ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Thank you มากๆค่ะคุณต่าย หาข่าวเก่งจังเลย สุดยอดเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้ารีบาวไม่ถึง 1640 เด๋วได้มีขายทิ้งกานบ้างแระ

จ้ามะยมเป็นงัย มีกำไรขายทิ้งนะ

สบายดีอยู่ค่ะ เด๋วบ่ายโทรถามผลเลือดแล้วค่ะ แอบตื่นเต้น ส่วนน้องทอง รอบนี้ มีกำไรเด๋วคงขายทิ้งก่อนอย่างที่พี่กระต่ายบอกค่ะ เพราะหยุดยาวด้วยเนอะ

สวัสดีค่าน้องกีร์ สบายดีทั้งน้องกีร์และน้องมะยมนะค้า

สบายดีคร้าพี่กบ เมื่อวานซื้อเพิ่มอีกป่าวค่ะ มะยมกดซื้อให้หนูเสด หนูก็เข้านอนแร้วอ่ะค่ะ รอดูวันนี้อีกที

ถ้ารีบาวไม่ถึง 1640 เด๋วได้มีขายทิ้งกานบ้างแระ

ควรขายที่เท่าไหร่คะ ณ จุดจุดนี้

สบายดีอยู่ค่ะ เด๋วบ่ายโทรถามผลเลือดแล้วค่ะ แอบตื่นเต้น ส่วนน้องทอง รอบนี้ มีกำไรเด๋วคงขายทิ้งก่อนอย่างที่พี่กระต่ายบอกค่ะ เพราะหยุดยาวด้วยเนอะ

สบายดีคร้าพี่กบ เมื่อวานซื้อเพิ่มอีกป่าวค่ะ มะยมกดซื้อให้หนูเสด หนูก็เข้านอนแร้วอ่ะค่ะ รอดูวันนี้อีกที

หนูได้ราคาดีมากๆค่ะ มะยมนำโชค

พี่กบมี 3 เนิน 3 ราคา ซื้อวานซืน 1 เมื่อวาน 2

เดี๋ยวรอเซียนโป๊บแนะนำหน่อยค่ะ

ว่าเราจะได้ขายกันมั๊ย

Auditor M

โพสต์ เมื่อวานนี้, 09:07 PM

Seam Arsenalการลงทุนด้วยระบบ

GC น่าลงมาที่ $1580

หนูได้ราคาดีมากๆค่ะ มะยมนำโชค

พี่กบมี 3 เนิน 3 ราคา ซื้อวานซืน 1 เมื่อวาน 2

เดี๋ยวรอเซียนโป๊บแนะนำหน่อยค่ะ

ว่าเราจะได้ขายกันมั๊ย

หนูก็มีเนินนึง เกือบเดือนแร้วค่ะ 243xx นู่นอ่ะค่ะ แต่ก้อไม่อะไรมาก ปล่อยมันไปก่อน เพราะเห็นคนอื่นดอยสูงมาก ส่วนของเมื่อวาน ถ้าวันนี้ปล่อยได้ ก็อาจจะปล่อยไปก่อนอ่ะค่ะ

เพราะดูแล้วน่าจะลงต่อ รึป่าว ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ มะยมได้แยมโรลเป็นการตบรางวัลไปขั้นแรก พุงย้อยกันเรยทีเดียว :_ee

คืนนี้จับตาตัวเลข นอน-ฟาม ของหมี 19.30 ถ้าออกมาดี (-ลบทอง) แต่คิดว่าลงไปแค่ 1624-1626 เนี่ยน่าจะมีดีด คร่ะป้า

ตอนนี้จับทิศทางไม่ได้ GF ต้องล้อคคู่ สเปรซ ไม่ก้อขายทิ้งออกนอกตลาดไปก่อนคร่ะ

เอาแระ กูรู เริ่มมองลงแร้ว เด๋วเจ้ามานก้อลากขึ้น ฟันธงเรย สวิง 1626-1647 !!!!

ถูกแก้ไข โดย popedern

เอาแระ กูรู เริ่มมองลงแร้ว เด๋วเจ้ามานก้อลากขึ้น ฟันธงเรย สวิง 1628-1650 !!!!

ทำให้พี่ไปไม่ถูกเลยน้องโป๊ป ว่าจะขายหรือจะซื้อต่อ 555

หนูก็มีเนินนึง เกือบเดือนแร้วค่ะ 243xx นู่นอ่ะค่ะ แต่ก้อไม่อะไรมาก ปล่อยมันไปก่อน เพราะเห็นคนอื่นดอยสูงมาก ส่วนของเมื่อวาน ถ้าวันนี้ปล่อยได้ ก็อาจจะปล่อยไปก่อนอ่ะค่ะ

เพราะดูแล้วน่าจะลงต่อ รึป่าว ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ มะยมได้แยมโรลเป็นการตบรางวัลไปขั้นแรก พุงย้อยกันเรยทีเดียว :_ee

แบ่งมั่งดิมะยมคริคริ :gvme

คืนนี้จับตาตัวเลข นอน-ฟาม ของหมี 19.30 ถ้าออกมาดี (-ลบทอง) แต่คิดว่าลงไปแค่ 1624-1626 เนี่ยน่าจะมีดีด คร่ะป้า

ตอนนี้จับทิศทางไม่ได้ GF ต้องล้อคคู่ สเปรซ ไม่ก้อขายทิ้งออกนอกตลาดไปก่อนคร่ะ

รักนะpope เพื่อนๆ :32

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

เด็กๆทุกคนก็ต้องฉีดวัคซีนป้องกันโรคต่างๆเป็นระยะๆ เพราะจะทำให้เขามีภูมิคุ้มกันโรค(ที่มีวัคซีนป้องกันแล้ว)

มีไข้นิดหน่อยเป็นธรรมดาค่ะ คุณแม่ต้องใช้ผ้าชุบน้ำเช็ดตัว ลูกชายเจ็บแขนบอกไม่เป็นไรน้าเจ็บเหมือนมดกัดจิ๊ดเดียวจะหายแล้ว

^___^

ใจเย็นนะคะ ทองมีขึ้นมีลง ตลาดเก็งกำไรต้องเจอสถานการณ์แบบนี้อย่างหลีกเลี่ยงม่ายด้าย เราต้องวางแผนหัยทันต่อสถานการณ์ตลอดทุกครั้ง....ที่เราโดดเข้ามาเก็งกำไรนะคะ

ช่วงนี้อากาศร้อนด้วย คั่นเนื้อคั่นตัวหน่อยนะน้องเม่า เช็ดตัวหัยทานยาแก้ไข้ตัวร้อนกันไว้ก่อนฉีดดีกว่า แขนที่ระบมใช้ผ้าชุบน้ำอุ่นประคบเบาๆก้อดีขึ้นคะ ฝากหอมแก้ม2ฟอดหายเร็วๆนา คุณพ่อจาด้ายมีสมาธิมาสู้กับทอง เอาตังค่าของเล่น :32

ระหว่างรอฉีดยา "หมอ.. เยวๆ" (หมอ..เร็วๆ) วันรุ่งขึ้น อ้อนอยู่บนตักยายทั้งวันเลย

พี่กี้ พอเราบอกถือต่อ มานเอาลง พอเราบอกจะทิ้งของมานลากขึ้น ดังนั้นเราต้องพูดหั้ยมานกำกวม ให้เจ้า มือ งง แบบนี้ ต้องให้เจ้าป้ามาช่วยพูด เพราะเจ้าป้า บอก ป้าพูดแร้ว เจ้ามือ งง จับทางไม่ถูกคร่ะ 5555

พี่ต่ายรู้จัยกำลังอยากกินพอดี แต่วันนี้ ตอนเช้านุ่กินแกงเขียวหวานไก่แสนอร่อยแร้วคร่ะ

พี่เหมยจร๋า วันนี้มีกราฟมาฝากหมู่เฮาป่าวจร๊ะ เผื่อได้แนวทางเพิ่มเติมคร่ะ อิอิ

ด.ช เม่า ทำไมหล่อแบบนี้อ่ะ อิอิ