ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ราตรีสวัสดิ์ จ้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับทุกท่าน แล้วก็คุณโป๊ปด้วยนะครับ โชคดีมีลำไยกัน ทุกๆท่าน ทุกๆวันนะครับ :01 :01

:bye

เพลงพี่เหมยเพราะมากเรย อิอิ

ขอบใจแอนด์ขอบคุณ นอนได้แล้วนะ

สวัสดีครับทุกท่าน แล้วก็คุณโป๊ปด้วยนะครับ โชคดีมีลำไยกัน ทุกๆท่าน ทุกๆวันนะครับ :01 :01

สวัสดี&ราตรีสวัสดิ์ค่าคูณอู่ทอง :bye :bye

น้องpopeทำยะกะโฆษณาชวนเชื่อแน่ะ มาจริงก็กล้าซื้ออ่ะ เด๋วบอกก่อนกลัวลืม หวยงวดหน้า 1700 ยอดเติมนำ้มันวันนี้จ้ะ เลขเด็ด(ชีพ) ป้าข้างบ้าน

ตอบพี่กบ วันนี้ขับไปดูราคาไป อีกหน่อยเจอกันตาคงเหล่ไปข้างนึง น้องkay เห็นบอกขับรถตอนเข้าด้ายเข้าเข็มทุกที เอา อย่างป้าก็ได้ มือขวาจับพวงมาลัย มือซ้ายถือiphone ตาขวาเล็งทาง ตาซ้ายเล็งจอ ฝึกๆไป เด๋วก็ชิน 5555555

ตอนนี้เจ้าป้าขับรถอยู่หรือเปล่า ไม่ได้นะ ขับรถไปเหล่ไป มันไม่ปลอดภัย

ว่าแต่เจ้าป้า พี่กบก็ขับรถทุ๊กวัน รถติดทีก็หยิบ ipad ขึ้นมาเหล่ที

ช่วงเวลานั้นดูก็ซื้อขายไม่ได้แต่สบายใจ

แต่เวลาพี่กบไม่ทันดู ทองกลับขึ้นลงแรง ไม่ได้ลังใจเลย

พักผ่อนกันนะคะ พรุ่งนี้มาเจอกันใหม่ พรุ่งนี้ ป้าลาต่ออีกวัน ช่างไฟฟ้่มาซ่อมอะไรไม่รู้ tvดูไม่ได้ทั้งหมู่บ้าน แถมท่อประปารั่ว นัดช่างมาซ่อม คงได้แต่เฝ้าช่างแทนเฝ้าจออ่ะ โชคดีทุกๆท่านนะคะ เจอกันครั้งหน้าลำไยเต็มเข่งกันทุกคนนะคะ T261211_11C.gif

พักผ่อนกันนะคะ พรุ่งนี้มาเจอกันใหม่ พรุ่งนี้ ป้าลาต่ออีกวัน ช่างไฟฟ้่มาซ่อมอะไรไม่รู้ tvดูไม่ได้ทั้งหมู่บ้าน แถมท่อประปารั่ว นัดช่างมาซ่อม คงได้แต่เฝ้าช่างแทนเฝ้าจออ่ะ โชคดีทุกๆท่านนะคะ เจอกันครั้งหน้าลำไยเต็มเข่งกันทุกคนนะคะ T261211_11C.gif

ราตรีสวัสดิ์ หลับฝันดีค่า

ขอให้ป้าโชคดีมีความสุขทุกวัน^_______^

เห็นใครถามหา สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก เลยหามาให้ฟัง ก่อนนอน

http://www.youtube.com/watch?v=TGTkFeyTUFQ&feature=related

ตอนนี้เจ้าป้าขับรถอยู่หรือเปล่า ไม่ได้นะ ขับรถไปเหล่ไป มันไม่ปลอดภัย

ว่าแต่เจ้าป้า พี่กบก็ขับรถทุ๊กวัน รถติดทีก็หยิบ ipad ขึ้นมาเหล่ที

ช่วงเวลานั้นดูก็ซื้อขายไม่ได้แต่สบายใจ

แต่เวลาพี่กบไม่ทันดู ทองกลับขึ้นลงแรง ไม่ได้ลังใจเลย

จะบอกวิธีเด็ดเวลาดู ipad พี่กบก็หาcaseตั้งได้ แล้วก็วางตั้งไว้เบาะข้างคนขับ เลื่อนเบาะหน้าข้างคนขับให้มันมาหน้าๆหน่อย เท่านี้ใช้การได้ ของเค้าipadต้องpair กับiphone มันกินแบตอย่างรวดเร็ว ถ้านอกสถานที่ใช้iphoneอย่างเดียว

เข้ามาในนี้แล้วมีกำลังใจขึ้นเยอะ

วันนี้ติดดอยอยู่ 2.5 Lot

:_cd หนาวไปถึงหัวใจ

จุดซื้อ ประมาน 1624 ต่ำกว่าเราแค่ 10 เหรียญ แร้วดีดไป 1653-1658 ออเครมั้ยป้า

ได้อย่างนั้น โอเคเลย

ขอบคุณค่า^_________^

จะบอกวิธีเด็ดเวลาดู ipad พี่กบก็หาcaseตั้งได้ แล้วก็วางตั้งไว้เบาะข้างคนขับ เลื่อนเบาะหน้าข้างคนขับให้มันมาหน้าๆหน่อย เท่านี้ใช้การได้ ของเค้าipadต้องpair กับiphone มันกินแบตอย่างรวดเร็ว ถ้านอกสถานที่ใช้iphoneอย่างเดียว

ขอบคุณมากค่ะที่แนะนำ

ป้า high-tech high touch เทรดเก่งมากๆ :gd ^_______^

ถูกแก้ไข โดย gejen

ฝากเพลงให้ฟังก่อนนอนนะคะ..

หนาวแล้ว หนาวอีกค่ะ ตอนนี้ อิอิ :_02

ถูกแก้ไข โดย TonYa

เข้ามาในนี้แล้วมีกำลังใจขึ้นเยอะ

วันนี้ติดดอยอยู่ 2.5 Lot

:_cd หนาวไปถึงหัวใจ

ไม่มีผิดหวังค่ะคุณกร เพื่อนเทรดเยอะ เก่งๆก็แยะ แต่น่ารักทุกคน^________^

น้องทองไปเที่ยว เดี๋ยวเดียวก็กำไรเนอะน้องโป๊บ

ปลอบใจกันปาย