ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

แปลกจังแมงมุมไม่ขยับเลยค่ะ แต่เจ๊ฮุยซื้อ 5 ตันกว่าแล้ววววววว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สดจากขอบสนามขอรับ :uu

คืนนี้เล็งอะไรเอ่ย รอซื้อ รอขาย หรือลำใยไปหลายรอบแล้ว

แปลกจังแมงมุมไม่ขยับเลยค่ะ แต่เจ๊ฮุยซื้อ 5 ตันกว่าแล้ววววววว

พี่กบดูตามบ้าง ณ จุดนี้เจ้ hui ซื้อรวม 5.39 ตัน

ตอนปองรอก้อไม่มา มาสายจนตลาดวายหมดแล้ว เหอๆ :ghost

ถ้าคุณปองเทรด GS นะ จะไม่มีตลาดวายเลยเพราะปิดตี 4 เปิดตี 5 หรือ 6 โมงเอ่ย

พอคุณปองเทรดนำ หมู่เฮาได้ทั้งลุ้นๆเชียร์ๆ และพินากดตาม 555

ถูกแก้ไข โดย gejen

91 มาปุ๊บ ย่อมา 88 น่าเด้งขึ้นต่อไหมคะคุณปองและหมู่เฮา

ถ้าไม่ไปควรจะลงแล้ว

แต่นี่ยังอยู่ได้ ส่วนตัวมองว่ายังไปต่อได้อีก

S1300 น่าจะดีคะ :32

พี่กบดูตามบ้าง ณ จุดนี้เจ้ hui ซื้อรวม 5.39 ตัน

ตอนนี้เจ้ hui ซื้อเพิ่มรวม 6.46 ตันเร็วเนอะ

ทองขึ้นแบบ รายใหญ่ค่อยๆ สะสม short ไม่รู้ High ตรงไหนล่ะ เล่นระวังด้วยครับ

วิเคราะห์ทองของคุณบอย ต้าน 92 :gd

ขอบคุณมากๆค่ะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

ถ้าไม่ไปควรจะลงแล้ว

แต่นี่ยังอยู่ได้ ส่วนตัวมองว่ายังไปต่อได้อีก

S1300 น่าจะดีคะ :32

เห็นดีด้วย ตั้งไว้ 1305 แต่ถ้า 1301 มาก็จะ S ค่ะคุณปองที่น่าฮัก

เล็งๆตาม อ.นัน อยู่ขอรับ

ณ จุดนี้ เจ้ hui รวมซื้อ 6.62 ตัน

คุณ mint รอตาม อ นัน ท่าจะปลอดภัยกว่าเพื่อน ^___^

ถ้าคุณปองเทรด GS นะ จะไม่มีตลาดวายเลยเพราะปิดตี 4 เปิดตี 5 หรือ 6 โมงเอ่ย

พอคุณปองเทรดนำ หมู่เฮาได้ทั้งลุ้นๆเชียร์ๆ และพินากดตาม 555

ปิด22.30แค่นี้พ่อน้องคิตตี้เริ่มบ่นๆละคะ555

วันไหนมีตัวเลขวิ่งๆ ก้อจะยัดเยียดให้ลูกนอนเร็วๆ อ่านหนังสือแบบรีบๆ อิอิ

คิตตี้ชอบบ่นคุณแม่ขาหนูฟังไม่ทันช้าๆหน่อยคะ555

(กลายเป็นแม่รู้สึกผิดอีก คิคิ)

ปิด22.30แค่นี้พ่อน้องคิตตี้เริ่มบ่นๆละคะ555

วันไหนมีตัวเลขวิ่งๆ ก้อจะยัดเยียดให้ลูกนอนเร็วๆ อ่านหนังสือแบบรีบๆ อิอิ

คิตตี้ชอบบ่นคุณแม่ขาหนูฟังไม่ทันช้าๆหน่อยคะ555

(กลายเป็นแม่รู้สึกผิดอีก คิคิ)

เป็นจริงเลย คุณพ่อลูกๆก็ต้องบ่นอ่ะค่ะเรื่องเทรดทองจนไม่มีเวลาดูแลลูกๆ

แต่หลังๆอาจปล่อยเพราะเห็นเป็นของชอบของคุณแม่ ยิ่งคุณปองเทรดได้ลำใยบ๊อยบ่อยๆกว่าทอนตังค์ให้เจ้ามืออีก เก่งๆอ่ะ :gd :uu

พี่กบลุ้นต่อนะค่ะ ไปแล้วตาจะปิดแล้วค่ะ

ตอนนี้HUI ซื้อ 7 ตันกว่า จะ 8 ตันแล้ว พรุ่งนี้คงได้ไปต่อ 1300 มาลางๆแล้วค่ะ

พักแล้วนะค่ะ ราตรีสวัสดิ์ค่ะทุกคน บายค้า

พี่กบลุ้นต่อนะค่ะ ไปแล้วตาจะปิดแล้วค่ะ

ตอนนี้HUI ซื้อ 7 ตันกว่า จะ 8 ตันแล้ว พรุ่งนี้คงได้ไปต่อ 1300 มาลางๆแล้วค่ะ

พักแล้วนะค่ะ ราตรีสวัสดิ์ค่ะทุกคน บายค้า

โอ้โห เจ้ hui แกซื้อรวม 8.34 ตันแล้ว ทองท่าจะขึ้นไปก่อนม๊ายคุณปอง คุณ mint เดอะฮัก และหมู่เฮา

พักแล้วนะคุณเด็กสยาม

นอนหลับฝันดี มีความสุขทุกวันจ้า ^____^

เป็นจริงเลย คุณพ่อลูกๆก็ต้องบ่นอ่ะค่ะเรื่องเทรดทองจนไม่มีเวลาดูแลลูกๆ

แต่หลังๆอาจปล่อยเพราะเห็นเป็นของชอบของคุณแม่ ยิ่งคุณปองเทรดได้ลำใยบ๊อยบ่อยๆกว่าทอนตังค์ให้เจ้ามืออีก เก่งๆอ่ะ :gd :uu

ขอบคุณนะคะพี่กบ

ปองก้อวิเคราะวิเดาไปเรื่อยอาศัยเล่นตามกราฟเป็นหลักมากกว่า :32

วันนี้มีโดนกราฟหลอกครั้งนึงคืนเจ้าไปนิดหน่อยคะดีไหวตัวทัน เอิ้กๆ :_cd เข้ามาบ่นให้เจ้าป้าฟังอยู่ อิอิ :17

ลากขึ้นลากลงหลายรอบแบบนี้เจ้าป้าของหมู่เฮาได้ลำไยเต็มเข่งแล้วแน่เลยคะ :57