ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กดแอลตามไปก่อนล่ะ เพื่อได้

ลุ้นๆให้ขึ้นจ้า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สงสัยจะโดนก่อนขึ้น กดตามปุ๊ปไม่ขึ้นต่อเลยสงสัยแรงหมดจริงๆ

ภาวะตลาดหุ้นฮ่องกง: ฮั่ง​เส็งปิดพุ่ง 463.72 จุด รับข้อมูล​เศรษฐกิจจีน

ข่าวต่างประ​เทศ สำนักข่าวอิน​โฟ​เควสท์ (IQ) -- จันทร์ที่ 12 สิงหาคม 2556 15:18:30 น.

ดัชนีฮั่ง​เส็งตลาดหุ้นฮ่องกงปิดตลาดทะยานขึ้น​ในวันนี้ ​โดย​ได้รับ​แรงหนุนจากหุ้นกลุ่มถ่านหิน​และซี​เมนต์ที่ปรับตัวสูงขึ้น

หลังจีน​เปิด​เผยข้อมูล​เศรษฐกิจที่​แข็ง​แกร่งหลายตัว​เมื่อสัปดาห์ที่ผ่าน มา

ดัชนีฮั่ง​เส็ง​เพิ่มขึ้น 463.72 จุด ​หรือ 2.13% ปิดวันนี้ที่ 22,271.28 จุด

ถูกแก้ไข โดย gejen

1342 ปาล์มกำไรแล้ว

ปิดเก็บกำไรล่ะพี่กบ ที่ 1341.5 เราเอสที่ 1346

ปิดเก็บกำไรล่ะพี่กบ ที่ 1341.5 เราเอสที่ 1346

ยินดีด้วยจ้า จะรอเอสที่ 1346 เรอะ

ขยันจังนะปาม ไม่พาแม่เที่ยวเหรอ เจ้ก็วุ่นงานบ้านทั้งวัน เพิ่งมาเปิดนี่แหละแอลไปราคาไหนเนี่ย

ยินดีด้วยจ้า จะรอเอสที่ 1346 เรอะ

ครับ เดานะรอมันมีแรงกระแทกอีกรอบ เพราะคงจะไม่แท่งเขียวเลยหรอก น่าจะพักมั้ง อันนี้เดา เล่นได้เพราะมีกำไรรอเสียคัทแว้ว

ขยันจังนะปาม ไม่พาแม่เที่ยวเหรอ เจ้ก็วุ่นงานบ้านทั้งวัน เพิ่งมาเปิดนี่แหละแอลไปราคาไหนเนี่ย

แอลได้ตอนราคา 1336ครับ กลับบ้านไปไหว้แม่มาแล้ว นี้เพิ่งกลับหอพัก รร เปิดพรุ่งนี้ T T

ครับ เดานะรอมันมีแรงกระแทกอีกรอบ เพราะคงจะไม่แท่งเขียวเลยหรอก น่าจะพักมั้ง อันนี้เดา เล่นได้เพราะมีกำไรรอเสียคัทแว้ว

เดี๋ยวนี้เก่งขึ้นนะ อายุเท่านี้ ^___^

เดี๋ยวนี้เก่งขึ้นนะ อายุเท่านี้ ^___^

อาศัยกดตามคนอื่นครับ

อาศัยกดตามคนอื่นครับ

กล้าดีอะ เก็บเกี่ยวประสบการณ์ ไปเรื่อยๆ

แอลได้ตอนราคา 1336ครับ กลับบ้านไปไหว้แม่มาแล้ว นี้เพิ่งกลับหอพัก รร เปิดพรุ่งนี้ T T

วันเสาร์อาทิตย์ก็ดีนะ ได้ทำอะไรหลายๆอย่าง จัดห้องและอื่นๆ วันธรรมดาต้องใช้เวลาเทรดอยู่หน้าจอเนอะเจ้อี๋

ปาล์มไปไหว้แม่ พระที่บ้านเป็นสิริมงคลค่ะ และกลับไปหอพัก รร ยังเป็นเด็กอยู่เลย^___^

พี่กบ น้องสาว พี่สาว ปีนี้ 12 สค พาคุณแม่ไปเดินเที่ยวงาน OTOP เมืองทองธานี ช๊อบของหลายอย่างและซื้ออาหารอร่อยๆกลับบ้าน

และ 17 สค ก็จะรวมพี่น้องและครอบครัวทุกๆคนพาคุณแม่ไปทานอาหารและเม้าท์มอยกันหนุกสนานค่ะ

วันเสาร์อาทิตย์ก็ดีนะ ได้ทำอะไรหลายๆอย่าง จัดห้องและอื่นๆ วันธรรมดาต้องใช้เวลาเทรดอยู่หน้าจอเนอะเจ้อี๋

ปาล์มไปไหว้แม่ พระที่บ้านเป็นสิริมงคลค่ะ และกลับไปหอพัก รร ยังเป็นเด็กอยู่เลย^___^

พี่กบ น้องสาว พี่สาว ปีนี้ 12 สค พาคุณแม่ไปเดินเที่ยวงาน OTOP เมืองทองธานี ช๊อบของหลายอย่างและซื้ออาหารอร่อยๆกลับบ้าน

และ 17 สค ก็จะรวมพี่น้องและครอบครัวทุกๆคนพาคุณแม่ไปทานอาหารและเม้าท์มอยกันหนุกสนานค่ะ

เรียนมหาลัยแล้วครับพี่กบ ตอนนี้ฝึกสอนอยู่ พี่กบพาครอบครัวไปเดินเที่ยวน่าสนุกดีนะครับ วันหยุดที่ก็เทเวลาให้ครอบครัว

เรียนมหาลัยแล้วครับพี่กบ ตอนนี้ฝึกสอนอยู่ พี่กบพาครอบครัวไปเดินเที่ยวน่าสนุกดีนะครับ วันหยุดที่ก็เทเวลาให้ครอบครัว

อ้อ งั้นพี่กบเข้าใจตอนแรกว่าปาล์มเรียนมหาลัยก็ถูกแล้ว ฝึกสอนอยู่ก็ใกล้จบปริญญาตรีแล้วนะคะ

งาน OTOP ดีค่ะ ตรงที่ร้านส่วนใหญ่จะติด 4 ดาว 5 ดาวให้เรารู้

อย่างพี่กบวันนี้ก็ซื้อน้ำผึ้งป่าจากร้าน 5 ดาว ได้ชิมรสชาดด้วยหอมหวานดี