ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

นุ่นน่ะเหรอจะได้ซื้อ มั่วนั่งงงกะราคาอยู่

แถมตอนได้สติดันไปกดขายอีก เซ็งอยู่เนี่ยพี่พวง

สปอตประมาณ 1572 ค่ะ

โทรบอกยกเลิกด้ายนะนุ่น เค้าดูย้อนหลังพอรต์เรา เค้าพิจารณากดยกเลิกด้าย มีใครกดขายที่ราคาแบบนั้น ในเมื่อมานเพิ่งลง วันนี้แบบนี้วันแรก

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

นุ่นน่ะเหรอจะได้ซื้อ มั่วนั่งงงกะราคาอยู่

แถมตอนได้สติดันไปกดขายอีก เซ็งอยู่เนี่ยพี่พวง

สปอตประมาณ 1572 ค่ะ

เดี๋ยวลงต่อก็ได้ซื้อคืนจ้า

โทรบอกยกเลิกด้ายนะนุ่น เค้าดูย้อนหลังพอรต์เรา เค้าพิจารณากดยกเลิกด้าย มีใครกดขายที่ราคาแบบนั้น ในเมื่อมานเพิ่งลง วันนี้แบบนี้วันแรก

ขอบคุณมากค่ะ แต่ก็คงไม่เป็นไร เดี๋ยวค่อยซื้อคืนเอา เพราะเคยกดผิดแล้วมาหนนึง :17 แล้วเค้าไม่ให้ยกเลิกอ่ะ

ก็ถูกของเขาแหละ ไม่งั้นลูกค้าก็คงขอยกเลิกกันหมด

เดี๋ยวลงต่อก็ได้ซื้อคืนจ้า

รออยู่ค่ะ ใจจดใจจ่อมากเรย ไม่ลงสักที อยากเจอรักแท้

นุ่น 23313 เพิ่งกลับเข้าบ้านพี่มีรถตู้รับส่งนักเรียน โรงเรียนเปิดเทอมแร้วต่อไปเวลา 5 โมง ถึง 1ทุ่ม ม่ายอยู่นะคะเพื่อนๆ เด็กอินเตอร์เลิกเย็นมาก แต่ราคาค่ารถดีมากเหมือนกัน :gvme

ทำงานให้มีความสุข นะค่ะ คุณกระต่าย. รักลูกคนอื่นเหมือนลูกเรา เป็นกุศล. ค่ะ.

ขอบคุณมากค่ะ แต่ก็คงไม่เป็นไร เดี๋ยวค่อยซื้อคืนเอา เพราะเคยกดผิดแล้วมาหนนึง :17 แล้วเค้าไม่ให้ยกเลิกอ่ะ

ก็ถูกของเขาแหละ ไม่งั้นลูกค้าก็คงขอยกเลิกกันหมด

ม่ายหรอกเค้าดูเจตนา เฮ้อเสียดาย แต่นุ่นคัตลอสเมื่อคืนราคาตอนนี้ก้อกินส่วนต่างได้นี่เนอะ

หูยยยย สุดยอดเรยคร้า

นี่ถ้ามานลง 1500 จะบอกหั้ยพี่กรี้ไปเยาวราช ซื้อทองมาใส่หั้ย มะยม สัก 5 บาท

ม่ายหรอกเค้าดูเจตนา เฮ้อเสียดาย แต่นุ่นคัตลอสเมื่อคืนราคาตอนนี้ก้อกินส่วนต่างได้นี่เนอะ

จ้า

มีขึ้น ก็ต้องมีลง สู้โว้....ยยยย

มันต้องยืน 1688 ได้ก่อน ถึงจะขึ้น มาฝั่งกระทิงนี้ ขึ้นบันไดจิงๆๆเร้ยยย อยู่ฝั่งหมี สบาย ลงลิฟท์ อยู่ฝั่งกระทิงต้องซื้อไว้ แร้วไป สปาร้านป้ากบ สัก 2 อาทิตย์ แร้วกลับมาดูใหม่

นุ่น 23313 เพิ่งกลับเข้าบ้านพี่มีรถตู้รับส่งนักเรียน โรงเรียนเปิดเทอมแร้วต่อไปเวลา 5 โมง ถึง 1ทุ่ม ม่ายอยู่นะคะเพื่อนๆ เด็กอินเตอร์เลิกเย็นมาก แต่ราคาค่ารถดีมากเหมือนกัน :gvme

ขับรถปลอดภัยนะคะพี่กระต่าย ดีจังได้ราคาดีด้วย เทคแครนะคะ

นี่ถ้ามานลง 1500 จะบอกหั้ยพี่กรี้ไปเยาวราช ซื้อทองมาใส่หั้ย มะยม สัก 5 บาท

น้องโป๊ป ถ้าเป็นเฉกเช่นนั้นจิง พี่จะทำฟันเลี่ยมทองแถมไปด้วย เพราะฟันเริ่มร่อยหรอคะ^^

อยากหั้ยขึ้น พวกเราต้องบอก :Announce "รอซื้ออยู่คร่ะ" หรือ "S แร้วคร่ะ 10 สันยา"

เค้าไปแล้วอ่ะ 23410 จะได้ม่ายเปนภาระเพื่อนๆ1585...

ทำงานให้มีความสุข นะค่ะ คุณกระต่าย. รักลูกคนอื่นเหมือนลูกเรา เป็นกุศล. ค่ะ.

เด็กติดทุกคน กอดมั่ง หอมมั่ง เรียกน้ามั่งแม่มั่ง ผู้ปกครองข้างๆเห็นถามโทษนะคะนี่แม่ รึน้ารถตู้คะ มีลูกหลายคนนะคะ บอกเค้าน้ารถตู้คะ พ่อแม่เค้าม่ายค่อยมีเวลา เราเป็นธุระหัยทุกอย่าง ซื้อหนังสือ ชุดนักเรียน อุปกรณ์การเรียน จ่ายค่าเทอม ค่าเรียนพิเศษ ทำหัยหมด หาที่เรียนพิเศษข้างนอกหัยอีกนาคริคริ เลิกเรียนม่ายหัยเดินข้ามถนนซื้อของกินเอง ต้องเดินมาหาแร้วพาไปซื้อ ผู้ปกครองหัยของกินตลอด ทุกหน้า ทุกเทศกาล ก้อดีใจเนอะ ม่ายด้ายคิดอะไร ลูกเค้าก้อเหมือนลูกเรา :32