ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สงสัยคืนนี้เจ้าจะมาแนวใหม่จากปกติแท่งแดงยาวๆ กลายเป็น sideway down ค่อยๆลง ไม่ให้รู้ตัว เหอๆ

ถ้าตอนนี้ไม่เด้งให้เราเปิด S อีก ราคาคงลงไปให้คุณบาสและขา เอส ปิดลำใยกันก็อาจเป็นได้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดู88ค่ะ ไม่ผ่านอยากเสี่ยงก็เอส 82ก็รับอยุ่ แอลขึ้นมาก็ได้ แต่ไม่มีตัวเลขช่วยแล้ว มีแต่นำ้คำลุงเบนล้วนๆแล้วค่ะ ป้า ก็ใกล้เที่ยงคืน คงพอแล้วค่ะ

ขอให้มา 1288 ให้เปิด S ก่อนแล้วลงต่ออีกครั้งๆ แต่จะมาไหมนั่น อาจจะลงไปก่อนก็ได้ค่ะ

ถ้าตอนนี้ไม่เด้งให้เราเปิด S อีก ราคาคงลงไปให้คุณบาสและขา เอส ปิดลำใยกันก็อาจเป็นได้

ตอนนี้น้าเก้ยังตอบคำถามไม่จบเลยขอรับ ราคาเลยยังไม่ออกทางไหนสักที

คุณ pinaima ผู้สื่อข่าวและผู้แปลภาษาอังกฤษให้หมู่เฮา ในเรื่องของตาเหน่ง ไม่มาแปลข่าวด่วนเหรอตอนนี้

กำลังฟังสดอยู่ครับ ยังไม่มีอะไรมัน ๆ

ส่วนตัวเดาว่าคงไม่มีอะไรวันนี้

เมื่อวานสภาล่างถามันกว่านะครับ

ตอนนี้น้าเก้ยังตอบคำถามไม่จบเลยขอรับ ราคาเลยยังไม่ออกทางไหนสักที

พี่กบเอา link มาให้ เจ้าป้าและคุณ mint ช่วยแปลที

http://www.bloomberg.com/live-stream/

กำลังฟังสดอยู่ครับ ยังไม่มีอะไรมัน ๆ

ส่วนตัวเดาว่าคงไม่มีอะไรวันนี้

เมื่อวานสภาล่างถามันกว่านะครับ

พูดถึงก็มาพอดี อายุยืนหมื่นปี แข็งแรงๆเน้อ555

แต่ที่แน่ๆ บาทแข็งขึ้นมาซะงั้น ขาแท่งรอเอสอย่างผมคงต้องขอตัวไปนอนก่อนล่ะคร้าบ ฝันดีคับทุกท่าน

พูดถึงก็มาพอดี อายุยืนหมื่นปี แข็งแรงๆเน้อ555

พูดอวยพรได้เหมือนขุนนางจีนจังเลยครับ 555 สาธุ หมู่เฮาก็เช่นกัน+รวยด้วย แฮ่ะ ๆ

จบการแถลงของท่านเก้ต่อสภาสูงละครับ ฝันดี ๆ ทุกท่าน

วันเกิดอายุ 19 ของน้องต้นหญ้าปีที่แล้ว ได้เวียนมาครบรอบในวันนี้อีกครั้ง บรรลุนิติภาวะแล้วนะ555

พี่กบขออวยพรให้น้องญ่ามีความสุข สุขภาพแข็งแรง คิดเงินให้ได้เงิน คิดทองให้ได้กำไร

มีครอบครัวอบอุ่นมั่นคง คิดสิ่งใดที่ดีขอให้สำเร็จทุกประการ :D

Happy Birthday to you Happy Birthday to you Happy Birthday Happy Birthday

Happy Birthday to Nong Tonya.........................................

post-6178-0-24353400-1374164145.jpg post-6178-0-33641100-1374164156.jpg

คำอวยพรในคลิปวันเกิดของน้องญ่าปีที่แล้วซึ้งมากๆ

ขอบคุณมากๆ สำหรับทุกคำอวยพร ค่ะ...ขอส่งสิ่งดีดี ย้อนกลับให้เพื่อนทุกๆ คน สมหวัง

เฮงๆ รวยๆ ยิ่งๆ ขึ้นไปด้วยค่ะ :D

ไม่มีรัยตอบแทน เก็บเพลง เบา เบา เพราะๆ มาฝากละกันนะคะ i8l74.gif

http://youtu.be/Y66e2yiqGzk

คุณนชไปไหนนี่ ไม่แถลงลำไยเลย

คุณนชไปไหนนี่ ไม่แถลงลำไยเลย

คุณนุช เจ๊แพ็ท อาเต๊า ดช เม่า และหมู่เฮา ไม่มาแถลงลำใยเลย อิ อิ

พรุ่งนี้ไม่มีตัวเลขสำคัญนะคะ แต่มีประชุม G20 วันแรก ต่อถึงวันเสาร์ แล้วจันทร์เราหยุดอาสาฬหบูชา อังคารเข้าพรรษา จัดportดีๆนะคะ

สวัสดีค่ะคุณกบ เจ้าป้า และหมู่เฮา

ช่วงนี้วุ่นๆค่ะ กำลังคิดจะไปทำไร่ที่เชียงใหม่ค่ะ หุ้นกับเพื่อน ขึ้นไปดูที่มาแล้วแต่กำลังเจรจาอยู่

เรื่องน้องทอง ก็จะไม่ค่อยได้ดูแล้วค่ะ ดูเฉพาะตอนกลางคืน กลางวันเลิกแล้วค่ะ มีความสุขขึ้นมากเลย อิอิ

เมื่อวานได้มานิดหน่อย 2 ไม้ แล้วก็สลบเหมือด เพราะเหนื่อย ลงเครื่องมาตอนค่ำๆ เล่นไปตอนพุ่งปรู๊ดๆ แล้วก็ไปนอนค่ะ

ของเมื่อวาน ขาย 19074 ซื้อ 19014 และ ขาย 19083 ซื้อ 18934 ค่ะ

ส่วนวันนี้ ขาย 18900 ซื้อ 18845 คงไม่เล่นต่อแล้วค่ะ รักษาสุขภาพดีก่า เดี๋ยวไม่ได้ใช้เงิน

โชคดีนะคะทุกคน ขอให้ลำใยเป็นคันรถค่ะ

วันเกิดน้องญ่าเหรอคะ เดี๋ยวไปอวยพรที่ห้องนู้นดีก่า