ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

รับเข้ากลุ่มได้ไม๊คะ L38 ปิด 39 เอิ๊ก เอิ๊ก ปล่อยหมู ตัวโต :32

ปล่อยหมูดีกว่าโดนกินนะคะคุณข้าวกล้อง

เราสะสมลำใยลูกเล็กๆ ไม่เป็นร้อนในไง

ให้เจ้าป้ากะคุณบาสกินกันสองคนพอ อิอิ

เอ...พี่กบหนีไปไหนนะ คิดถึงจัง

ถูกแก้ไข โดย chanchira.ji

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สหรัฐเผยตัวเลขการเริ่มสร้างบ้านเดือนธ.ค.ร่วง 9.8% แต่น้อยกว่าคาดการณ์

ข่าวเศรษฐกิจ สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- ศุกร์ที่ 17 มกราคม 2557 20:59:21 น.

กระทรวงพาณิชย์สหรัฐเปิดเผยว่า ตัวเลขการเริ่มสร้างบ้านประจำเดือนธ.ค.ร่วงลง 9.8% แต่น้อยกว่าที่นักวิเคราะห์คาดการณ์ไว้

โดยตัวเลขการเริ่มสร้างบ้านของสหรัฐในเดือนที่ผ่านมาปรับตัวลดลงไปอยู่ ที่ระดับ 999,000 ยูนิตต่อปี หลังจากที่เคยอยู่ใน

ระดับ 1.11 ล้านยูนิตในเดือนก่อนหน้านี้ ซึ่งเป็นระดับสูงสุดนับตั้งแต่เดือนพ.ย. 2550

ยอดการเริ่มสร้างบ้านในเดือนที่ผ่านมาร่วงลงในอัตราที่น้อยกว่าการคาด การณ์ของนักวิเคราะห์ซึ่งมองว่าจะลดลงมากกว่านี้ไปอยู่ที่ระดับ 985,000 ยูนิต

ขณะที่อัตราการอนุญาตก่อสร้างในเดือนธ.ค.ปรับตัวลดลง 3% สู่ระดับ 986,000 ยูนิต

อย่างไรก็ตาม ตลาดที่อยู่อาศัยของสหรัฐยังคงอยู่ในระดับที่มีการขยายตัว โดยผู้ประกอบการด้านอสังหาริมทรัพย์ได้ริเริ่มดำเนินโครงการที่อยู่อาศัย

เพิ่มมากขึ้น เนื่องจากตลาดแรงงานที่ฟื้นตัวได้ช่วยกระตุ้นอุปสงค์ในตลาดอสังหาริมทรัพย์

Gold spot Intraday: key resistance at 1246.

Pivot: 1246

Most Likely Scenario: Short positions below 1246 with targets @ 1234 & 1227

in extension.

Alternative scenario: Above 1246 look for further upside with 1255 & 1267 as targets.

Comment: the RSI is capped by a bearish trend line.

กำลังจะพิมพ์ถามพี่กบหายไปไหนพอดีเลยอายุยืนจริงๆ สงสัยจะกินลำไยทองเป็นยาอายุวัฒนะเหมือนเจ้าป้าแน่ๆเลยค่ะ

กำลังจะพิมพ์ถามพี่กบหายไปไหนพอดีเลยอายุยืนจริงๆ สงสัยจะกินลำไยทองเป็นยาอายุวัฒนะเหมือนเจ้าป้าแน่ๆเลยค่ะ

คุณเกดเข้ามาบ่อยๆหน่อยนะดี จะได้เม้าท์ๆกัน เทรดได้ตังค์มั้ง เสียตังค์ให้เจ้ามือก็ให้เป็นประสบการณ์ที่เพิ่มขึ้น

ลูกสาวแฝดสองสวยขึ้นเยอะหรือยัง เอารูปสาวๆมาโชว์หน่อยจิ

อายุยืนกันทุกคนนะหมู่เฮา อยู่แบบแข็งแรง มีความสุขและมีตังค์ใช้สบายๆ แต่พี่กบไม่ค่อยได้กินลำใยทอง แค่กินโสมเกาหลีกับน้ำผึ้งเท่านั้น

ถูกแก้ไข โดย gejen

ปล่อยหมูดีกว่าโดนกินนะคะคุณข้าวกล้อง

เราสะสมลำใยลูกเล็กๆ ไม่เป็นร้อนในไง

ให้เจ้าป้ากะคุณบาสกินกันสองคนพอ อิอิ

เอ...พี่กบหนีไปไหนนะ คิดถึงจัง

ไม่ได้หนีไปไหน อยู่ในใจของคุณจันจิจ้า

คุณจันจิ เข้ามาคุยบ่อยๆหน่อยอ่ะดี เจ้าป้าจะได้เข้ามาโชว์กึ๋นบ่อยขึ้น

ส่วนคุณปอง คุณบาส พี่ท สลาตัน เมพบาส คุณ mint ดช เม่า คุณ S คุณข้าวกล้อง พี่กบ และหมู่เฮาทุกคนเข้ามาเรื่อยๆอยู่แล้ว อิ อิ

สวัสดีครับพี่กบ วันนี้เก็บลำใยหรือยังครับ ผมได้ไปพวงจิ๊ดนึง

:Announce 48แล้วกรี้ดดังๆเลยดีม๊าาาย :uu

L37 ปิด48 อุ่นใจก่อนจ้า :57

มาด้วยกัน ไปด้วยกันครับคุณปอง แอล 39 ปิด 49 เรียบร้อยหายหนาวเลยทันทีครับ

แอล38.4 ปิด49.2 ดีใจกะทุกท่านจ้า มีเอสลงมาเด๋วปิดก่อน เอิ้กๆ

รับเข้ากลุ่มได้ไม๊คะ L38 ปิด 39 เอิ๊ก เอิ๊ก ปล่อยหมู ตัวโต :32

ลำใยกันเป็นแถวเลยนะ ดีใจด้วยจ้า เก่งอ่ะ

สวัสดีครับพี่กบ วันนี้เก็บลำใยหรือยังครับ ผมได้ไปพวงจิ๊ดนึง

ตั้งไว้ 35 ไม่ match เลยไม่ได้เกาะรถขึ้นไปด้วย เข้ามาอีกทีก็เห็น 48 แล้ว

ดีใจด้วยคุณ S ลำใยๆ

แท่งมองตาปริบ พี่กบช่วยเค้าด้วย อยากกดมั่งง่า

ไม่ได้หนีไปไหน อยู่ในใจของคุณจันจิจ้า

คุณจันจิ เข้ามาคุยบ่อยๆหน่อยอ่ะดี เจ้าป้าจะได้เข้ามาโชว์กึ๋นบ่อยขึ้น

ส่วนคุณปอง คุณบาส พี่ท สลาตัน เมพบาส คุณ mint ดช เม่า คุณ S คุณข้าวกล้อง พี่กบ และหมู่เฮาทุกคนเข้ามาเรื่อยๆอยู่แล้ว อิ อิ

:Announce จ๊ะเอ๋พี่กบ คิดถึงๆคะ ส่วนปองคุยเก่งเฝ้าห้องตลอด กลางวันก้ออยู่ กลางคืนก้ออยู่น๊า555+ :32

แท่งมองตาปริบ พี่กบช่วยเค้าด้วย อยากกดมั่งง่า

ช่วงนี้งานน้อยลงแล้วนะสลาตัน

เข้ามาวอแว เอ้ย มาคุยกับเจ้าป้าเช้า สาย บ่าย เย็น จิ จะได้แนวทางทองแจ่มๆ หมู่เฮาจะได้เกาะขบวนรวยๆกะเจ้าป้าบ้าง

:Announce จ๊ะเอ๋พี่กบ คิดถึงๆคะ ส่วนปองคุยเก่งเฝ้าห้องตลอด กลางวันก้ออยู่ กลางคืนก้ออยู่น๊า555+ :32

จ๊ะเอ๋คุณปองคนสวย พี่กบก็คิดถึงคุณปอง และหมู่เฮาที่น่าฮัก

คุณปองเทรดก็เข้ามาคุย มากริ๊ดดดด กร๊าดๆ ทั้งวันดีแล้ว หมู่เฮาจะได้คึกคักเวลาลงเล่น คุณปองใจเย็นๆ เวลาลงเล่นคึกคักๆ

ช่วงนี้งานน้อยลงแล้วนะสลาตัน

เข้ามาวอแว เอ้ย มาคุยกับเจ้าป้าเช้า สาย บ่าย เย็น จิ จะได้แนวทางทองแจ่มๆ หมู่เฮาจะได้เกาะขบวนรวยๆกะเจ้าป้าบ้าง

เจ้าป้ามะค่อยดูแท่งอ่าพี่กบบบบบ ต้องไปตามจีบกับมาดูให้ผมซะละ อิอิ ทิ้งดอยไว้นาน กลับมากดๆมันมั่ง เน้นเอสเหมือนเดิมค้าบบบบบบ

เจ้าป้าได้ยินเเล้วห้ามใจร้าย กลับมาดูแท่งเลย please ^_^