ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

โทรสั่งขายแท่งแล้วครับ1ก้อนราคา19700รอsell1398cut1403เป้า1378

ตามๆๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

24/05/2556

แนวต้าน 1401-1407-1415

แนวรับ 1383-1372-1364

(ที่มา http://www.facebook.com/pages/Pawan-Nawawattanasub/364240316944111)

ห้ามตามนะ demo buy limilt 1390 เป้า 1395 คัท 1385

ที่ตั้งเพราะคุณบาสน่าคิดว่าเด้งแล้วย่อ เลยขอซื้อก่อน

คุณเกี้ยมอี้ครับ เรารอเข้าจังหวะที่ เส้นเหลือกับเส้นฟ้าตัดกันใช่ไหมครับ มันกระดกทางไหน ก็เล่นทางนั้นได้ป่าว วันนี้มานั่งสังเกตุกราฟอินดี้ที่คุณเกี้ยมอี้นำมาให้

โทรสั่งขายแท่งแล้วครับ1ก้อนราคา19700รอsell1398cut1403เป้า1378

((((คุณบาสคะ))))

ขายแท่งไปแล้วเหรอ 1 ก้อนที่ 19700 spot ได้ที่เท่าไหร่คะ

ทีนี้ล่ะ พี่กบจะขายตามทองคุณบาสที่เหลืออีกก้อน คุณบาสจะขายที่เท่าไหร่คะ?

เมื่อวานคุณบาสบอกให้ปิดดอยที่ 1415 และคุยล่าสุดตอนดึกราคาน่าชนแนวต้าน 1413 แล้วจะลง

demo gs พี่กบตั้งตามคุณบาสเหมือนปาล์มแล้วจ้า

MACD ของคุณงูดิน ขอบคุณมากๆๆค่ะ :gd

Alert Alert! qqq กลับตัวลง macd ตัดเส้นสัญญาณลงแล้ว วันจันทร์ผมล้างพอร์ต k-usxndq ครับ

ทองคำ น้ำมัน dba เป็นขาลง macd ต่ำกว่าเส้นสัญญาณ ผมขายไปหมดแล้ว พ่อให้นั่งดูครับ

ขณะนี้ทุกตลาดเป็นขาลง เก็บเงินสดไว้ รอสัญญาณซื้อรอบใหม่ต่อไปครับ

พี่กบ วันนี้โบรกผมปิด เซ็งเลย ทำไรมะได้ นั่งมองอย่างเดียว :_02

พี่กบ วันนี้โบรกผมปิด เซ็งเลย ทำไรมะได้ นั่งมองอย่างเดียว :_02

โบรกชื่อไรคะ

พี่กบก็รอคุณบาสวิเคราะห์ทองล่าสุดอยู่เหมือนกัน

ถูุก2ผิด1

เฉลี่ยถูก1ครั้งได้น้อยกว่าผิดเสียครั้งเดียว

กรณีอย่างนี้ต้องทำให้ครั้งที่ถูกได้พอๆกับที่ผิด รับลองรวย

คุณบาสมีเทคนิคทองขั้นเทพแถมยังพูดจาดีๆอีก สร้างความหวังให้พี่กบนะเนี่ย555

ขอให้สมพรปากคุณบาสค่า พี่กบอยากได้ตังค์คืนจากเจ้ามือ และอาจได้รวยๆแบบคุณบาส

ขอบคุณวิเคราะห์ทองที่นำมาฝากกันนะคะ ดช เม่า คุณ bigbox และทุกคน

ยินดีกะลำไยเพื่อน ๆ นะคะ วันนี้ไปไหว้พระที่พิโลกค่ะ เอาบุญมาฝากเพื่อน ๆ นะคะ

ไปไหว้พระพุทธรูปและทำบุญเป็นสิริมงคลมากนะคะ

ขออนุโมทนาบุญกับเจ๊แพ็ทด้วยค่ะ สาธุ

อย่าลืมเเวะไปทานก๋วยเตี๋ยวห้อยขานะคะ อร่อยค่ะ

ก๋วยเตี๋ยวห้อยขาคงอร่อยมากนะคะน้องหวิน อยากเห็นตอนกินห้อยขาไปด้วยจัง

7.gifขอให้ออกได้ ทั้ง ขาแอล ขาเอส นะคะ สู้ๆๆค่ะ :D

มอร์สายๆ ค่ะ.. พี่กบ เจ้าป้า พี่แพท พี่ขิง พี่่ต่าย ท่านแม่ทัพ พี่บอย

พี่จูกัดเหลียง พี่นุช คุณดอด คุณลิน พี่น้องเม่า คุณสาวมือใหม่ พี่อาร์ท

คุณกีร์ vs พลมะยม พี่พวง พี่seki ป้าหนู พี่ปุย พี่อลัน คุณTapee คุณนุ่น คุณพิมพา

พี่เนเน่ พี่juy พี่B2B พี่Harissa พี่ลุลา พี่puggy พี่อ้น พี่บาส+พี่เอ๋ พี่natty001

พี่เกี้ี๋ยมอี๋ คุณDr.Polar คุณsr20 อ.sear คุณชายกลาง คุณYos พี่ทิพย์ พี่นาตาลี

คุณลูกเสือฯ คุณนิวส์ คุณณสุวรรณ์ คุณบอนไซ พี่ตุ๊กตา คุณเมย์ คุณแมรี่ คุณน้ำกะทิ คุณดอกมะลิ

คุณฟาร์ คุณสลาตัน คุณศศิ คุณมด คุณสังขยา & เพื่อนทุกคน อ๋อย...ขอโทษเอ่ยไม่ครบทุกคนนะคะ เยอะๆๆๆๆๆๆๆเนาะ :P

ขอบคุณทุกๆ วิเคราะห์ และ ข่าวสาร จากแม่ทัพ พี่น้องเม่า พี่บาส อ.sear พี่ต่าย

พี่ขิง พี่กบ คุณลิน และ ทุกท่านที่มาแบ่งปันด้วยค่ะ :D

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

หวัดดีค่ะน้องญ่าสุดสวย และเพื่อนๆทุกท่าน ^^

ครับเป็นไปได้ตอนนี้น่าจะไซเวอัพและถ้ายังไม่เกิดไฮสูงกว่า1413วันก่อนคิดว่าน่าจะค่อยๆซึมลงมาครับ

ขอบคุณคุณบาสมากๆค่ะ :01

ขอบคุณคุณกบ คุณบาส คุณลิน คุณดชเม่า คุณบอนไซ และทุกๆท่านมากๆค่ะ :01