ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ไม่มีแผนอะไรเลยคะพี่กบ ตามพี่บาสอย่างเดียวเลยคะ ส่วนลุงเหน่งเนี่ย หนูเกรงว่าครั้งหน้าแกจะมากลับลำคำพูดของแกอีก แกชอบพูดกลับไปมาจนไม่รู้จะตีความอย่างไหน ที่กลัวเลยจริงๆคือกลัวเที่ยวนี้มันจะไม่ขึ้นอะคะ กลัวเดี๋ยวจะติดอยู่แถง 1345 แล้วลงต่อ เพราะหนู้เพิ่งคัทเหวแท่งออกไปเองคะ ตอนนี่เข้าใจเลยว่า "การไม่มีสถานะเป็นลาภอันประเสริฐ"

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใช้ตัวนั้นล่ะค่ะ แต่ก็ไม่ได้ เฮ้อ

เจ้าป้าใช้ App ตัวไหนคะ

exness mt4itrader

ลองสมัคร demo ใหม่ ได้ passwd ใหม่ เอามาใช้ก็ยังไม่ได้อีก เอาไงดีหนอ

ลองสมัคร demo ใหม่ ได้ passwd ใหม่ เอามาใช้ก็ยังไม่ได้อีก เอาไงดีหนอ

ปรับ sever ตอน login ให้เป็น exness trail รึยังครับ

ไม่มีแผนอะไรเลยคะพี่กบ ตามพี่บาสอย่างเดียวเลยคะ ส่วนลุงเหน่งเนี่ย หนูเกรงว่าครั้งหน้าแกจะมากลับลำคำพูดของแกอีก แกชอบพูดกลับไปมาจนไม่รู้จะตีความอย่างไหน ที่กลัวเลยจริงๆคือกลัวเที่ยวนี้มันจะไม่ขึ้นอะคะ กลัวเดี๋ยวจะติดอยู่แถง 1345 แล้วลงต่อ เพราะหนู้เพิ่งคัทเหวแท่งออกไปเองคะ ตอนนี่เข้าใจเลยว่า "การไม่มีสถานะเป็นลาภอันประเสริฐ"

แผนของพี่กบก็เทรดตามคุณบาสฮ่า

น้อง Conan ยอดนักสู้ รู้ช้าไปนิดส์แต่ถือว่ายังดีมากๆค่ะ เพราะพี่กบก็ซึ้งเหมือนกันกับคำว่าการไม่มีสถานะเป็นลาภอันประเสริฐโดยเฉพาะเทรดทอง 555

พี่กบว่าถ้าจะเทรดทอง เทรด GS เราต้องมี cut ทุกครั้งเพื่อกำหนดขอบเขตความเสียหายของกระเป๋าเรา

ปล พี่กบว่าคืนนี้จะให้น้องทองค้างที่บ้านเฉพาะ buy limit ที่ 1320 cut 1310

ส่วน sell limit ที่ 1353 จะ cancel ทิ้งค่ะ เพราะถ้าเกิด match buy จะได้ไม่มีปัญหากับ sell ตอนเรานอนหลับ อิ อิ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ปรับ sever ตอน login ให้เป็น exness trail รึยังครับ

ใช่ๆค่ะคุณนุช ต้องปรับเป็น exness trail

น้องมุกเก่งจุงเบย คิออก เย้ๆๆ ^____^

รุ้สึกว่าคล้ายๆกันตอนสมัครใหม่ เลือก mt4trial1.com หรือ ระบบสั่งให้คุณนุชใช้serverอะไรก็ตามนั้น คุณนุชอาจเลือกserverผิด pw เลยใช้ไม่ได้

น้องมุกก็เทรด gs ใช่ๆค่ะ

ถาม gs น้องมุก เจ้าป้า คุณบาส คุณ mint ดช เม่า น้องปลายฟ้า น้อง Conan คุณ seki เจ๊อี๋ ปาล์ม น้องต้นหญ้าและพี่กบได้555

เจ้าป้า

มีอะไรจะกล่าวสักเล็กน้อยไหม ก่อนไปพักผ่อนนอนหลับ

ราตรีสวัสดิ์ค่าเจ้าป้า น้องมุก น้อง Conan คุณนุช และทุกคนที่น่ารัก

หลับฝันดีนะ

bye

แหะๆอต ดบ. ผลประมูลตั๋วของพี่กัน ตำ่ลง ทองจะบวกอ่ะ มา1336เลย แต่คงขึ้นแค่ตอนตัวเลขประกาศมั้ง น่าเอสถ้าขึ้นมาอีกให้ถึง1338เล้ย

ปล. ถ้าเลือกจะเล่นก็ต้องเล่นกะพี่กันแล้ว ไม่ต้องหลับกันล่ะ เพราะป้าก็ไม่เคยดูหลังเที่ยงคืน อิอิ

พักก็ดีจ้า ป้าonไว้ละกัน เผื่อคุณนุชมีไรถาม

เค้าปรับไว้อยู่แล้วค่ะ ใน ip นะคะ

กรอกเฉพาะ login กับ passwd เท่านั้นค่ะ

ตอนนี้ใน pc ทำได้แล้ว ถามหน่อยนะคะ sell stop sell limit ต่างกันยังไงคะ

order ที่ตั้งแล้ว ไปดูได้ที่ไหนคะ และยกเลิกยังไงคะ