ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

โอย...ทนดูไม่ค่อยได้แล้วค่ะพี่กบ น้องโป๊ป :P

ดอลก้อดีดเอาดีดเอา ทองก้ออ้อยอิ่งอยู่ตรงนี้

เสียวจริงๆ :17

ถูกแก้ไข โดย TonYa

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1631 เทรนไลน์ ทะลุผ่านยากแต่ หลุดแร้ว นรกมีจิง 1624 1612 1608 ที่รอคอยกันมานมาวันนี้ เซ็งเป็ด

มานโอเว่อ โซลด ตั้งแต่ ขึ้นรถแร้ว พี่ญ่า แต่นี่มาน โอเว่อ ของ โอเว่อ เพราะ ตอนมานทำขึ้น มานก้อ โอเว่อ ของโอเว่อบาย มานคงเอาคืน เซงไก่

แค้นไอ่หมี 2 รู้งี้ไม่ปล่อยเอสก้อดี พอปล่อย 1635 นึกว่าจะดีด 1640-1645 กลายเป็นดีดลง 1630 เซงห่าน

พวกป้า ต้องเอาดอย มาช้อตสู้กะมันไม่งั้นมาน ทำลงๆๆ

เข้าเขต Over sold แล้วนี่เนาะ งัยก้อต้องมีบาวน์กันบ้างแหละน่า 55+

แอบหวังนิดๆ ค่ะ ^_^

ใช่ค่ะ ^_______^

ก่อนนอน น้องญ่าจัดเพลงหวานๆในแบบฉบับของน้องญ่า ให้ฟังหน่อยนะคะ

มีเพลงอยู่ในใจแล้วหรือเปล่าตอนนี้

พวกป้า ต้องเอาดอย มาช้อตสู้กะมันไม่งั้นมาน ทำลงๆๆ

พรุ่งนี้น้องโป๊บสดชื่นแต่เช้า

น้องโป๊บสอนวิธีข้างต้นที่ว่าหน่อยน้า

เย็นๆ ค่ะ น้องโป๊ปป ....... วันนี้น้องโป๊ป เดือดเป็นพิเศษแฮะ :32

*************************************************************************************

ใช่ค่ะ ^_______^

ก่อนนอน น้องญ่าจัดเพลงหวานๆในแบบฉบับของน้องญ่า ให้ฟังหน่อยนะคะ

มีเพลงอยู่ในใจแล้วหรือเปล่าตอนนี้

จัดไปค่ะ พี่กบ น้องโป๊ป ฟังกันก่อนนอน.... ใจเย็นๆ กันก่อน

เพราะคงไม่รู้ทำงัยแล้วเหมือนกัน... แง๊ๆๆๆ 20061125202050290020977.gif

พี่บอยเอ๊ยยยย .......หายไปไหน ทองลง บ่มาเป็นกำลังใจให้กันเล้ยยย

สงสัยนอนน้ำลายยืดแล้ว :P

http://youtu.be/X_WLPZQDYSE

ถูกแก้ไข โดย TonYa

แค้นไอ่หมี 2 รู้งี้ไม่ปล่อยเอสก้อดี พอปล่อย 1635 นึกว่าจะดีด 1640-1645 กลายเป็นดีดลง 1630 เซงห่าน

ช่าย ทองเทรดยากเทรดเย็นเนอะ

ขนาดอ่านข้อมูลเยอะ กูรูเก่งๆแนะนำแยะ

แถมเซียนโป๊บติวเข้มอีก ยังเอาไม่อยู่

แต่ไม่เป็นไร หนูโป๊บจะคอยช่วยชาวเราเสมอใชม้า จนกว่าพวกเราจะรวยไปโตยกั๋น5555 Hey Hey Hey

วันนี้หมี 3 ตัว ขาย พรุ่งนี้ กะเรียน กะ แพนด้า น่าจะซื้อนะป้า

ถ้าพวกป้าจะช้อต ขายแข่งกะ พวก หมี ก้อเอามาสัก 10-20 บาทพอคร่ะป้า เพราะจิงๆต้องช้อตตั้งแต่ 1870 1670 กันแร้ว ตอนนี้ ปลายน้ำแร้วคร่ะป้า รอมานทุบกันให้เสร็จแร้วเราเก็บ (พูดแบบนี้มานจะได้ดึงขึ้น 555)

เย็นๆ ค่ะ น้องโป๊ปป ....... วันนี้น้องโป๊ป เดือดเป็นพิเศษแฮะ :32

*************************************************************************************

จัดไปค่ะ พี่กบ น้องโป๊ป ฟังกันก่อนนอน.... ใจเย็นๆ กันก่อน

เพราะคงไม่รู้ทำงัยแล้วเหมือนกัน... แง๊ๆๆๆ 20061125202050290020977.gif

พี่บอยเอ๊ยยยย .......หายไปไหน ทองลง บ่มาเป็นกำลังใจให้กันเล้ยยย

สงสัยนอนน้ำลายยืดแล้ว :P

น้องญ่านี่น่ารักมากๆนะ

ดึกดื่นแค่ไหนก็นึกถึงคู่ซี้

ขอบคุณสำหรับเพลงค่ะ เดี๋ยวจะเปิดฟัง^_______^

พูดเหมือนเดือดหรอคร๊ะ พี่ญ่าๆ 55555 นู๋เป็นทอมคร่ะพี่ญ่า อารมณ์รุนแรง อิอิ 5555

แบบว่าเจ้บใจตัวเอง ใจเย็นรอมาตั้งนาน แต่ หมีเมกาแสบจิงๆๆ คือมานหลอกล่อเล่นให้เราดู 3-4 รอบ พอรอบที่เราเผลอ มานจัดการเรย เหมือน จารสอนเรย จารบอก มานจะ เล่นให้ดู 3-4 รอบให้เราเชื่อ ว่าจะเป็นแบบนี้แร้วทำตรงข้าม 55555

พูดเหมือนเดือดหรอคร๊ะ พี่ญ่าๆ 55555 นู๋เป็นทอมคร่ะพี่ญ่า อารมณ์รุนแรง อิอิ 5555

ลดๆความรุนแรงหน่อยน้า เพราะคนอารมณ์ตลก อารมณ์ดีมักจะมีเสน่ห์

วันนี้หมี 3 ตัว ขาย พรุ่งนี้ กะเรียน กะ แพนด้า น่าจะซื้อนะป้า

ถ้าพวกป้าจะช้อต ขายแข่งกะ พวก หมี ก้อเอามาสัก 10-20 บาทพอคร่ะป้า เพราะจิงๆต้องช้อตตั้งแต่ 1870 1670 กันแร้ว ตอนนี้ ปลายน้ำแร้วคร่ะป้า รอมานทุบกันให้เสร็จแร้วเราเก็บ (พูดแบบนี้มานจะได้ดึงขึ้น 555)

นั่นสิ พี่ก้อว่า น่าซื้อเนาะ จะเสี่ยงเอส ตรงนี้ก้อ อืมม นะ คงไม่ไหวมั้งเนาะ :P

พี่้ก้อไม่น่ารีบปล่อยเอสเลยเหมือนกันค่ะ แต่ปล่อย พอดีดก้อ

เอสต่อค่ะ GS ทำได้เนาะ แต่ GF หมดสิทธิ์ จิงๆ

คุยกะพี่บอย คุณดอด วันนี้ เซ็ง.โคตะระ

spot ลง ราคาไม่กระดิกจิงๆ :_02