ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณคะพี่กบ เอากราฟคุณบอยมาให้ชม เป็นกำลังใจดีแท้ๆ :32

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ลุงเบนวันนี้มาเร็วดี

จะพ้นแล้ว จะมีแบบนี้บ้างอ่ะเปล่า 555

น่าเหวี่ยงขึ้นดีม๊าาาย :uu

25ไม่เอาน๊า เอา52ก่อน อิอิ

ถูกแก้ไข โดย ปิงปอง

ขอบคุณค่ะคุณกบ รอ 1226 อยู่นะค่ะ จะลงมารับหรือเปล่า หรือว่าจะขึ้นไปเลย

น่าเหวี่ยงขึ้นดีม๊าาาย :uu

ไม่กลัวความสูง และเหวี่ยง คุณปองก็ขึ้นชมวิวนิ่มๆเลย

ขอบคุณค่ะคุณกบ รอ 1226 อยู่นะค่ะ จะลงมารับหรือเปล่า หรือว่าจะขึ้นไปเลย

รอ 1226 หรือคะคุณ dara

ใกล้เคียงกัน

ทีแรกตั้ง buy 1233 แต่ไม่มา ตอนนี้ delete ทิ้งแล้วค่ะ

และคงไว้แค่ L 1227.3

แต่ถ้าทองทะลุ 1246 ก็อาจไป 1252, 1255, 1267 ได้นะคะ จุดๆนั้นคุณปอง คุณบาส และขา L ได้เฮ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ลุ้นช่วยหมู่เฮาค่ะ ขอให้สมหวังทุกคนนะค่ะ

ลุ้นช่วยหมู่เฮาค่ะ ขอให้สมหวังทุกคนนะค่ะ

หมู่เฮาเหล่ามาชุมนุม ต่างกุมใจรักสมัครสมาน............................ :Announce

อาบน้ำ มาร์คหน้าเรียบร้อย มารอดูลุงเบน

ช่วยเชียร์เจ้าป้า พีกบ และจีเอสทุกท่านเลยนะคะ :32

ส่วนตัวปองต้องรอสิบโมงเช้าโน้นเลยคะ :17

ปิดก่อน เปิดทีหลัง บรื้อๆ

ถูกแก้ไข โดย ปิงปอง

อาบน้ำ มาร์คหน้าเรียบร้อย มารอดูลุงเบน

ช่วยเชียร์เจ้าป้า พีกบ และจีเอสทุกท่านเลยนะคะ :32

ส่วนตัวปองต้องรอสิบโมงเช้าโน้นเลยคะ :17

มาร์คหน้าทุกวัน คุณปองถึงได้ขาวใสสวยปิ๊ง คุณแม่ยังสาว :uu

ให้คุณปองปิด L ก่อน แล้วทองก็ลงมารับ buy หมู่เฮาที่แนวรับเน้อ

แต่ถ้าไม่ผ่าน 1246 ก็อาจลงต่อได้เหมือนกัน วิเค้าบอกไห่

มาร์คหน้าทุกวัน คุณปองถึงได้ขาวใสสวยปิ๊ง คุณแม่ยังสาว :uu

ให้คุณปองปิด L ก่อน แล้วทองก็ลงมารับ buy หมู่เฮาที่แนวรับเน้อ

แต่ถ้าไม่ผ่าน 1246 ก็อาจลงต่อได้เหมือนกัน วิเค้าบอกไห่

จ๊าาาาาาก ขอบคุณคะ ว่าแต่ใสปิ๊งเลยเย๋อ ลูกสองแล้วน๊า :_cd

ไปวิ่งข้างบนก่อนก้อดีนะคะ อากาศมันเย็นสบาย555

ดอลล์อ่อนเทียบยูโร,เยน เหตุดัชนี CPI สหรัฐยังต่ำกว่าเป้าหมายของเฟด

ข่าวหุ้น-การเงิน สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- พฤหัสบดีที่ 16 มกราคม 2557 23:00:00 น.

สกุลเงินดอลลาร์สหรัฐอ่อนค่าลงเมื่อเทียบกับยูโรและเยน หลังจากสหรัฐเปิดเผยดัชนีราคาผู้บริโภค (CPI)

เดือนธ.ค.ที่ยังคงอยู่ในระดับต่ำกว่าเป้าหมายของธนาคารกลางสหรัฐ (เฟด) ซึ่งทำให้เกิดการคาดการณ์ที่ว่า

เฟดจะยังคงตรึงอัตราดอกเบี้ยที่ระดับต่ำต่อ ไปอีก

ทั้งนี้เมื่อเวลา 09.44 น.ตามเวลานิวยอร์ก ดอลลาร์อ่อนค่าลง 0.2% เมื่อเทียบกับยูโรที่ระดับ 1.3627 ยูโร และอ่อนค่าลง 0.3% เมื่อเทียบกับเงินเยน

ที่ระดับ 104.23 เยน

กระทรวงแรงงานสหรัฐเปิดเผยว่า ดัชนี CPI เดือนธ.ค. ปรับตัวขึ้น 0.3% ซึ่งสอดคล้องกับที่ตลาดคาดการณ์ไว้ เพราะได้แรงหนุนจากราคาน้ำมันเบนซิน

ที่ปรับตัวสูงขึ้น ขณะที่ดัชนี CPI พื้นฐานซึ่งไม่นับรวมราคาในหมวดอาหารและพลังงาน ปรับตัวเพิ่มขึ้น 0.1% แต่น้อยกว่าเดือนพ.ย.ที่ปรับตัวเพิ่มขึ้น 0.2%

ดัชนี CPI ซึ่งเป็นมาตรวัดเงินเฟ้อนั้น ยังคงอยู่ในระดับต่ำกว่าเป้าหมาย 2% ของเฟด ขณะที่นักวิเคราะห์คาดว่าการที่เงินเฟ้อยังอยู่ในระดับต่ำนั้น

จะช่วยเปิดทางให้เฟดยังคงเดินหน้าตรึงอัตราดอกเบี้ยที่ระดับใกล้ 0% ต่อไปอีกระยะหนึ่ง

ในรายงานการประชุมเฟดเมื่อวันที่ 17-18 ธ.ค.ระบุว่า เจ้าหน้าที่หลายคนของเฟดมองว่าจำเป็นต้องจับตาความคืบหน้าด้านเงินเฟ้ออย่าง ระมัดระวัง

เพื่อประเมินความชัดเจนว่า เงินเฟ้อ ซึ่งได้ปรับตัวต่ำกว่าเป้าหมายที่ 2% อย่างต่อเนื่องนั้น จะกลับมาเคลื่อนไหวสู่เป้าหมายระยะยาวของเฟดเมื่อใด

ส่วนข้อมูลเศรษฐกิจด้านอื่นๆของสหรัฐที่มีการเปิดเผยในวันนี้ กระทรวงแรงงานสหรัฐเปิดเผยว่า จำนวนผู้ขอรับสวัสดิการว่างงานครั้งแรกในรอบสัปดาห์

ที่สิ้นสุดวันที่ 11 ม.ค. ปรับตัวลดลง 2,000 ราย สู่ระดับ 326,000 ราย ขณะที่นักวิเคราะห์คาดว่าตัวเลขดังกล่าวจะลดลงสู่ระดับ 328,000 ราย

ส่วนจำนวนผู้ขอรับสวัสดิการว่างงานโดยเฉลี่ยติดต่อกัน 4 สัปดาห์ ปรับตัวลง 13,500 ราย แตะที่ 335,000 ราย ซึ่งเป็นสัญญาณบ่งชี้ว่าตลาดแรงงาน

ของสหรัฐยังคงแข็งแกร่ง

สมหวังเช่นกันคะพี่ดารา :32

จ๊าาาาาาก ขอบคุณคะ ว่าแต่ใสปิ๊งเลยเย๋อ ลูกสองแล้วน๊า :_cd

ไปวิ่งข้างบนก่อนก้อดีนะคะ อากาศมันเย็นสบาย555

ลูกสอง แต่คุณปองก็ยังสาวอยู่ พี่กบก็เคยอายุเท่าคุณปองปีนึงนะ ตอนนั้นก็สาวด้วย 555

ลูกสอง แต่คุณปองก็ยังสาวอยู่ พี่กบก็เคยอายุเท่าคุณปองปีนึงนะ ตอนนั้นก็สาวด้วย 555

LIKEหมด เอา Tipple LOVE ไปเลยนะคะพี่กบ555 :uu

กำลังดูเรื่องจริงผ่านจอ ช่องหลายสีค่ะ