ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่กบ.คะดีใจแป๊บเดียว ราคา19800มาให้เจ็บใจ. เอาใหม่มีอีก9ไม้. ตามคุณบาสแนะนำ

ขายอีกไม้ 13..?เท่าไหร่ดีนะ อิอิ. งง. อีกละห้ามเบื่อนะอยู่ในช่วงสับสน. 55555

คุณ JJ ใจสู้ดี จะแก้พอร์ตต่อ.......ก็รออัพเดทจากคุณบาส เจ้าป้า หน่อยดีไหม

แบบมีระบบอ่ะ แต่เห็นขายไปแล้วก็รู้ว่าเป็นแนวเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง (ร้องเป็นเพลงเลย)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เอสไป 1341 ซื้อคืนแล้ว 1336 ได้ำลำไยพวงจิ๋วๆ พวงนึงค่ะ

แหะๆ เป็นชาวสวนอ่ะค่ะ ตอนนี้ของมันติดดอย เลยต้องเป็นชาวสวนเอสไปก่อน พวกพี่กบกะน้องเล่นแอลกันอยู่นี่นา

ผม 33 ขอรับ อุตสาห์แอ๊บ :32

แหม แอ๊บอยู่ได้ตั้งนาน พี่กบก็ว่าตัวจริงหน้าตาออกหล่อเหลา

เดี๋ยวพี่กบเรียงใหม่

เอสไป 1341 ซื้อคืนแล้ว 1336 ได้ำลำไยพวงจิ๋วๆ พวงนึงค่ะ

แหะๆ เป็นชาวสวนอ่ะค่ะ ตอนนี้ของมันติดดอย เลยต้องเป็นชาวสวนเอสไปก่อน พวกพี่กบกะน้องเล่นแอลกันอยู่นี่นา

หวาย คุณปู จะสวนก็ไม่บอก พี่กบจะได้ออกก่อน

พี่กบเจอพิษน้องทองหลายครั้ง เลยเล่นแต่พอเพียง

และเป็นคนมักน้อย ได้ลำใยก็รีบออกเลยไม่รวยเหมือนคุณบาส แต่เวลาโดน cut ก็ต้องทำใจไป

ดีใจด้วยค่ะคุณปูได้ลำใยอีกแล้ว

บอกแต่อายุผู้ชายนะ

ดช เม่า 34

คุณบาส 32

คุณ mint บอกเป็นน้องกว่าพี่บาส ตอนนี้เผยแล้วว่าอายุ 33 กำลังหล่อเลย 555

สลาตัน 25 ขวบ

เดี๋ยวปาล์มมาก็ให้มาไล่กันเอง แต่เห็นบอกไปฝึกงานอยู่ คงเรียนจบปริญญาแล้วม้าง

ส่วนผู้หญิงรู้ไว้แค่เป็น สว และสาวๆหลายคนก็แล้วกัน 555

ผม 33 ขอรับ อุตสาห์แอ๊บ :32

แก้ไขเป้าใหม่เป็น1348ครับสำหรับbuy1339นะครับ

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

ดีดจาก1332.95ไม่โดนคัตใครจะเสี่ยงมั้ยส่วนผมกดbuyสดไปอีก1334.5cut1332เป้า1359

รวมมี2ออเดอร์ครับ

แก้ไขเป้าใหม่เป็น1348ครับ

อัพเดทมาแล้ว ขอบคุณจ้าน้องเกือบเล็ก รูปหล่อเหมือนกันคนนี้ แต่ใจหล่อมากๆๆ

บ๊ะ ห้องเรารูปหล่อแล้วนิสัยดีด้วย 555

ดีดจาก1332.95ไม่โดนคัตใครจะเสี่ยงมั้ยส่วนผมกดbuyสดไปอีก1334.5cut1332เป้า1359

ตะกี้พี่กบกด order ตามไปเหมือนกันค่ะ ได้ที่ 1334.8

คุณบาสได้ 1334.5

ลุ้นๆต่อค่ะคุณบาส คุณตุ๊ก และหมู่เฮา

ถูกแก้ไข โดย gejen

แก้ไขเป้าใหม่เป็น1348ครับสำหรับbuy1339นะครับ

2 อันนี้ คนละเป้าหรือคะคุณบาส

หวาย คุณปู จะสวนก็ไม่บอก พี่กบจะได้ออกก่อน

พี่กบเจอพิษน้องทองหลายครั้ง เลยเล่นแต่พอเพียง

และเป็นคนมักน้อย ได้ลำใยก็รีบออกเลยไม่รวยเหมือนคุณบาส แต่เวลาโดน cut ก็ต้องทำใจไป

ดีใจด้วยค่ะคุณปูได้ลำใยอีกแล้ว

พี่กบคะ นานๆ จะฟลุคๆ แบบนี้ที

ตอนนี้อาศัยเทคนิคจดจำจากเจ้าป้า จะเอส ต้องรอให้มันขึ้นไปสูงๆ น่ะค่ะ

ส่วนตอนนี้ ขอนั่งดูก่อน รอดูตัวเลข 20.55 มีตัวเลขเมกาออกนะคะ แต่ไม่รู้สำคัญป่าว เมกากำลังจะเข้าตลาดเต็มตัว เดี๋ยวคงได้รู้กัน

พี่กบคะ นานๆ จะฟลุคๆ แบบนี้ที

ตอนนี้อาศัยเทคนิคจดจำจากเจ้าป้า จะเอส ต้องรอให้มันขึ้นไปสูงๆ น่ะค่ะ

ส่วนตอนนี้ ขอนั่งดูก่อน รอดูตัวเลข 20.55 มีตัวเลขเมกาออกนะคะ แต่ไม่รู้สำคัญป่าว เมกากำลังจะเข้าตลาดเต็มตัว เดี๋ยวคงได้รู้กัน

แล้วคุณปูมองว่าตัวเลขเมกาจะบวกหรือลบกับทองคะ

แล้วคุณปูมองว่าตัวเลขเมกาจะบวกหรือลบกับทองคะ

ไม่ทราบจริงๆ ค่ะพี่กบ บวกหรือลบคิดว่าคงไม่สำคัญเท่าไหร่

3 ทุ่ม 45 มีตาคนนี้พูด ก็อปจากอีกห้อง ของคุณเด็กขายของนะคะ ไม่รู้พี่กบเห็นหรือยัง

ตอน 3 ทุ่ม 45 นาที เป็นช่วงที่ ประธานเฟดสาขาชิคาโก พูด นายอีแวนส์ เป็นคณะกรรมการที่มีสิทธิออกเสียงของเฟด ซึ่งเคยมีความเห็นว่า เฟดจะยังคงอัตราดอกเบี้ยระยะสั้นในระดับใกล้ศูนย์ จนกว่าอัตราการว่างงานจะลดต่ำกว่า 6.5% ซึ่งคาดว่าจะเกิดขึ้นกลางปี 2558 ส่งผลให้อัตราดอกเบี้ยจะต่ำไปอีกหนึ่งปีหรือมากกว่านั้น

เขาเป็นเจ้าหน้าที่เฟด ที่เคยกล่าวทำนองว่าอาจมีการลดการเข้าซื้อพันธบัตรในเดือนกันยายน เมื่อตอนเดือนสิงหาคม แต่ก็ยังไม่ได้มีการลดลงเมื่อการประชุมที่ผ่านมา แต่อย่างไรก็ตาม ปากของเขา คำพูดที่จะออกมา ย่อมอาจมีแนวโน้ม เผยเฟดอาจลดการเข้าซื้อพันธบัตรตามมาตรการกระตุ้นเศรษฐกิจในปีนี้

******* ก็อาจจะเกิดการย่ออีกครั้ง ถ้าราคาทองจากตอนนี้ ไต่ขึ้นไปแล้ว ก็อาจจะย่ออีกครั้ง ย้ำเหมือนเดิม ให้ความสำคัญ " เพดานหนี้ " ครับ

เครดิต คุณเด็กขายของค่ะ

ราคาทองฟิวเจอร์ปรับตัวขึ้น จากความวิตกเกี่ยวกับทางตันในเรื่องเพดานหนี้

ข่าวต่างประเทศ สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- ศุกร์ที่ 27 กันยายน 2556 20:21:35 น.

ราคาทองฟิวเจอร์ปรับตัวเพิ่มขึ้นจากความวิตกกังวลเกี่ยวกับทางตันในเรื่องเพดานหนี้ของสหรัฐ ซึ่งอาจนำไปสู่การปิดหน่วยงานของรัฐบาล

สัญญาทองคำตลาด COMEX (Commodity Exchange) ส่งมอบเดือนธ.ค.เพิ่มขึ้น 1.1% แตะที่ 1,339 ดอลลาร์ต่อออนซ์

ณ เวลาประมาณ 19.11 น.ตามเวลาในประเทศไทย

วุฒิสภาสหรัฐมีกำหนดจะออกเสียงรับรองร่างกฎหมายงบประมาณค่าใช้จ่ายใน วันนี้ ซึ่งมีขึ้น 3 วันก่อนที่วุฒิสภาจะหมดอำนาจในการพิจารณาอนุมัติ

และเพียงไม่กี่สัปดาห์ก่อน ที่จะถึงสหรัฐจะครบกำหนดระยะเวลาในการกู้เงิน

ในขณะเดียวกัน นางเอสเธอร์ จอร์จ ประธานธนาคารกลางสหรัฐ (เฟด) สาขาแคนซัส ซิตี้ กล่าวว่าการดำเนินนโยบายการเงินในปัจจุบันของเฟด

ก่อให้เกิดความเสี่ยงต่อ เศรษฐกิจ หลังจากที่เฟดมีมติดำเนินนโยบายผ่อนคลายทางการเงินเชิงปริมาณ (QE) ต่อไปด้วยการซื้อพันธบัตร

วงเงิน 8.5 หมื่นล้านดอลลาร์ต่อเดือนในการประชุมครั้งล่าสุดที่มีขึ้นเมื่อวันที่ 17-18 ก.ย.ที่ผ่านมา

นางจอร์จระบุว่าจะยังคงผลักดันให้เฟดเริ่มลดแผนการซื้อพันธบัตรหลังจาก ที่เศรษฐกิจสหรัฐปรับตัวดีขึ้น และการปรับลดวงเงินการซื้อพันธบัตรในขณะนี้

จะช่วยให้ตลาดมีการปรับตัว พร้อมกล่าวว่าการตัดสินใจล่าสุดของเฟดในการเดินหน้าโครงการดังกล่าวได้สร้าง ความประหลาดใจแก่ตลาด

และสร้างความผิดหวังแก่เธออย่างมาก