ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ให้เดา ลุ้นtest1300+- ถ้ามาจริงจะขายก่อนอีก แท่งราคารอจะขายน่าจะประมาณ 19100 ฮู้ย ยิ่งตะวันจะตกดิน กลัวผีพ่อมากจังเยย อิอิ

เดา ๆ ด้วย รอเอส ที่ 1298 ไว้ มารึป่าวไม่รู้

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับทู้กคน ไม่ได้เข้ามาคุยด้วย 2 วันเลย เพราะเมื่อวันที่ 17 เจ้าโฟนป่วยกระทันหัน(ติดเชื้อในกระแสเลือด) ต้องนอนโรงพยาบาล 1 คืน

เมื่อวานรับกลับบ้านแล้วครับแต่ยังต้องไปฉีดยาค่าเชื้อทุกวัน และหมอนัดดูผลอีกทีวันที่ 24 เลยวุ่นๆนิดหน่อย

สาเหตุน่าจะมาจากการสะสมของเสมหะ

1cVPr.jpeg ขอนอนพักก่อนนะคราบ

1cVPD.jpeg ตอนนี้ไข้ลดก็อารมณ์ดีหน่อย

1cVPx.jpeg ซนไม่เลิก

น้องโฟนน่ารักจังเลย หน้าตาเหมือนอาเสี่ยน้อยๆ โตขึ้นใจดีแน่

ขอให้น้องโฟนหายป่วยไวๆนะคะ จะได้มาพะบู๊กับพี่เฟิร์ส55

ให้เดา ลุ้นtest1300+- ถ้ามาจริงจะขายก่อนอีก

แท่งราคารอจะขายน่าจะประมาณ 19100 ฮู้ย ยิ่งตะวันจะตกดิน กลัวผีพ่อมากจังเยย อิอิ

ขอให้ 1300 มาเต๊อะ พี่กบก็จะ S โตย

เดา ๆ ด้วย รอเอส ที่ 1298 ไว้ มารึป่าวไม่รู้

พี่กบรอด้วยปาล์ม แต่เป็น 1300

แต่ถ้าไม่มา อาจพินากดสด เจ้าป้าตะโกนบอกให้กดที่เท่าไหร่ ล่วงหน้าสัก 8 วิ เน้อ

น้องโฟนหายป่วยไวๆ นะค่ะ

พี่กบโดนกินคัส แล้วป่ะค่ะ

เมื่อคืน S 1288 และปิดที่ 1283.5 ได้ลำใยจ้า เพราะทองเด้งมาโดน SL ที่พี่กบเลื่อนเข้ามา

ไม่เห็นน้องปลายฟ้าเมื่อวาน ยังคิดถึงว่าหายไปไหน แล้วหนูปิด S ไปหรือยัง^____^

พี่กบรอด้วยปาล์ม แต่เป็น 1300

แต่ถ้าไม่มา อาจพินากดสด เจ้าป้าตะโกนบอกให้กดที่เท่าไหร่ ล่วงหน้าสัก 8 วิ เน้อ

เน้อๆๆ พี่กบ เมื่อกลางวัน เอส 1292 ปิด 1287 มันขึ้น 1292 อีกล่ะ อยากเสียงกดเล่นจัง

เมื่อเช้าราคาทองตอนตลาด ออสเปิด ที่เท่าไร เดาว่าคืนนี้จบเท่าเดิม ทองมันแค่วิ่งเล่น

เงียบไปแล้ววววว พี่กบ เจ้าป้า คุนบาส คุณเม่า เจ้เกี้ยม ทุกคนๆๆๆๆ ไปไหนกันหมดเนี่ย ทองก้อค่อยๆซึมลงๆ

พี่กบไปทำภาระกิจมาค่ะ

สลาตันต้องรอ S ที่ต้านแข็งๆนะคะ เจ้าป้ากับคุณบาสแนะนำเก่งจริงๆ

วันนี้พี่พวง คุณเกตุ น้องปลายฟ้า เจ้าป้า น้อง Conan เจ๊อี๋ ดช เม่า สลาตัน คุณ mint คุณ ginger ดช เม่า คุณปอ ปาล์ม คุณบาส พี่กบ และหมู่เฮา

ก็เข้ามาเม้าท์กันเป็นระยะๆฟังผลน้องทองเน้อ

เน้อๆๆ พี่กบ เมื่อกลางวัน เอส 1292 ปิด 1287 มันขึ้น 1292 อีกล่ะ อยากเสียงกดเล่นจัง

ได้ลำใยเหมือนกัน พี่กบดีใจด้วย แต่เมื่อวานพี่กบไม่เห็นปาล์มมาลุ้นด้วยอ่ะ

ปาล์มจะกดเล่นก็ต้องนั่งเฝ้านะ จะเย็นแล้วไม่ทานข้าวเหรอ

วันนี้ไม่ได้โพสกราฟเลยที่สนง.มีงานแห่เทียนหุ้นสรุปก้อตั้งแบบเมื่อวานเน้นขาย

ส่วนอาทิตย์หน้าจะอัพให้ใหม่นะครับวันนี้หอบงานร้อนๆมาทำที่บ้านคืนนี้

คงไม่ได้มาอัพเดตอะไรนอกจากจะบอกว่าที่selllimitไว้เมื่อวานมาปิดไปตอนเช้าได้1283.45ครับเก็บ4.55$เข้าเป๋า

ดีใจกับคุณบาสได้ลำใยเมื่อเช้าอีก 45.5$ :gd

แม้งานจะรัดตัว คุณบาสก็เข้ามาส่งข่าวให้ ขอบคุณมากๆเลย

ไปทานอาหารเย็นก่อนนะคะ

ทานโตยกั๋นเน้อ ลำๆ มีทอดปลาทูแม่กลอง น้ำพริกกระปิ มะเขือยาวทอด ผักต้ม ผัดผักกระหล่ำ แกงจืดฟักใส่ไก่

พี่กบไปทำภาระกิจมาค่ะ

สลาตันต้องรอ S ที่ต้านแข็งๆนะคะ เจ้าป้ากับคุณบาสแนะนำเก่งจริงๆ

1300 เท่านั้นคับพี่กบ ตามเจ้าป้า น้อยกว่านั้นไม่เสี่ยงเเล้ว เด๋วเหนื่อย

1300 เท่านั้นคับพี่กบ ตามเจ้าป้า น้อยกว่านั้นไม่เสี่ยงเเล้ว เด๋วเหนื่อย

ข้ามห้องไปอ่าน วิฯ ป๋าห้องเดาก็ดีนะ ช่วงวิ่งลง และ ขึ้น กว้างมากเลย มะกี้ มา93 gs เอสก็ได้ตังอีกแหละ แท่งไม่ได้อ่ะ เราขายได้แค่ 18930 น้อยกว่ามะเช้าตั้ง100฿ ที่spotเท่ากัน ป้าบอกแล้ว อยาก เอสราคาดีๆ ต้องตลาดเช้า เพราะมีหุ้นไทยคอยพยุงบาทไว้ ทีนี้ล่ะงานยากแท่งล่ะ ต้อง1300ราคาถึงจะ19100 แล้วถ้ามันแตะ1300 เผลอๆมีเลยเถิด ถ้าไม่ถึง แท่งปิดจอ อย่าไปดู เดา อิอิ