ 1390 ผมจะเลือกว่าวควรจะเห็น 1390 ก่อน

แน่นอนคนเราเห็นแตกต่าง ผมคิดอะไรก็กล้าบอก เห็นลงบอกลง. เห็นขึ้นบอกขึ้น

มองไม่ออก ก็เลิก กินข้าวต้มแล้วนอนดีกว่า ฮิฮิ.

เรื่องอนาคตไม่มีใครรู้จริง100%. ครับ ผมก็ขอเป็นส่วนหนึ่งขอความคิดล่ะกัน

ขออวดหน่อยนะ นานนานที อย่างนี้สิ วันนี้สิ รีบาร์นครับกระผม

จริงด้วยค้าพี่กบ รอฟังอยู่จ้าคุณบอนไซ เพราะติดทั้งS L จะได้กลับตัวถูกจะขึ้นต่อไหมจ๊ะ รีบาวน์หรือ ยาวเลยกันแน่ แฮะ แฮะ อยากให้คืนนี้ขึ้นแรง พรุ่งนี้ลงแรง แฮะ แฮะสะกิดบอกเจ้าฮะหน่อยนะคะ ขอ 1420-1440 แล้วค่อยลงมารับ 1330 ใหม่นะจ๊ะ

ขายหมูไปครึ่งเล้าจร้าาาา

จองขาย (ทองแท่ง). 1375 19300 ตอนบ่าย เล่นs

เพิ่งมาเห็นโพสคุณบอนไซ. ไร้แนวต้าน. คุณบาสรอปิด1375.

กราฟมา1373. โทรยกเลิกร้านไม่ทัน ร้านโทร cf ปุ๊บ1390 ทันทีเลย

คุณบอนไซ โพสต่อ คืนนี้ห้าม s แล้วอย่างนี้จะทำอย่างไรดีค่ะ.

หรือว่าซื้อ กลับขาดทุน คัตเอสดีไม๊ค่ะ. ควรซื้อแถวๆ เท่าไรดี

ขึ้นมาเขียวๆ มึนทำไรไม่ถูก.

ขอบคุนมากๆ สำหรับทุกคำแนะนำ และกำลังใจจากทุกคนในห้องค่ะ

ปล. ขอคำแนะำรวดเดียว โพสได้น้อยอ่ะค่ะ

คุณบาส คุณบอนไซ อาจต้องวิเคราะห์จากราคาปิดวันนี้ด้วยมั้งคะ

แต่เห็นคุณบอนไซบอกจะดูอะไรอะไรอีกพักแล้วจะบอก

เป็นกำลังใจให้ค่ะคุณนารีนคร

ว๊ากกกก ตื่นมาเข้าห้องน้ำ

โตกกาใจ โหม๊ดเลย

มือใหม่ชาวดอยอย่างเรามีหวังแล้ว

เย้ เย้

ขออนุญาติลุ้นขึ้นก่อนนะคะ

ขออวดหน่อยนะ นานนานที อย่างนี้สิ วันนี้สิ รีบาร์นครับกระผม

ติดตามอ่านวิเคราะห์อยู่ตลอดนะคะ คุณบอนไซแม่นจริง ตกลงวันนี้แค่รีบาวน์ใช่ไหมค่ะ พรุ่งนี้เปิดเช้ามาราคาจะอยู่ที่เท่าไรเอ่ย ยังไม่กลับเป็นขาขึ้นใช่ไหมค่ะ เห็นอะไรอย่าลืมมาส่งsix นะจ๊ะ

ฝันดีค่ะคุณปาล์ม คุณบาส คุณกบ คุณอลัน คุณบอนไซ ฝันดีนะคะ พรุ่งนี้มาลุ้นกันต่อค่ะ

จริงด้วยค้าพี่กบ รอฟังอยู่จ้าคุณบอนไซ เพราะติดทั้งS L จะได้กลับตัวถูกจะขึ้นต่อไหมจ๊ะ รีบาวน์หรือ ยาวเลยกันแน่ แฮะ แฮะ อยากให้คืนนี้ขึ้นแรง พรุ่งนี้ลงแรง แฮะ แฮะสะกิดบอกเจ้าฮะหน่อยนะคะ ขอ 1420-1440 แล้วค่อยลงมารับ 1330 ใหม่นะจ๊ะ

เมื่อวานคุณบอนไซก็บอกว่าจะให้ทองขึ้นไปปิดดอยก่อนราวๆ 1420-1440 ค่ะคุณ tuktaaa แล้วค่อยลงมารับคนที่เหว

พี่กบก็รอสัญญานอยู่เหมือนกัน

ถูกแก้ไข โดย gejen

เมื่อวานคุณบอนไซก็บอกว่าจะให้ทองขึ้นไปปิดดอยก่อนราวๆ 1420-1440 ค่ะคุณ tuktaaa แล้วค่อยลงมารับคนที่เหว

พี่กบก็รอสัญญานอยู่เหมือนกัน

ขอบคุณมากค่ะพี่กบ อยากให้เป็นอย่างนั้นที่ซู้ดเลย คุณแม่ติด L 20300 คงต้องรอ 1440 กลับมาอีกครั้ง แต่ก็ติด S 19300 เลยรอทั้งสองทางเลยจ้า

ว๊ากกกก ตื่นมาเข้าห้องน้ำ

โตกกาใจ โหม๊ดเลย

มือใหม่ชาวดอยอย่างเรามีหวังแล้ว

เย้ เย้

ขออนุญาติลุ้นขึ้นก่อนนะคะ

ลุ้นขึ้นด้วยกันค่ะคุณ Maery

เข้ามาคุยมาลุ้นกันอีกน้า^____^