ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เออ มันจะอยู่ 87 - 90 อีกนานไหมเนี้ย

วนๆเวียนอยู่ตรงนี้นานเนอะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พี่กบคุณบาสรออะไรกันอยู่ครับ ปามตั้ง buy stopไว้ 1400 นี้มันจะดีไหมอ่ะ กลัวมาแมทแล้วลงอ่ะ

พี่กบคุณบาสรออะไรกันอยู่ครับ ปามตั้ง buy stopไว้ 1400 นี้มันจะดีไหมอ่ะ กลัวมาแมทแล้วลงอ่ะ

แล้วที่ปาล์มตั้งตามคุณบาสที่ sell limit 1398 sl 1403 tp 1378 เลิกไปแล้วหรือคะ พี่กบเองยังมี sell limit 1398 อยู่ค่ะ

แล้วตอนนี้ตกลงตั้งใหม่ที่ buy stop 1400 เหรอ

ถูกแก้ไข โดย gejen

วันนี้ไปทำบุญเวียนเทียนมา เอาบุญมาฝากทุกคนด้วยนะคะ

ได้ทำบุญเวียนเทียนในวันสำคัญยิ่งทางพุทธศาสนานะคะคุณเกตุ

พี่กบอนุโมทนาบุญด้วยค่า สาธุ!

เออ มันจะอยู่ 87 - 90 อีกนานไหมเนี้ย

บททดสอบของตลาดครับ ให้เราเลือกข้าง. ตืนนี้ไม่นานหรอก3ชั่วโมงนี้ล่ะ

ยังไงผมยังไม่เชื่อว่าจะเป็นอย่างนี้ไปจนจบตลาด. ราคาวิ่งต้องมากกว่า20จุดไม่วาาจะข้างบน

หรือข้างล่าง. วันนี้ วันศุกร์นะเจ้าค่ะ

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

แล้วที่ปาล์มตั้งตามคุณบาสที่ sell limit 1398 sl 1403 tp 1378 เลิกไปแล้วหรือคะ พี่กบเองยังมี sell limit 1398 อยู่ค่ะ

แล้วตอนนี้ตกลงตั้งใหม่ที่ buy stop 1400 เหรอ

ลบไปแล้ว มันนิ่งเหมือนรอสึนามิ ถ้าพุ่งขึ้น ปามคิดว่าคงโดนคัทอ่ะเลยไม่ตาม

ไปเวียนเทียนมาเอาบุญมาฝากทุกคนนะครับ วันนี้วันศุกร์จริงหรือนี่ ราคาทำไมเหมือนวันจันทร์ ยังไงไม่รุ้ ระวังซึนามิ นะครับคืนนี้

มีน้ำใจนำบุญกุศลในวันวิสาขบูชามาฝากหมู่เฮา

พี่กบขออนุโมทนาสาธุบุญด้วยค่า

มีใครดูเล่น fx ด้วยป่าวครับ อยากทราบเรื่อง เงินเยนอ่ะครับ พอดีราคาทองมันนิ่งเลยแว็บไปกด เงินเยน มันมีข่าวอะไรไหมครับ ทำไมอยู่ เงินมันเริ่มลงจะถึง 100/1ดอลล่ะ ขอโทษที่นอกเรื่องนะครับ

บททดสอบของตลาดครับ ให้เราเลือกข้าง. ตืนนี้ไม่นานหรอก3ชั่วโมงนี้ล่ะ

ยังไงผมยังไม่เชื่อว่าจะเป็นอย่างนี้ไปจนจบตลาด. ราคาวิ่งต้องมากกว่า20จุดไม่วาาจะข้างบน

หรือข้างล่าง. วันนี้ วันศุกร์นะเจ้าค่ะ

3 ชมจากนี้หมู่เฮาก็นอนหลับพอดีเพราะตี 1 กว่าๆไปแล้ว ราคาวิ่งแรง 20 จุดเลยหรือคะไม่ว่าจะขึ้นบนหรือลงล่าง

แล้ว ณ จุดนี้คุณเจมส์บอนคิดว่าทองจะเลือกข้างไหนค้า

3 ชมจากนี้หมู่เฮาก็นอนหลับพอดีเพราะตี 1 กว่าๆไปแล้ว ราคาวิ่งแรง 20 จุดเลยหรือคะไม่ว่าจะขึ้นบนหรือลงล่าง

แล้ว ณ จุดนี้คุณเจมส์บอนคิดว่าทองจะเลือกข้างไหนค้า

ข้างบนจ๊ะแม่หญิง

ใช่ๆๆๆ แล้วเอาไงดี ที่ผมตั้ง ไว้ 1400 มันจะวิ่งให้พอมีกำไรไหมครับ แต่ไม่อยากตั้งต่ำกว่านี้กลัวไปติดของที่คุณบาสตั้งไว้

ลบไปแล้ว มันนิ่งเหมือนรอสึนามิ ถ้าพุ่งขึ้น ปามคิดว่าคงโดนคัทอ่ะเลยไม่ตาม

ถ้าฟังแนวทางทองจากคุณเจมส์ (แต่เจมส์ คุณชายพุฒิภ้ทรจบไปแล้ว ตอนนี้มีคุณชายรชานนท์ นางเอกแก่นดี)

พี่กบก็ว่าจะ delete ที่ตััง sell ออกไปก่อนคะ เพราะยังไม่แน่ว่าทองจะไปข้างไหน

พี่กบปามเปิดออเดอที่ 1386 คัทน้อยๆที่ 1382 ดีไหม คุณบอนไซว่าราคาต้องลงเท่าไรจึงเป็นเทรนลงครับ

มีใครดูเล่น fx ด้วยป่าวครับ อยากทราบเรื่อง เงินเยนอ่ะครับ พอดีราคาทองมันนิ่งเลยแว็บไปกด เงินเยน มันมีข่าวอะไรไหมครับ ทำไมอยู่ เงินมันเริ่มลงจะถึง 100/1ดอลล่ะ ขอโทษที่นอกเรื่องนะครับ

อันนี้พี่กบไม่รู้เรื่องเลย

พี่เม่า พี่บาส น่าจะรู้ หรือ พี่เจมส์อาจรู้ดีก็ได้นะคะ

ข้างบนจ๊ะแม่หญิง

แม่หญิงแต่บ่ใช่เจ้านางน้องญ่าคนงามนะเจ้า555