ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ คุณญ่า

ลักษณะการแตะ1572แล้วเด้งไป1578+

ยังงี้ถือว่ารับอยู่มั้ยคะ

ซื้อที่ 1572 ดีดไปเท่าไร สุด แร้วขายเรยคร่ะ เด๋วรอเก็บใหม่ต่ำๆๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ คุณญ่า

ลักษณะการแตะ1572แล้วเด้งไป1578+

ยังงี้ถือว่ารับอยู่มั้ยคะ

555 พี่อลัน ญ่าไม่เก่งเลย ไม่เคยเรียนด้วยซ้ำค่ะ

อาศัยจากการเทรด เล็กๆ น้อยๆ ลองถามแม่ทัพโป๊ป

ดีกว่ามั๊ยคะ อิอิ อายที่จะตอบ จริงๆค่ะ :P

นอกจากจะไม่ A แล้ว เมื่อกี้ยังพลาดไปโดนปุ่ม S ที่ 1572 อีก :065

ถ้ามานไปปิดแก๊บ พี่นุ่นรวยเรย อิอิ

ซื้อที่ 1572 ดีดไปเท่าไร สุด แร้วขายเรยคร่ะ เด๋วรอเก็บใหม่ต่ำๆๆ

:gd

555 พี่อลัน ญ่าไม่เก่งเลย ไม่เคยเรียนด้วยซ้ำค่ะ

อาศัยจากการเทรด เล็กๆ น้อยๆ ลองถามแม่ทัพโป๊ป

ดีกว่ามั๊ยคะ อิอิ อายที่จะตอบ จริงๆค่ะ :P

ตอบไปเรยคร่ะพี่ญ่า ผิดถูกไม่ว่ากานเพราะเราไม่ใช่เจ้ามือ คร่ะ อิอิ

ป้ารี ตื่นมา เหมือนฝันร้ายนะคะเนี่ย 55+

เหมือนญ่าเมื่อเช้าเลย ตื่นมา นึกว่า เห็น 1597

ป้าดดธ่อ...ดูผิด เป็น 1587 แหกขี้ตา รีบ S

ก่อนเลย อันดับแรกค่ะ..ถึงบอกว่า เหนื่อยแต่เช้าเลย :P

จ้า น้องญ่า. แต่ป้ารียังใช้แผนc. อยู่เลย ไม่กล้าโดดเข้าใส่ ตอนตกใจเสียงเตือน. เพราะเจอบทเรียนมาเยอะ.

บ่ายๆลงเยอะแล้ว. แต่กลางคืนจะลงเยอะกว่า. ขอใช้แผน c ก่อนจ้า

ถ้ามานไปปิดแก๊บ พี่นุ่นรวยเรย อิอิ

นั่นสินะ

ใครไม่กล้า แต่เรากล้า(พลาด)!

ต้องใช้เทรดระดับราคา ของอาจารสอนอย่างเดียวเรย หรือ อยากเล่นทางเดียว ต้องใจเย็นรอ มานลงๆๆ ให้สุดแร้วเป็น ลิงแบบที่ 1 ใจเย็นมาก ตอนนี้ อยู่ในโซน ลิงแบบที่ 1 นักลงทุนระยะยาว เริ่มทะยอยซื้อกานแร้วคร่ะ

ต้องใช้เทรดระดับราคา ของอาจารสอนอย่างเดียวเรย หรือ อยากเล่นทางเดียว ต้องใจเย็นรอ มานลงๆๆ ให้สุดแร้วเป็น ลิงแบบที่ 1 ใจเย็นมาก ตอนนี้ อยู่ในโซน ลิงแบบที่ 1 นักลงทุนระยะยาว เริ่มทะยอยซื้อกานแร้วคร่ะ

ใช่ หนูพูดมีเหตุผล

เอารูปนี้มาให้ดูครับ จะเห็นว่าขาลงมันครบ 5 คลื่นแล้ว ต่อไปก็น่าจะขึ้นแล้วครับ

ขอบคุณคร่ะพี่

ตอบไปเรยคร่ะพี่ญ่า ผิดถูกไม่ว่ากานเพราะเราไม่ใช่เจ้ามือ คร่ะ อิอิ

ตอบให้เจ้ามือ งง ไปเลยใช่ป่าวคะ ว่า พวกนี้ มันเล่นรัยกันฟระ อิอิ

แผน a b c มีแจม d มาด้วย ไม่พอ จิ้มผิด จิ้มถูก พอจิ้มถูก กลายเป็นเศร้า

จิ้มผิด กลายเป็นกำไร ไปเฉย แบบนี้เลยเนาะ 555 โอเคๆ ค่ะ :D

ขอบคุณน้องpope กะคุณญ่านะคะ

Alan S ไว้ค่ะ ยังไม่รู้จะปิดตรงไหน แนวรับหลายแนวเลย งง

ไม่ค่อยL เพราะหลายดอย ไม่อยากเติมงบค่ะ เดี๋ยวสามีไล่ไปกอดทองนอน 555

ซื้อที่ 1602 1590 1568 1546 เค้าเรียก หมากล้อมเมือง มาทางไหนโดนหมด แต่ ถ้าหลุดต่ำกว่า 1546 ไปทะเลกันดีกว่าป้า

ซื้อที่ 1602 1590 1568 1546 เค้าเรียก หมากล้อมเมือง มาทางไหนโดนหมด แต่ ถ้าหลุดต่ำกว่า 1546 ไปทะเลกันดีกว่าป้า

ใช่ แต่เดี๋ยวจะไปแบงค์ค่ะ ไปโอนเงินค่าน้องทอง

ขอบคุณน้องpope กะคุณญ่านะคะ

Alan S ไว้ค่ะ ยังไม่รู้จะปิดตรงไหน แนวรับหลายแนวเลย งง

ไม่ค่อยL เพราะหลายดอย ไม่อยากเติมงบค่ะ เดี๋ยวสามีไล่ไปกอดทองนอน 555

พี่อลันดูตามแนวรับที่กูรูบอก ถ้ามี ดีด เด้ง ก้อ ปิดเอสคร่ะ

แต่ของนู๋ถ้าแนวรับ ต้าน สำคัญ นู๋จะทำสีให้ต่าง หมายถึง ดีด เด้ง แน่นอน เช้น แนวรับ

1573 1567 1563 1557 1547