ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เห็นคุณ mint น้อง Conan และหมู่เฮาอยู่พร้อมหน้าพร้อมตา มาโจ๊ะกุ้งกันไหม กินตอนดึกๆก็อร่อยน้า

post-6178-0-39314900-1373042557.jpgpost-6178-0-65763700-1373042563.jpg

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ช่วงนี้ไม่ค่อยจะได้ลุ้นอะไรกะเขาหรอกขอรับ ออกไปงานข้างนอกมาสองวันติดพลาดโอกาสไปหลายที

เพิ่งกลับเข้ามาก่อนข่าวออก 5 นาที เจอแท่งแดงยาวมาละ S สั้นๆไปไม้นึง ได้ค่าก๋วยเตี๋ยวเหมือนเดิมขอรับ

ส่วนตัวลุ้นให้กลับไปยืนเหนือ 122X ขอรับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยจะได้ลุ้นอะไรกะเขาหรอกขอรับ ออกไปงานข้างนอกมาสองวันติดพลาดโอกาสไปหลายที

เพิ่งกลับเข้ามาก่อนข่าวออก 5 นาที เจอแท่งแดงยาวมาละ S สั้นๆไปไม้นึง ได้ค่าก๋วยเตี๋ยวเหมือนเดิมขอรับ

ส่วนตัวลุ้นให้กลับไปยืนเหนือ 122X ขอรับ

S สั้นๆแล้วปิดไปที่ spot เท่าไหร่

คุณ mint เทรด gs หรือแท่งรอบนี้

ลุ้นให้ไปยืนเหนือ 122x คุณ mint ว่าจากจุดนั้นจะลงต่อหรือขึ้นคะ

เห็นคุณ mint น้อง Conan และหมู่เฮาอยู่พร้อมหน้าพร้อมตา มาโจ๊ะกุ้งกันไหม กินตอนดึกๆก็อร่อยน้า

post-6178-0-39314900-1373042557.jpgpost-6178-0-65763700-1373042563.jpg

พี่กบท่าทางจะชอบกินอาหารทะเล โดยเฉพาะกุ้ง. เดาถูกเป่า

พี่กบท่าทางจะชอบกินอาหารทะเล โดยเฉพาะกุ้ง. เดาถูกเป่า

ถูกจ้าน้อง Conan

พี่กบชอบซีฟู๊ด ปลากะพงทอดน้ำปลา กุ้งเผา ปูม้า ปูทะเลนึ่ง ต้มยำ ผัดผัก ปลาหมึกย่าง

แต่ก็รู้นะว่าปลาหมึกคลอเรสตอรอลเยอะ สว แล้ว ทานน้อยๆหน่อยก็ดี

ถูกแก้ไข โดย gejen

ถึงปาม ป้าแอลมาปิดที่1217ไปแล้วนะคะ

ปามไม่ได้แอลไว้ครับ ขอบคุณครับ วันนี้ลุ้นเอสครับเล่นเอส แต่กะว่าวันจัน จะเล่น แอล เจ้าป้าว่าได้เปรียบหรือเสียเปรียบ

ปามไม่ได้แอลไว้ครับ ขอบคุณครับ วันนี้ลุ้นเอสครับเล่นเอส แต่กะว่าวันจัน จะเล่น แอล เจ้าป้าว่าได้เปรียบหรือเสียเปรียบ

วันนี้จะเล่น S ที่ spot เท่าไหร่ และกะจะเล่นถึงกี่โมง

พรุ่งนี้วันหยุด คืนนี้ gs เค้าเปิดให้เราเทรดถึงตีเท่าไหร่คะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

เห็นคุณบาสโดน cut และกดสด sell ตามลงไป แป๊บเดียวร่วงกราวได้ตั้ง 162 $ พี่กบได้ประสบการณ์เพิ่มอีกแล้ว

อย่างปาล์มก็ตามทีหลัง ตั้ง cut ไว้ 1244 รอดไป เลยได้แอ้มเจ้ามือ555

อาการหลอกกินคัตเจ้าฮะแต่หลอกภาพเทคนิคไม่ได้ครับ

คุ้นๆว่ามีใครเอสแท่งไว้ปิดทันมั้ยเอ่ยลำใยมั้ย

อาการหลอกกินคัตเจ้าฮะแต่หลอกภาพเทคนิคไม่ได้ครับ

เสียดายพี่กบไม่ได้เทรดเพราะไม่มีเทคนิคขั้นเทพเหมือนคุณบาส

ณ จุดนั้นถ้าพี่กบเทรด sell ลงไปคงเป็นด้วยมุมมองล้วนๆว่าลง

ว่าแล้วคุณบาสมีเวลาเปิดสอนกราฟหน่อยจะดีมากๆๆค่ะ^____^

ลงมาตามเป้าสามเหลี่ยมพอดี1209ดูเหมือนเลยด้วย

ลงมาตามเป้าสามเหลี่ยมพอดี1209ดูเหมือนเลยด้วย

พี่กบเห็น 1208 ค่ะ และจากจุดนี้คุณบาสจะซื้อหรือจะขายทองอีกที่เท่าไหร่

คุณบาสคะ คืนนี้ GS เค้าจะเทรดได้ถึงตีเท่าไหร่

แต่จันทร์ถึงศุกร์เทรดได้ 5 วัน 24 ชม เลยใช่ไหม

เสียดายพี่กบไม่ได้เทรดเพราะไม่มีเทคนิคขั้นเทพเหมือนคุณบาส

ณ จุดนั้นถ้าพี่กบเทรด sell ลงไปคงเป็นด้วยมุมมองล้วนๆว่าลง

ว่าแล้วคุณบาสมีเวลาเปิดสอนกราฟหน่อยจะดีมากๆๆค่ะ^____^

เท่าที่เห็นผมเห็นเจ้าใช้บ่อยก้อสามเหลี่ยมกะh&sครับ

H&sใช้กลับตัว

สามเหลี่ยมเล่นได้สองทางเอาไว้หลอกกินคัตอย่างวันนี้ใช้สามเหลี่ยมและมองดีๆมีh&sซ้อน

เรียกว่าให้หลงทาง

พี่กบเห็น 1208 ค่ะ และจากจุดนี้คุณบาสจะซื้อหรือจะขายทองอีกที่เท่าไหร่

คุณบาสคะ คืนนี้ GS เค้าจะเทรดได้ถึงตีเท่าไหร่

แต่จันทร์ถึงศุกร์เทรดได้ 5 วัน 24 ชม เลยใช่ไหม

ไม่แน่ใจครับแต่ละโบรกปิดไม่พร้อมกันแต่ส่วนใหญ่ปิดตีสี่

บางที่ตีสามครับ

เท่าที่เห็นผมเห็นเจ้าใช้บ่อยก้อสามเหลี่ยมกะh&sครับ

H&sใช้กลับตัว

สามเหลี่ยมเล่นได้สองทางเอาไว้หลอกกินคัตอย่างวันนี้ใช้สามเหลี่ยมและมองดีๆมีh&sซ้อน

เรียกว่าให้หลงทาง

พี่กบคงต้องสังเกตุกราฟคุณบาสทุกวัน

คุณบาสเน้นสอนให้สังเกตุสามเหลี่่ยมและ H&S และอื่นๆไปพร้อมกับแปะวิเคราะห์ให้เข้าใจง่ายขึ้นอีกด้วยนะคะ พี่กบคงพอตามทัน

วันนี้พี่กบ คุณปลายฟ้า ก็ sell ตามคุณบาสที่ 1236 นะคะ

แต่พอโดน cut ไปแล้วที่ 1241 ก็ไม่ได้ sell ลงไปอีกทีอ่ะคะ