ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณกบเมื่อคืนได้ซื้อ-ขายรึป่าวค่ะ

เปล่าค่ะ ป้ารีละคะ ขายไปแล้ว ซื้ออีกหรือเปล่าคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
แขก GOLDDLOG

หวัดดีคับ ต่ายทองที่น่ารักและเพื่อน ๆๆ โชคดีมีลำไยกันทุกคนนะคับ

นุ่นยังงงๆ อยู่จ๊ะ ไม่รู้จะเอาไงดี กดแล้วผิดทางตลอดเลย ใจไม่มั่นคงสักที ขี้ตกใจอยู่เรื่อย

อ่านกราฟเป็นที่ไหนล่ะคะ ไม่เป็นเลย แค่เห็นว่ามัoน่าจะลงหรือขึ้นแหละ ไปยาวแค่ไหนก็ไม่รู้

อย่างเมื่อวานดูแล้วน่าจะลง จัดการขายดอยที่มีก่อนเลย

ขายปุ๊บ ลงไป 20 บาท แล้วขึ้นอีกเป็นร้อย

แต่ก็เชื่่อกราฟนะว่าต้องลง แต่ก็ไม่ลง แถมทะลุไป 1600 อีก

จะซื้อตามก็กระไร กลัวลุง BB มาพูดแล้วมันลงเยอะ

พี่ต่ายทำไรลงไป อย่าลืม :Announce ดังๆ นะคะ ^^

รอซื้้อคืนอยู่เหมือนกันครับคุณนุ่น ไม่รู้ว่าจะมาป่าว

หลุด 1578 เจอ นิวโลว์ แต่ยังไม่ใช่รักแท้ เด๋วเจอรักแท้เมื่อไหร่ กะชากขึ้นเรย แสดงว่า 1580 นี่รักจอมปลอม

รักแท้ 1546 ถ้าหลุด รักแท้ ก้อ บวชชีกานไปเรยคร่ะ!!

ยังไม่ได้ตัดผม จองแล้วแต่ไปช้ารอ7 คน เลยกลับมาเปน justin bieber เหมือนเดิม วันนี้เล่นเร็วๆนะคะฝั่งซื้อ กำไรขายเลย อาการน่าเปนห่วง จะขายก่อนก็เลยจุดที่ควรขายไปแล้ว คงรอฝั่งซื้อค่ะ ทักทายแค่นี้ค่ะ ต้องไปจ่ายค่าประกันรถค่ะ คงดึกอีกเช่นเคย ดูแลกันและกันนะคะโชคดีนะคะ

อยากตัดสินใจเก่งๆแบบพี่กระต่ายบ้าง ตัดสินใจผิดทู้กกกกที แล้วก้อชอบกลัวเวลาจะกดขายจนมันลงไปอีกรอบ :_02

ยังไม่ได้ตัดผม จองแล้วแต่ไปช้ารอ7 คน เลยกลับมาเปน justin bieber เหมือนเดิม วันนี้เล่นเร็วๆนะคะฝั่งซื้อ กำไรขายเลย อาการน่าเปนห่วง จะขายก่อนก็เลยจุดที่ควรขายไปแล้ว คงรอฝั่งซื้อค่ะ ทักทายแค่นี้ค่ะ ต้องไปจ่ายค่าประกันรถค่ะ คงดึกอีกเช่นเคย ดูแลกันและกันนะคะโชคดีนะคะ

ขอบคุณป้ามากค่ะที่แนะนำ ตอนนี้ข้าเจ้างงๆอยู่

น้องโป๊บ ตอนนี้ยังเล่นแผน C ใช่ป่าวจ๊ะ

หรือว่าจัดแผน B สวนเทรนด์ไปเลย

ตอนนี้นู๋ ยังแผน เอ อยุ่เรยคร่ะ และมี ดอย ที่ 1602 1590 คร่ะยังไม่ขยับเขยื้อนคร่ะ ยังเชื่ออินดี้ ส่วนตัว คร่ะ แต่ว่าพี่น้องจะ ว่าไงก้อได้คร่ะ บางคน แผน บีไป ได้ตังค์กันไป แร้วก้อมีคร่ะ อิอิ

ตอนนี้กำลังใช้แผน D ------> > งงๆ ไม่รู้จะทำอะไรดี

นุ่นยังงงๆ อยู่จ๊ะ ไม่รู้จะเอาไงดี กดแล้วผิดทางตลอดเลย ใจไม่มั่นคงสักที ขี้ตกใจอยู่เรื่อย

อ่านกราฟเป็นที่ไหนล่ะคะ ไม่เป็นเลย แค่เห็นว่ามัoน่าจะลงหรือขึ้นแหละ ไปยาวแค่ไหนก็ไม่รู้

อย่างเมื่อวานดูแล้วน่าจะลง จัดการขายดอยที่มีก่อนเลย

ขายปุ๊บ ลงไป 20 บาท แล้วขึ้นอีกเป็นร้อย

แต่ก็เชื่่อกราฟนะว่าต้องลง แต่ก็ไม่ลง แถมทะลุไป 1600 อีก

จะซื้อตามก็กระไร กลัวลุง BB มาพูดแล้วมันลงเยอะ

พี่ต่ายทำไรลงไป อย่าลืม :Announce ดังๆ นะคะ ^^

:huh: นุ่น บางทีราคาอาจลงก่อนรึหลังกราฟนิดหน่อย นุ่นต้องคอยสังเกตุดูว่ามันลงมาย้ำราคาตรงไหนแร้วมันเด้งยังงัย แร้วค่อยตัดสินใจ เล่นหมดหน้าเสื่อไม่ได้นา นุ่นเห็นปุ๊ปตัดสินใจเลยไม่ได้ นึกออกมั้ย เหมือนเวลาเราจะออกกำลังกายเราต้องวอลม์ร่างกายก่อน ม่ายงั้นเป็นตะคริว พอเราออกแรกๆเนือยๆ ซักพักเท่านั้นแหละเป็นงัยเป็นกัน จะดีด รึจะเด้ง ก้อว่ากันไป เพราะทองมันเล่นเองไม่ได้สิ่งที่เล่นทองคือคน ทุกคนต้องจดๆจ้องๆก่อนแร้วค่อยตัดสินใจ พี่เล่นทองจากความรู้สึกนึกคิด ใครว่างัยก้อช่าง พี่เล่นทองอย่างมีความสุข ม่ายเครียด พี่ลั้ลล้าได้ตลอด บางคืนสวิงจัดๆ ถ้าพี่มีปาร์ตี้รึรัยเนี้ยะพี่ยังม่ายอยู่เล่นเลย (เงินไม่ใช่คำตอบทุกอย่างในชีวิต)ที่GT มีค่าแนะนำหัยพี่ม่ายเอา พี่ได้แร้วพี่ต้องหัยต่อ ;) จานอั๋นบอกว่าการให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ ทุกวันนี้พี่มีความสุขในการเป็นผู้ให้ ถึงแม้พี่ไม่มีความรู้เรื่องกราฟ เรื่องรัยเลย แต่พี่ก้อหัยในสิ่งที่พี่รู้ที่พี่คิดว่าเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนพ้องน้องพี่ไม่มากก้อน้อย ;)

เราสามารถเริ่มต้นใหม่ได้ทุกเวลา ไม่มีคำว่าสายสำหรับชีวิตนี้ที่เหลืออยู่ :32

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ตอนนี้ หมีมานจะให้พวกป้า ที่ดอย 26000-27000 ขายทองออกมา ถ้าไม่มีใครขายมาน บอกจะทำลงอีก พอป้าขายเสร็จปุ๊ป มานกะชากขึ้นเรย

ถูกแก้ไข โดย popedern

ตอนนี้กำลังใช้แผน D ------> > งงๆ ไม่รู้จะทำอะไรดี

แผน ซี แร้ว เอ เรยพี่นุ่น

:huh: นุ่น บางทีราคาอาจลงก่อนรึหลังกราฟนิดหน่อย นุ่นต้องคอยสังเกตุดูว่ามันลงมาย้ำราคาตรงไหนแร้วมันเด้งยังงัย แร้วค่อยตัดสินใจ เล่นหมดหน้าเสื่อไม่ได้นา นุ่นเห็นปุ๊ปตัดสินใจเลยไม่ได้ นึกออกมั้ย เหมือนเวลาเราจะออกกำลังกายเราต้องวอลม์ร่างกายก่อน ม่ายงั้นเป็นตะคริว พอเราออกแรกๆเนือยๆ ซักพักเท่านั้นแหละเป็นงัยเป็นกัน จะดีด รึจะเด้ง ก้อว่ากันไป เพราะทองมันเล่นเองไม่ได้สิ่งที่เล่นทองคือคน ทุกคนต้องจดๆจ้องๆก่อนแร้วค่อยตัดสินใจ พี่เล่นทองจากความรู้สึกนึกคิด ใครว่างัยก้อช่าง พี่เล่นทองอย่างมีความสุข ม่ายเครียด พี่ลั้ลล้าได้ตลอด บางคืนสวิงจัดๆ ถ้าพี่มีปาร์ตี้รึรัยเนี้ยะพี่ยังม่ายอยู่เล่นเลย (เงินไม่ใช่คำตอบทุกอย่างในชีวิต)ที่GT มีค่าแนะนำหัยพี่ม่ายเอา พี่ได้แร้วพี่ต้องหัยต่อ ;) จานอั๋นบอกว่าการให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ ทุกวันนี้พี่มีความสุขในการเป็นผู้ให้ ถึงแม้พี่ไม่มีความรู้เรื่องกราฟ เรื่องรัยเลย แต่พี่ก้อหัยในสิ่งที่พี่รู้ที่พี่คิดว่าเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนพ้องน้องพี่ไม่มากก้อน้อย เราสามารถเริ่มต้นใหม่ได้ทุกเวลา ไม่มีคำว่าสายสำหรับชีวิตนี้ที่เหลืออยู่ :32

:gd

ปล. หมายถึง "สุดยอด" นะคะ ไม่ใช่ "โป้ง"

จิงๆๆ ที่พี่ต่าย ลั๊นลาได้ เพราะพี่ต่าย มีแฟน อยู่ SPDR คร่ะ เอิ๊กๆๆ

จิงๆๆ ที่พี่ต่าย ลั๊นลาได้ เพราะพี่ต่าย มีแฟน อยู่ SPDR คร่ะ เอิ๊กๆๆ

ซะงั้นอ่ะ