ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

โอ้โหคุณบาส gen w4 คุณบาสตั้งไว้ได้กำไรถึง 42 %เลยหรือกะปิดตอนไหน แล้วฝาก cpall ถ้าจะเผ่นแจ้งข่าวบ้างนะคะ แต่แอนซื้อ 0.17 ตั้่งไว้ 0.19 0.20 ไม่รู้จะได้หรือเปล่า

ถูกแก้ไข โดย แอนนิต้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เพิ่งตื่น นั่งดูเมกาเล่นถึงตี4 ดีใจกะลำไยทุกท่านนะคะ ของตัวเองด้วย เข้าเป้าแต่เช้า ซื้อ19แต่เมื่อวาน ตั้งปิด39 0.1 lot, ซื้อ26.5 ปิด36 0.05 lot ใช้คำสั่ง buy stop30 ปิด39 ฮี่ๆ 0.02 lot ประเภทของแพงไม่ค่อยชอบซื้อเลยlotน้อยหน่อย เสียดาย ตื่นมากดขายตามเพื่อนๆมะทัน โชคดีกันนะคะ มีธุระ เจอกันดึกเลย

ปล ตัวเลขวันนี้ ผสมผสานนะคะ เที่ยง ลบ 13.00 บวก

ช่วงบ่าย2-4โมงมีบวกก่อนแล้วลบ 19.30 เดาว่าบวกกะทอง 21.30 ลบ ลุยกันให้ถูกข้างนะคะ ตี1 ประกาศfed fund rate เดิม0.25% คาดว่าประกาศเท่าเดิม ต่อด้วยFOMC statement ลำไยกันแล้ว พักผ่อน เตรียมมาเป็นนกฮูกกัน โชคดีค่ะ

โอ้โหคุณบาส gen w4 คุณบาสตั้งไว้ได้กำไรถึง 42 %เลยหรือกะปิดตอนไหน แล้วฝาก cpall ถ้าจะเผ่นแจ้งข่าวบ้างนะคะ แต่แอนซื้อ 0.17 ตั้่งไว้ 0.19 0.20 ไม่รู้จะได้หรือเปล่า

ตั้งตามระบบและเทคนิคที่ผมใช้ครับถ้าได้ตามเป้าจะเป็นตามที่คุณแอนเห็นแต่ถ้าเกิดการfalseระบบฟ้องให้ปิดหมดก็จะปิดทั้งหมดอาจได้ไม่ถึงเป้านะครับอย่างรอบที่ผ่านมา0.31 ผมก็ปิดประมาณนี้ระบบfalseก่อน มาแค่0.41ผมก็ไม่ได้ปิดมาปิดที่0.38 แทน กำไรประมาณ20%หน่อยๆครับ

cpal ผมเก็บ0.14เพิ่มไปตามระบบตั้งทิ้งไว้เมื่อคืน เฉลี่ยลดลงมาเป็น0.16เลยตั้งปิดตั้งแต่0.16-0.25ทุกช่องเลยได้เท่าไหร่ก็เท่านั้นระบบสั่งปิดก็ปิดไป

จิงค่ะพี่กบ คุนบาสใจดีมากๆ แนะนำแนวทางเทรดทองทุกวัน เข้ามาติดตามพี่กบ เจ้าป้าคุณบาสและเพื่อนๆทุกวันแต่ไม่ค่อยได้โพสต์เท่าไหร่ จะพยายามเข้ามาโพสต์คุยด้วยนะคะ ตอนนี้กะลังศึกษาจีเอสอยู่เปิดบัญชีแล้ว แต่ยังไม่ได้ลองของจริงเลยค่ะ ยังงงอยู่ว่าหลังเปิดบัญชีต้องยืนยันตัวตนกะโอนเงินยังไง หาวิธีอยู่ค่ะ

ยืนยันด้วยบชช หรือใบเสร็จ ที่เป็นชื่อ และบ้านเลขที่ที่เราลงทะเบียนกะบริษัท เปนพาษาอังกฤษ scanส่่งไป จากนั้นรอ email ยืนยัน เข้าดูข้อมูลส่วนตัว ถ้าขึ้น verify หมด ก็ เข้าขั้นตอนโอนเงินค่ะ

ทองลงมาเทสเส้นขาวแล้วไม่ลงต่อ รอดจากcutมาหวุดหวิด(อิอิ) ยังไม่หลุดต่ำกว่ายังปลอดภัย ตอนนี้ลุ้นขึ้นต่อ

ตั้งตามระบบและเทคนิคที่ผมใช้ครับถ้าได้ตามเป้าจะเป็นตามที่คุณแอนเห็นแต่ถ้าเกิดการfalseระบบฟ้องให้ปิดหมดก็จะปิดทั้งหมดอาจได้ไม่ถึงเป้านะครับอย่างรอบที่ผ่านมา0.31 ผมก็ปิดประมาณนี้ระบบfalseก่อน มาแค่0.41ผมก็ไม่ได้ปิดมาปิดที่0.38 แทน กำไรประมาณ20%หน่อยๆครับ

คุณบาสใช้ระบบอะไรหรือคะ กราฟหรือ

ทองลงมาเทสเส้นขาวแล้วไม่ลงต่อ รอดจากcutมาหวุดหวิด(อิอิ) ยังไม่หลุดต่ำกว่ายังปลอดภัย ตอนนี้ลุ้นขึ้นต่อ

ยินดีด้วยนะคะ

ยืนยันด้วยบชช หรือใบเสร็จ ที่เป็นชื่อ และบ้านเลขที่ที่เราลงทะเบียนกะบริษัท เปนพาษาอังกฤษ scanส่่งไป จากนั้นรอ email ยืนยัน เข้าดูข้อมูลส่วนตัว ถ้าขึ้น verify หมด ก็ เข้าขั้นตอนโอนเงินค่ะ

ขอบคุณเจ้าป้ามากๆค่ะ เก่งแล้วยังใจดีอีกต่างหาก ขอให้ลำใยเป็นกอบเป็นกำนะคะ

สวัสดีตอนเที่ยงคะ พี่ๆทุกท่าน ไม่ค่อยว่างเท่าไหร่ วันนี้เข้าได้จังหวะพอดี ทันได้คัทตัว sell 1336 พร้อมกดตาม ไปแล้วคะ หวังว่าจะได้กินตังค์เจ้้ากันยกห้องเลยนะคะ พี่บาสคะ ลองsearch facebook หาparttime trader ไม่เจอเลยคะ ลองบอกเป็น email ที่ใช่สมัครแทนได้มั๊ยคะ จะตามไปกดไลค์ให้ตาหลอดตาหลอด.....อิอิอิ

บทวิเคราะห์ทองคำออนไลน์เทรดง่ายๆ สไตล์ PrinkGold : 7/31/2013

แนวโน้มทองคำในราย 4 ชั่วโมงวันนี้ยังเป็นบวก ราคา sideway วิ่งอยู่ในกรอบสามเหลี่ยมชายธง ระบบรายวันปิดเขียว แนะนำนักลงทุนรอให้เบรคกรอบสามเหลี่ยมชายธงก่อน ค่อยเข้าทำการซื้อขาย ออกบนแอล ออกล่างเอส เมื่อวานทองคำย่อตัวลงมาแนวรับแรก 1,317 เหรียญไม่หลุด มีแรงซื้อกลับในช่วงดึก กรอบแคบลง ภาพรวมแนวโน้มระยะสั้นรายวันยังเป็นขาขึ้น นักลงทุนระบบแนะนำถือตามสัญญาณรายวันต่อไปครับ ท่านที่เก็งกำไรตาม H4 อย่าลืมเช็คสัญญาณ MACD ด้วยจะได้ปรับพอร์ตทัน

*กลยุทธ์ GS วันนี้แนะนำแอล 1,325+ ลุ้นขายตามแนวต้าน SL : 1,318 เหรียญ*

แนวต้าน : 1,330 1,338 1,342 1,348

แนวรับ : 1,323 1,317 1,313 1,308

คุณบาสใช้ระบบอะไรหรือคะ กราฟหรือ

ระบบที่ใช้คือฟิโบครับ :17 สำหรับหุ้นที่สวิงสูงๆ

พฤติกรรมหุ้นที่มีลักษณะปริมาณเยอะๆก็เล่นแค่ช่อง2ช่องพอ เช่นwat-w1 ขึ้นลงนิดหน่อยช่อง2ช่อง

แต่ตัวที่เป็นระบบสั่งขายทั้งหมดคือ macd ตัดsignalลงมา ครับใช้ในระดับ120นาที ถ้าหุ้นที่เราถืออยู่ขึ้นมาก็ตั้งปิดตามฟิโบไปก่อนสวิงเทรด แต่ถ้าเกิดmacdตัดsignalเมื่อไหร่ก็ปิดโลดแล้วค่อยรอเก็บใหม่ด้วยฟิโบครับ

สวัสดีตอนเที่ยงคะ พี่ๆทุกท่าน ไม่ค่อยว่างเท่าไหร่ วันนี้เข้าได้จังหวะพอดี ทันได้คัทตัว sell 1336 พร้อมกดตาม ไปแล้วคะ หวังว่าจะได้กินตังค์เจ้้ากันยกห้องเลยนะคะ พี่บาสคะ ลองsearch facebook หาparttime trader ไม่เจอเลยคะ ลองบอกเป็น email ที่ใช่สมัครแทนได้มั๊ยคะ จะตามไปกดไลค์ให้ตาหลอดตาหลอด.....อิอิอิ

trader3003@hotmail.comครับ

สงสัยมีเเววได้เห็นhmpr01cdต่ำกว่า0.12แล้วตัวแม่มีแกบ10.7 ถ้าลงมาปิดอาจต่ำกว่าถึง0.1ราคาน่าสนใจทีเดียว

เพิ่งตื่น นั่งดูเมกาเล่นถึงตี4 ดีใจกะลำไยทุกท่านนะคะ ของตัวเองด้วย เข้าเป้าแต่เช้า ซื้อ19แต่เมื่อวาน ตั้งปิด39 0.1 lot, ซื้อ26.5 ปิด36 0.05 lot ใช้คำสั่ง buy stop30 ปิด39 ฮี่ๆ 0.02 lot ประเภทของแพงไม่ค่อยชอบซื้อเลยlotน้อยหน่อย เสียดาย ตื่นมากดขายตามเพื่อนๆมะทัน โชคดีกันนะคะ มีธุระ เจอกันดึกเลย

ปล ตัวเลขวันนี้ ผสมผสานนะคะ เที่ยง ลบ 13.00 บวก

ช่วงบ่าย2-4โมงมีบวกก่อนแล้วลบ 19.30 เดาว่าบวกกะทอง 21.30 ลบ ลุยกันให้ถูกข้างนะคะ ตี1 ประกาศfed fund rate เดิม0.25% คาดว่าประกาศเท่าเดิม ต่อด้วยFOMC statement ลำไยกันแล้ว พักผ่อน เตรียมมาเป็นนกฮูกกัน โชคดีค่ะ

สวัสดีค่ะ

เมื่อคืนกัดฟันซื้อมา 646 ตื่นสายมาก 10.30 น เปิดมาเห็น 718 รีบขายหมูเลย เฮ้อ ขี้ตาบังจริงๆ

ขอบคุณ 6 เจ้าป้าค่ะ ขอให้ได้ถึงเป้านะคะ

โชคดีค่ะทุกคน กำไรยกห้องนะคะวันนี้และคืนนี้ ไปทำงานแล้วค่ะ