ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ดูรายสี่ชม.แล้วเต็มที่1400-1437น่าจะในกรอบนี้ครับ

ลองพิจารณาว่าตรงไหนเพราะเหมือนไดเวอจิ้นแล้ว

ปล.ส่วนตัวเล็ง1411ครับ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณบาส

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดูรายสี่ชม.แล้วเต็มที่1400-1437น่าจะในกรอบนี้ครับลองพิจารณาว่าตรงไหนเพราะเหมือนไดเวอจิ้นแล้ว

ปล.ส่วนตัวเล็ง1411ครับ

คุณบาสคะ น่าซื้อซักไม้ ไปลุ้น 1411 จะได้มั้ยคะ ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณเจ้าป้ากับคุณบาสค่ะ

รอ 1411 ด้วยคนค่ะ (ถ้าโบรคไม่ปิดทำการซะก่อน โบรกปิดประมาณตี 2 ค่ะ)

1400ก็คงผ่านง่ายๆ มั้งเดาให้ฝุดๆ 1411 อันนี้เราไปจุดธูป กันดีก่า ป้ายังขายหมูไปหลายรอบวันนี้ อิอิ เริ่มเล่นไม่ไหวแล้ว มือไม้อ่อน ตาเป็นหมีแล้ว

สงสัยจะร้อนในแน่ๆ กินลำใยเยอะ เดี๋ยวส่งฟ้าทะลายโจรไปให้น๊า

ขอบคุณเจ้าป้ากับคุณบาสค่ะ

รอ 1411 ด้วยคนค่ะ (ถ้าโบรคไม่ปิดทำการซะก่อน โบรกปิดประมาณตี 2 ค่ะ)

ถ้าปิดทำการ เราก็ขายวันเสาร์ได้ ดีไหมคะคุณบาส เจ้าป้า น้องปู เจ้อี๋ สลาตัน และหมู่เฮา

ถูกแก้ไข โดย gejen

สวัสดีค่ะ คุณกบ เจ้าป้า คุณสลาตัน คุณบาส และเพื่อนๆทุกคน

น้องทองเราเด้งแรงมากกกกกก ขายหมูไป 3 ตัว เหอๆๆๆ

ซื้อ 723 ขาย 828

ซื้อ 774 ขาย 909

ซื้อ 908 ขาย 987

จะย่อให้ซื้อมั้ยเนี่ย แล้วจะกล้าซื้อมั้ย แพงเหลือเกิน

คุณนุชนี่ก็ไวเสมอ ได้หลายไม้เลย

ลูกหมูหลายๆ ตัวก็รวมกันเท่ากับแม่หมูตัวใหญ่ๆ 1 ตัวนะคะ

ดีนะคุณสลาตันที่คัท ไปแล้วไปกดกระดาษ ไม่งั้นตายหยังเขียดออกไม่ได้

ถ้าปิดทำการ เราก็ขายวันเสาร์ได้ ดีไหมคะคุณบาส เจ้าป้า น้องปู เจ้อี๋ สลาตัน และหมู่เฮา

วันเสาร์ MTS ไม่เปิดค่ะ ต้องไปรอลุ้นวันจันทร์เลยค่ะพี่กบ

วันเสาร์ MTS ไม่เปิดค่ะ ต้องไปรอลุ้นวันจันทร์เลยค่ะพี่กบ

วันจันทร์ก็ดีค่ะ น่าจะขายได้ราคาถูกโฉลกกับทุกคน555

โยนหัว ก้อย ระหว่าง 1381 กะ1411 ขอพักก่อนนะ ถ้ามีไรเด็วค่อยมา

ดีนะคุณสลาตันที่คัท ไปแล้วไปกดกระดาษ ไม่งั้นตายหยังเขียดออกไม่ได้

จิงๆเจ้ ขาดทุนนิดหน่อย ถ้ามัวงกไม่ปิดไม่คัทออกมาล่ะก้อ ตอนนี้คงนั่งปวดไส้ติ่งแล้วคับ

จิงๆเจ้ ขาดทุนนิดหน่อย ถ้ามัวงกไม่ปิดไม่คัทออกมาล่ะก้อ ตอนนี้คงนั่งปวดไส้ติ่งแล้วคับ

เพิ่ง cut sell ไปอีกแล้วเหรอ หรือว่าพูดถึง order เมื่อวาน

ดีแล้ว ถ้าไม่ cut ตอนนี้สลาตันก็มีทั้งดอยและเหว ปวดตับ ปวดไส้ติ่งเลย

ขอบคุณมากๆ

พี่กบตื่นขึ้นมาเห็นโพสต์คุณบาสแล้วก็ค่อยเห็น order เราได้กำไร

ไม่นานก็ปิดลำใยค่ะ^___^

คุณบาสใจแข็งแรงมุ่งมั่นตามวิเคราะห์กราฟ ขอให้ได้ลำใยเยอะๆน้า :gd

ถ้ามีเวลาช่วยดูราคาที่จะโดดดอยให้ด้วยจ้า

ปล ตั้งแนวรับของ csp ที่ราคาเท่าไหร่คะ?

ดูเหมือนจะต้องใช้แผนเดียวกับcpf&thaiครับพี่กบ

เพิ่ง cut sell ไปอีกแล้วเหรอ หรือว่าพูดถึง order เมื่อวาน

ดีแล้ว ถ้าไม่ cut ตอนนี้สลาตันก็มีทั้งดอยและเหว ปวดตับ ปวดไส้ติ่งเลย

order เมื่อวานคับพี่กบ สัญญาไว้แล้วว่าจะพักใจแปปนึง ถือว่าคิดถูกมากๆ เพาะถ้าวันนี้ผมเล่น ก้อจะเน้นเอสเหมือนเดิม ไม่กล้าแอลเพาะไม่มีตังจ่าย แต่ถ้าเอสยังถือเงินสดหลายวันได้ สรุปคือถ้าวันนี้เล่นล่ะก้อ ปวดตับแน่ๆคับ

ตอนนี้มาลุ้นปล่อยดอยกันคับพี่กบ เพื่อดอยของพวกเรา 555

ดูเหมือนจะต้องใช้แผนเดียวกับcpf&thaiครับพี่กบ

รับทราบและทำตามแผนคับคุณพ่อน้องบีม^_____^