ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เอาไงดี จะแอลก็ไม่กล้า เหอะๆๆ พี่กบเอาไงต่อครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอาไงดี จะแอลก็ไม่กล้า เหอะๆๆ พี่กบเอาไงต่อครับ

แนวต้านทองมี1235-1240-1267-1292พิจารณาดูนะครับติดตรงไหนไป

ผมbuyสดไปเมื่อเช้า1220.5cut1207เป้า1290ครับ

แนวต้านมี 4 แนว

ตอนนี้ 1234 แล้ว เชียร์คุณบาสให้ทองขึ้นโลดแล้วกัน

แต่ถ้าย่อมา 1220.5 เราก็เข้าไป buy ว่าแต่จะมาไหมเนี่ย

คุณบาสอาจปิดทำลำใยถ้าติดตรงแนวต้านนะคะปาล์ม

แนวต้านมี 4 แนว

ตอนนี้ 1234 แล้ว เชียร์คุณบาสให้ทองขึ้นโลดแล้วกัน

แต่ถ้าย่อมา 1220.5 เราก็เข้าไป buy ว่าแต่จะมาไหมเนี่ย

คุณบาสอาจปิดทำลำใยถ้าติดตรงแนวต้านนะคะปาล์ม

สรุปรอ ลงมา 1220 แล้วแอลใช่ไหม พี่กบ มีออเดอค้างไว้ป่าว

เริ่มย่อมา 1232 เพื่อจะขึ้นต่อหรือเปล่า ขึ้นไปแบบทะลุทะลวงไป 1292 รวดเดียวดีไหม

แท่งจะได้ปล่อยดอยกัน

สรุปรอ ลงมา 1220 แล้วแอลใช่ไหม พี่กบ มีออเดอค้างไว้ป่าว

ตะกี้พี่กบกด buy ไว้ที่ 1220.5 เผื่อย่อมา match แล้วขึ้นโลดค่ะ 555

Limit buy อ่ะนะ

ใช่ๆตั้งไว้ก่อน buy limit ไม่มาค่อยแก้อีกที

Limit buy อ่ะนะ

ปาล์มๆเชียร์คุณบาสให้ทองขึ้น และดูว่าจะติดแนวต้านที่ 1235 แล้วลงหรือเปล่า

เดี๋ยวเราค่อยมาตั้งอีกทีก็ได้ พี่กบ cancel buy limit ไปก่อนจ๊ะ

น้องบีมดีขึ้นแล้วนะคะ

คุณบาส buy ไปหรือคะ ทองขึ้นต่อเลย เยี่ยมๆๆ

ปล ps01cc วันนี้คุณบาส match buy ไปหรือยังคะ จะขายออกที่เท่าไหร่คะ

มีไข้ครับน้ำมูกไหล ป้อนยายากเหมือนเดิม กดไว้เช้าครับgs

ส่วนPs01cdวันนี้เก็บเพิ่ม0.08ครับเฉลี่ยทุน0.1กะทะยอยขาย0.12-0.2ครับลุ้นกำไรเฉลี่ย50%

มีไข้ครับน้ำมูกไหล ป้อนยายากเหมือนเดิม กดไว้เช้าครับgs

ส่วนPs01cdวันนี้เก็บเพิ่ม0.08ครับเฉลี่ยทุน0.1กะทะยอยขาย0.12-0.2ครับลุ้นกำไรเฉลี่ย50%

เด็กเล็กๆทานยายากคล้ายๆกันค่ะ ต้องผสมน้ำเฮลบูบอยด์หลอกล่อเพื่อให้ยอมทาน จะได้หายไวๆ

ถ้าตัวไม่ร้อนเดี๋ยวก็หายค่ะ

พี่กบก็เก็บ ps ตามคุณบาสและกะขายตามอีกแหละค่ะ ถ้ามีเปลี่ยนใจราคาขายบอกกันด้วยน้า

อีก 2 ตัว bts กับ cpf คุณบาสตั้งรอไว้ด้วยใช่ไหม

ถูกแก้ไข โดย gejen

เด็กเล็กๆทานยายากคล้ายๆกันค่ะ ต้องผสมน้ำเฮลบูบอยด์หลอกล่อเพื่อให้ยอมทาน จะได้หายไวๆ

ถ้าตัวไม่ร้อนเดี๋ยวก็หายค่ะ

พี่กบก็เก็บ ps ตามคุณบาสและกะขายตามอีกแหละค่ะ ถ้ามีเปลี่ยนใจราคาขายบอกกันด้วยน้า

อีก 2 ตัว bts กับ cpf คุณบาสตั้งรอไว้ด้วยใช่ไหม

cpf01ceตั้งไว้0.09/0.1/0.11วันนี้มาแค่0.11ก้อขายออกไป25%ที่0.17ตั้งรอขายที่เหลือตรง0.18/19/20ดันไม่มา

ส่วนBts01ccตั้ง0.23ก้อมาติดตัวเดียวจริงๆแต่ปิดไป20%ที่ราคาปิด0.26ส่วนอื่นตั้งเฉลี่ยทีละ10%ทุก2ช่องครับพี่กบ

แต่ถ้าจะปิดทั้งหมดจะบอกอีกทีครับ

ปล.psผมตั้งราคาขายทุกช่องตั้งแต่0.12-0.2ครับทั้งหมด9ช่องแต่ถ้ามีสัญญาณเปลี่ยนให้ขายหมดจะบอกอีกทีครับและตั้งซื้อpsไม้สุดท้ายที่0.05ครับลองพิจารณาดูนะครับ

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

พี่กบแปะวิเคราะห์คุณบาสให้หน่อย เด๋วดึกจะมาสอนวิธีเคาะปอดเด็ก ป้องกันปอดบวม:-)ที่รพ.เจ้ช่วงนี้เข้าออกกันเยอะมากๆ

cpf01ceตั้งไว้0.09/0.1/0.11วันนี้มาแค่0.11ก้อขายออกไป25%ที่0.17ตั้งรอขายที่เหลือตรง0.18/19/20ดันไม่มา

ส่วนBts01ccตั้ง0.23ก้อมาติดตัวเดียวจริงๆแต่ปิดไป20%ที่ราคาปิด0.26ส่วนอื่นตั้งเฉลี่ยทีละ10%ทุก2ช่องครับพี่กบ

แต่ถ้าจะปิดทั้งหมดจะบอกอีกทีครับ

ปล.psผมตั้งราคาขายทุกช่องตั้งแต่0.12-0.2ครับทั้งหมด9ช่องแต่ถ้ามีสัญญาณเปลี่ยนให้ขายหมดจะบอกอีกทีครับและตั้งซื้อpsไม้สุดท้ายที่0.05ครับลองพิจารณาดูนะครับ

เฉลี่ยทีละ 10% หมายถึงราคาขึ้นจากเดิมทุก 10% ใช่ไหมคะ

bts01cc และ cpf01ce คุณบาสตั้งรอซื้อเพิ่มสำหรับพรุ่งนี้อีกหรือเปล่า

ปล ps ไม้สุดท้าย 0.05 หมายถึงกรณีราคาลงต่ออีกถูกไหม

ถูกแก้ไข โดย gejen

พี่กบแปะวิเคราะห์คุณบาสให้หน่อย เด๋วดึกจะมาสอนวิธีเคาะปอดเด็ก ป้องกันปอดบวม:-)ที่รพ.เจ้ช่วงนี้เข้าออกกันเยอะมากๆ

น้องบีมเป็นไข้หวัดไม่สบาย คุณบาสเลยยังไม่มีเวลาแปะวิเคราะห์กราฟทองเลยอ่ะเจ๊อี๋