ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

สวัสดีตอนเที่ยงคะเจ้าป้า พี่กบ ดช.เม่า คุณปลายฟ้าและหมู่เฮาทุกท่าน

หลังจากขึ้นมาแล้วก้อนิ่งๆเบ่ย- -"

มาแปะเพลงเพราะๆจ้าาาาา อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แต่ผมมองมากกว่าคุณบาสหน่อยนึง 70-76

เห็นต่างได้ครับเป็นมุมมองให้เพื่อนๆต่อยอดครับ

คุณปอง like ป้าฟุ่มเฟือย หมดแล้ว รอรอบหน้านะ ชอบเพลงอ่ะ

ตัวเลข วันนี้มาเย็นเลย 16.00 ความเชื่อมั่นอิตาลี ไม่สพคัญนัก แต่ป้าว่าน่าสน ถ้าให้เดา น่าจะลบกะทอง 17.00 ผู้ว่าแบงค์ชาติอังกฤษ พูด สรุปเวลาประมาณนี้ มาดูจอหน่อยนะ จากนั้นยาวไป20.30 เมกา มา6ตัวเป็นตัวเลขขอสร้างบ้าน และกำลังจะสร้าง ที่มีคาดการณ์3ตัว ลบกะทองทุกตัว อีก3ก็น่าจะไปทิศทางเดียวกันเดา 20.55 Redbook ไม่น่ามีผลกะทองนะ 21.00 ดัชนีราคาบ้าน ลบกะทอง เวลาเดียวกัน เป็นการทำสถิติ เกี่ยวกับบ้านของสถาบันหนึ่ง รายเดือนบวกกะทอง แต่รายปีลบกะทองค่ะ 22.00 สำคัญระดับเทพ ลบกะทอง ตามด้วยดัขนีอุตสาหกรรม ของเขตริชมอน ลบอีก 23.30 ประมูลตั๋วคงไม่มีไรค่ะ โชคดีน้า

เพื่อนๆ เตรียมจัดport ให้ดีๆนะ พฤ เมกาหยุด กินไก่งวง ศ เปิดแต่ช่วงเช้าบ้านเค้า และปิดบ่ายโมง เป็นเราหยุดแล้ว วันศุกร์ ก็ไม่มาหรอกแค่ครึ่งวัน อิอิ

เมื่อวานเกาะรถไปได้นิดเดียว L1228 S1243 รีบลงกลางทางด้วยครับ เสียดายนิดหน่อย (เหตุเพราะกลัวข่าวช่วง 22.00) ยินดีกับพี่ ๆ ด้วยครับ :Announce (ซื้อก้อนเล็กด้วย เพราะกล้า ๆ กลัว ๆ ครับ)

ปล.ช่วงกินไก่งวง จะเกิดอะไรขึ้นหรอครับ เจ้าป้า ช่วยชี้แนะ พีท ด้วยครับ

ถูกแก้ไข โดย sriwanitchayakorn

g

เพื่อนๆ เตรียมจัดport ให้ดีๆนะ พฤ เมกาหยุด กินไก่งวง ศ เปิดแต่ช่วงเช้าบ้านเค้า และปิดบ่ายโมง เป็นเราหยุดแล้ว วันศุกร์ ก็ไม่มาหรอกแค่ครึ่งวัน อิอิ

รอเอสครับเจ้าป้า เอสที่เท่าไรดีค้าบบบบบ กลับมาแว้ววว

ถึงคุณพีท เทียบกับบ้านเราคล้ายๆสงกรานต์ วันครอบครัว อยู่ไหนก็ต้องมาเจอกันสักครั้งใน1ปี ที่ให้ข้อสังเกตุไว้ ก็คือ จะหยุดยาวหลายวัน ปกติ เจ้ามือ (เมกาขาใหญ่)น่าจะเคลียร์ๆปอดให้ว่าง เราก็แค่เตรียมพร้อม ล่ะค่ะ

g

รอเอสครับเจ้าป้า เอสที่เท่าไรดีค้าบบบบบ กลับมาแว้ววว

คุณบาส ดชเม่า ขายเราก็ตามเลย ดีมั้ย 2หนุ่มเค้าให้เลข7 ป้าให้ตำ่หน่อยเลข6

คุณบาส ดชเม่า ขายเราก็ตามเลย ดีมั้ย 2หนุ่มเค้าให้เลข7 ป้าให้ตำ่หน่อยเลข6

จัดปายค้าบเจ้าป้า :047

เดี๋ยวพอขึ้นไปถึง 1268 จะเอสลงมาตันนึง 555

เดี๋ยวพอขึ้นไปถึง 1268 จะเอสลงมาตันนึง 555

เดี๋ยวผมช่วยนิดนึงซัก 5 ตันเนอะ

สวัสดีครับทุกคน วันนี้มาช่วยดันให้ขึ้นไปถึง 127x ก่อนแล้วจะเอสลงมาตามเพื่อนๆเช่นกันครับ แต่ว่าคุณจิเอสลงมาตันนึงสงสัยจะลงแรงๆๆละคราวนี้ 5555 ดีใจกับลำใยเมื่อเช้าของทกคนด้วยครับ

เดี๋ยวผมช่วยนิดนึงซัก 5 ตันเนอะ

ว่าแล้วไง!! คุณเม่าเอสอีก 5 ตัน สงสัยลงหลุด 1200 แน่แล้วรอบนี้เพื่อนๆพี่ๆทั้งหลาย

ถึงคุณพีท อีกที ป้า อาจพูดอาจอยากบอกด้วยการเขียนไม่หมด ตย. ที่ว่าวันหยุดต่างๆเราควรเตรียมตัวรับมือ คือว่าหากเราไปได้ราคาอะไรซักราคาหนึ่งที่ตลาดเมกา แล้ว เอเชียเค้าไม่เอาด้วยจะทุบหรือลาก เราจะเสียหายอ่ะค่ะ เพราะเอเชียเค้าไม่หยุด แต่ละตลาดเค้าก็ต้องวัดเชิงมวยกันอยู่ตลอด ดูจาก มะวานเอเชียเค้าทุบ เราจับเอสมาแต่ไม่ออกในอารมณ์เดียวกับเอเชีย จับเอสต่อที่ตลาดเมกา เค้าไม่เอาด้วยลากกลับ เราก็แพ้อ่ะค่ะ เทคนิค กราฟช่วยได้ แต่กับGSจะทำให้การทำกำไรยาก เพราะเรามีSTOP LOSS ซึ่งเจ้ามือเค้าก็ดูเป็นเหมือนเรา เต้าคอยจ้องจะหากำไรจากการกินต้อปของเราอ่ะค่ะ

วันหยุด เวลาปิด เปิดของตลาดต่างๆ น่าใส่ใจทั้งสิ้น อย่างข่าวมะวานเรื่อง อิหร่าน ยังจะเอามาเล่น วันนี้ข่าวจีนกะญี่ปุ่น เรื่องจีนประกาศเขตน่านฟ้าใหม่

s1254 เห็นย่ำอยู่นานล่ะเอสซะเลย :uu

:Announce ก๊อกๆๆ บ่ายๆแบบนี้ห้องเงียบจังเลย :031

ถูกแก้ไข โดย แม่น้องคิตตี้