ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อยากหั้ยขึ้น พวกเราต้องบอก :Announce "รอซื้ออยู่คร่ะ" หรือ "S แร้วคร่ะ 10 สันยา"

:Announce ขายไปตั้งแต่ 1572 แล้วค่ะ ได้ยินม้ายยยย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

นุ่น 23313 เพิ่งกลับเข้าบ้านพี่มีรถตู้รับส่งนักเรียน โรงเรียนเปิดเทอมแร้วต่อไปเวลา 5 โมง ถึง 1ทุ่ม ม่ายอยู่นะคะเพื่อนๆ เด็กอินเตอร์เลิกเย็นมาก แต่ราคาค่ารถดีมากเหมือนกัน :gvme

ไม่เรียก"พี่ต่าย" แระ เรียก "แม่เลี้ยงต่าย" ดีก่าอิอิ

ปล ป้าขายทีไร มันจะไปต่ออีก10$ รอดูอาถรรพ์เปนจิงมั้ย เพื่อนๆจะได้เฮ อิอิ

ไม่เรียก"พี่ต่าย" แระ เรียก "แม่เลี้ยงต่าย" ดีก่าอิอิ

แก่ไปนะ ม่ายเอาม่ายอยากแก่คริคริ

:wub: คืนนี้ม่ายอยู่อีกแร้ว ไปดริ้งไปด้วยกันมั้ย เดี๋ยวหัยลูกชายเป็นคนกดซื้อขาย เค้าเก่งคะ เค้าทำประจำเวลาแม่ม่ายอยู่คริคริ :wub:

ปล ป้าขายทีไร มันจะไปต่ออีก10$ รอดูอาถรรพ์เปนจิงมั้ย เพื่อนๆจะได้เฮ อิอิ

ม่ายหรอกครั้งนี้มันร่วงแร้ว

มันต้องยืน 1688 ได้ก่อน ถึงจะขึ้น มาฝั่งกระทิงนี้ ขึ้นบันไดจิงๆๆเร้ยยย อยู่ฝั่งหมี สบาย ลงลิฟท์ อยู่ฝั่งกระทิงต้องซื้อไว้ แร้วไป สปาร้านป้ากบ สัก 2 อาทิตย์ แร้วกลับมาดูใหม่

เมื่อไหร่เซียนโป๊บจะไปสปาสักทีล่ะจะลดให้พิเศษ แต่ถ้าเรียกพี่กบนะจะให้ฟรีเลย5555

ม่ายหรอกครั้งนี้มันร่วงแร้ว

มันขึ้นมาอีกแล้ว ใจเย็นเพื่อนต้นทุนตะเองตำ่ ของเค้า23350 กลัวเผ่นไม่ทันเด๊วดอยเพิ่ม ไม่ไหวแล้วอ่ะ คำนวณต้นทุนไม่ไหวแล้ว เงินในสมุดบช มันชักจะร่อยหรอ ดีมีเงินปันผลมาเปนค่ากับข้่วอ่ะ

:Announce ขายไปตั้งแต่ 1572 แล้วค่ะ ได้ยินม้ายยยย

555555555555

มันขึ้นมาอีกแล้ว ใจเย็นเพื่อนต้นทุนตะเองตำ่ ของเค้า23350 กลัวเผ่นไม่ทันเด๊วดอยเพิ่ม ไม่ไหวแล้วอ่ะ คำนวณต้นทุนไม่ไหวแล้ว เงินในสมุดบช มันชักจะร่อยหรอ ดีมีเงินปันผลมาเปนค่ากับข้่วอ่ะ

ต่ายทองขายแร้ว 23313 /23411 ลงต่ำกว่า23411 ซื้อแบบม่ายกลัวดอยยยยยยยยยย ขอบอกคริคริ

เด็กติดทุกคน กอดมั่ง หอมมั่ง เรียกน้ามั่งแม่มั่ง ผู้ปกครองข้างๆเห็นถามโทษนะคะนี่แม่ รึน้ารถตู้คะ มีลูกหลายคนนะคะ บอกเค้าน้ารถตู้คะ พ่อแม่เค้าม่ายค่อยมีเวลา เราเป็นธุระหัยทุกอย่าง ซื้อหนังสือ ชุดนักเรียน อุปกรณ์การเรียน จ่ายค่าเทอม ค่าเรียนพิเศษ ทำหัยหมด หาที่เรียนพิเศษข้างนอกหัยอีกนาคริคริ เลิกเรียนม่ายหัยเดินข้ามถนนซื้อของกินเอง ต้องเดินมาหาแร้วพาไปซื้อ ผู้ปกครองหัยของกินตลอด ทุกหน้า ทุกเทศกาล ก้อดีใจเนอะ ม่ายด้ายคิดอะไร ลูกเค้าก้อเหมือนลูกเรา :32

น่ารักจริงๆน้ารถตู้คนสวยเนี่ย เก่งและมีน้ำใจดีมากด้วย^_______^

เด็กติดทุกคน กอดมั่ง หอมมั่ง เรียกน้ามั่งแม่มั่ง ผู้ปกครองข้างๆเห็นถามโทษนะคะนี่แม่ รึน้ารถตู้คะ มีลูกหลายคนนะคะ บอกเค้าน้ารถตู้คะ พ่อแม่เค้าม่ายค่อยมีเวลา เราเป็นธุระหัยทุกอย่าง ซื้อหนังสือ ชุดนักเรียน อุปกรณ์การเรียน จ่ายค่าเทอม ค่าเรียนพิเศษ ทำหัยหมด หาที่เรียนพิเศษข้างนอกหัยอีกนาคริคริ เลิกเรียนม่ายหัยเดินข้ามถนนซื้อของกินเอง ต้องเดินมาหาแร้วพาไปซื้อ ผู้ปกครองหัยของกินตลอด ทุกหน้า ทุกเทศกาล ก้อดีใจเนอะ ม่ายด้ายคิดอะไร ลูกเค้าก้อเหมือนลูกเรา :32

บุญกุศล ทำให้คุณกระต่ายสวยวันสวยคืน. ค่ะ. มีความสุขอยู่กับสิ่งที่เป็น. พอเพียงค่ะ. จะทำให้ชีวิตเรามีความสุข. ไม่ต้องไปเปรียบเทียบกับใคร. กิเลส. ไม่เกาะกินใจค่ะ.

ต่ายทองขายแร้ว 23313 /23411 ลงต่ำกว่า23411 ซื้อแบบม่ายกลัวดอยยยยยยยยยย ขอบอกคริคริ

จะขอตามไปด้วยคนคร่ะ

ป้ารีเพิ่งซื้อวันนี้และขายแล้วหรือคะ

จัดปายตามนั้น เล่นอย่ากลัว กลัวลังเลอย่าเล่น พักก่อน พร้อมเมื่อไหร่ค่อยเล่น ไม่ต้องรีบขออย่าเดียวทำทุกอย่างตามที่ตั้งใจไว้ อย่าลังเลแม้แต่น้อย กำไรน้อยดีกว่าขาดทุน ขายหมูดีกว่าติดดอย เสียโอกาสดีกว่าไม่มีโอกาส นะคะ :32

ป้ารีเพิ่งซื้อวันนี้และขายแล้วหรือคะ

ทองผันผวน อย่าเก็บนานเลยนะคะ มีกำไรขายก่อนนะคะ เดี๋ยวซื้อกลับใหม่นา เก็บไว้นาน จากกำไรจะเป็นขาดทุนรึติดดอยนะคะ