ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ใช่ค่ะทัลวัล ทั้ลคืน 55 เจ้ามือไม่ทำอะไร

แต่หลังจากเราไปนอนทองจะวิ่งหรือเปล่าไม่รู้นะคะคุณบาส ปาล์ม และหมู่เฮา

สงสัยเจ้าเห็นว่าเป็นวันวิสาขบูชา เลยหยุดล่ะมั้ง ไม่อยากหรอกกินเรา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ถ้าวิ่งจริงก็จะชัดขึ้นรอวันจันทร์ก็ดีส่วนตัวเชียร์ลงก่อนจะเก็บของ5555555

ตอนนี่เอ๋ไปลาวครับพี่กบอยู่กะน้องบีมสองคนมาสองวนแล้วเหอๆๆกว่าจะกลับวันจันทร์โน่นหละ

ขนาดพี่กบได้คุยกับคุณเอ๋ช่วงก่อนๆ ตอนนี้ยังคิดถึงคุณเอ๋เลย

ฝากความคิดถึงด้วยนะคะ บอกไปเที่ยวลาวสนุกสนานแล้วเอารูปมาฝากพี่กบและหมู่เฮาด้วย

ไม่ใช่ไร พี่กบอยากได้ยินเสียงคุณเอ๋บ้าง คุณบาสบอกเค้าเข้ามาคุยในห้องขำๆของเราด้วยนะคะ

น้องบีมอยู่กับคุณพ่อก็สบายมากเหมือนกันเนอะ^____^

ขนาดพี่กบได้คุยกับคุณเอ๋ช่วงก่อนๆ ตอนนี้ยังคิดถึงคุณเอ๋เลย

ฝากความคิดถึงด้วยนะคะ บอกไปเที่ยวลาวสนุกสนานแล้วเอารูปมาฝากพี่กบและหมู่เฮาด้วย

ไม่ใช่ไร พี่กบอยากได้ยินเสียงคุณเอ๋บ้าง คุณบาสบอกเค้าเข้ามาคุยในห้องขำๆของเราด้วยนะคะ

น้องบีมอยู่กับคุณพ่อก็สบายมากเหมือนกันเนอะ^____^

นอนกลิืงอยู่ข้างๆครับ หลับสบายไปเลย

ตอนนี้ผมว่างก็เลยเข้ามาคุย

แต่เดี๋ยวจะไม่ว่างแล้วคงเป็นเอ๋มาแทนครับ55555

สงสัยเจ้าเห็นว่าเป็นวันวิสาขบูชา เลยหยุดล่ะมั้ง ไม่อยากหรอกกินเรา

ปาล์มก็บอกว่าเป็นวันวิสาขบูชาโลก เจ้ามือเลยไม่กล้าหือหา แอบหลบอยู่นิ่งๆ

ก็ดีค่ะคนจะได้ไปทำบุญ แต่อยู่บ้านมีจิตใจดีก็ได้บุญด้วย^_____^

ถูกแก้ไข โดย gejen

นอนกลิืงอยู่ข้างๆครับ หลับสบายไปเลย

ตอนนี้ผมว่างก็เลยเข้ามาคุย

แต่เดี๋ยวจะไม่ว่างแล้วคงเป็นเอ๋มาแทนครับ55555

น้องบีมนอนกลิ้งอยู่ข้างๆเค้าหลับแล้วดิ้นหรือคะ

คุณบาสมาทุกวันดีแล้ว หมู่เฮาจะได้มีกูรูวิเคราะห์กราฟและแนวทางทองให้อุ่นใจ จริงๆนะ จะได้เอาคืนจากเจ้ามือแถมอาจได้รวยๆด้วย555

พี่กบอยากให้คุณเอ๋เข้ามา say hello กับโพสต์รูปไปลาวบ้างอ่ะค่ะ เผื่อแนะนำทัวร์ลาว ^_____^

น้องบีมนอนกลิ้งอยู่ข้างๆเค้าหลับแล้วดิ้นหรือคะ

คุณบาสมาทุกวันดีแล้ว หมู่เฮาจะได้มีกูรูวิเคราะห์กราฟและแนวทางทองให้อุ่นใจ จริงๆนะ จะได้เอาคืนจากเจ้ามือแถมอาจได้รวยๆด้วย555

พี่กบอยากให้คุณเอ๋เข้ามา say hello กับโพสต์รูปไปลาวบ้างอ่ะค่ะ เผื่อแนะนำทัวร์ลาว ^_____^

เห็นบอกว่าตามกำหนดการข้ามไปชอปชิมชิว กลับมาพักฝั่งไทยริมโขงโฮมสเตย์

ปล.คนสวยนอนดิ้น ก็ยังสวยอยู่น้า555555

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

เห็นบอกว่าตามกำหนดการข้ามไปชอปชิมชิว กลับมาพักฝั่งไทยริมโขงโฮมสเตย์

ปล.คนสวยนอนดิ้น ก็ยังสวยอยู่น้า555555

โปรแกรมชอป ชมชิว แจ่มเลย คงมีความสุขมากๆ

คุณเอ๋ไม่ว่างก็ส่งรูปมาแทนใจก่อนก็ได้ มีเวลาเข้ามา say hello หน่อยก็ดี

ปล เรื่องนอนดิ้น

พี่กบยกมือเห็นด้วยเจ้า คนสวย ฉลาด น้ำใจดี นอนดิ้นก็ยังสวยแต๊ๆ555

วันพรุ่งนี้กะวันอาทิตย์ต้องวุ่นๆกับเลือกตั้งต้องฝากน้องบีมไว้กะอาๆย่าปู่ :17

วันพรุ่งนี้กะวันอาทิตย์ต้องวุ่นๆกับเลือกตั้งต้องฝากน้องบีมไว้กะอาๆย่าปู่ :17

จะเลือกตั้งนายกแล้วหรือคะเสาร์อาทิตย์นี้ เย็นอาทิตย์ก็ทราบผลแล้วซิคะ

เห็นบอกคุณอาคุณบาสลงสมัคร ขอให้ได้รับเลือกตั้งนะคะ พี่กบเอาใจช่วยค่า มีข่าวดีแล้วเข้ามาบอกเน้อ

น้องบีมโชคดีมีปู่ยาตายายคอยช่วยดูแล

เที่ยงคืนครึ่งแล้ว คุณบาสมีอัพเดทวิเคราะห์ทองจะก็เข้ามาบอกหมู่เฮาเน้อ

พี่กบฝากความคิดถึงคุณเอ๋ด้วย และน้องบีมก็เป็นขวัญใจห้องขำทุกวัน

ราตรีสวัสดิ์ค่าคุณบาสและทุกคนที่น่ารัก

หลับฝันดีนะคะ

สุขสันต์วันหยุด ไปเที่ยวไปทำสิ่งที่เราชอบๆ

bye bye

นอนก่อนล่ะครับ น้องทองไม่มีการเคลื่อนไหว เจอกันใหม่วันจันทร์ครับ ฝันดีครับ

ไม่มีอะไรในกอไผ่ ผ่านอาทิตย์นี้ไปอีกหนึ่งอาทิตย์ น้องทองก็ไม่เลือกข้างไม่ยอมลง

ทำเหมือนจะขึ้น ก็ไม่ยอมขึ้น เป็นคำถาม ไว้ให้รายย่อยคาใจ ว่าจะเกิดอะไรขึ้นอาทิตย์หน้า

ว่าน้องทอง ลูกของผม จะเลือก พี่อัพที่แสนดี. หรือน้องดาวที่แสนเก่ง. มาเอาใจช่วยน้องทองกันต่อไป

ว่าเค้าจะเลือก พี่อัพ ชายที่แสนดี

หรือน้องดาว หญิงที่แสนเก่ง

ถามหญิงกบ อยากให้ตอบจัง ถ้ามันเป็นความถามเชาว์ ไม่เกี่ยวกับ

ทองขึ้น ทองลง จะตอบว่าอะไรดี และห้ามถามข้อมูลเพิ่ม

เชาว์คือเชาว์ให้เวลา คิดเสาร์อาทิตย์ ตอบวันจันทร์ก็ได้

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

จะเลือกตั้งนายกแล้วหรือคะเสาร์อาทิตย์นี้ เย็นอาทิตย์ก็ทราบผลแล้วซิคะ

เห็นบอกคุณอาคุณบาสลงสมัคร ขอให้ได้รับเลือกตั้งนะคะ พี่กบเอาใจช่วยค่า มีข่าวดีแล้วเข้ามาบอกเน้อ

น้องบีมโชคดีมีปู่ยาตายายคอยช่วยดูแล

คนละพื้นที่กันครับ555

คนละพื้นที่กันครับ555

พื้นที่คุณอาของคุณบาสจะเลือกตั้งเมื่อไหร่ ส่งข่าวด้วยนะคะ เชียร์โลดให้เป็นนายกค่า

คุณบาสขยันงานราษฎร์ งานหลวง ดูแลครอบครัว วิเคราะห์ทองให้หมู่เฮาโตย55