ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

น้องทองกะลังจะเลือกข้างอีกแระ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

66กว่าๆ/68 กว่าๆ เล่นมาร้อยรอบ พักก่อน หนังจะสยองหรือสยิว คอยติดตามตอนต่อไป จ่าย80 ไม่คุ้มค่าชมเลย

ต้องตั๋ว honeymoon seat อิอิ จะได้หลับยาวเลย

คีย์ไม่ทันเสร็จ กระโดดไป69 เลย

สงสัยเพื่อนๆวันนี้ขยาดเอสแน่เลย ซุ่มโป่งกันหมด อิิอิ

เจ้าเล่น 64-74 ซอยสั้นๆเจ้าป้าก็กินกำไรได้เป็น 100 รอบ

น้องทองกะลังจะเลือกข้างอีกแระ

อืมกำลัง 1369-1370 เนาะเจ้าป้า คุณข้าวกล้องแอนด์หมู่เฮา

ยังใจแข็งไม่สลัดดอยออกไปคับตอนนี้ เชียทุกคนน้าค้าบ สู้ๆคับ

Gold spot Intraday: further advance.

Pivot:1355

Most Likely Scenario: Long positions above 1355 with targets @ 1380 & 1390 in extension.

Alternative scenario: Below 1355 look for further downside with 1345 & 1330 as targets.

Comment: the RSI is around its neutrality area at 50% The price is trading within a bullish channel.

ยังใจแข็งไม่สลัดดอยออกไปคับตอนนี้ เชียทุกคนน้าค้าบ สู้ๆคับ

ถ้าทองทะลุไป 88 สลาตัน และขา L ได้เฮ

เห็นลูกทิงรายนาที ดีดปู๊บ กดเอส คิดว่าน้องทองยังไม่เลือกข้าง :_10 ดีดซะ ดูน้องหุย ซื้อเพิ่ม จาก 2 ตัน กว่าๆ เป็น 5 ตัน 7ตัน

ตลาดหุ้นสหรัฐเปิดบวกขานรับข้อมูลเศรษฐกิจสดใส นักลงทุนจับตาสถานการณ์ยูเครน

ข่าวหุ้น-การเงิน สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- พฤหัสบดีที่ 13 มีนาคม 2557 23:15:59 น.

ตลาดหุ้นสหรัฐเปิด ตลาดในแดนบวก ขานรับข้อมูลเศรษฐกิจที่แข็งแกร่งเกินคาดของสหรัฐ อย่างไรก็ตาม สถานการณ์ตึงเครียดในยูเครน

ยังคงเป็นแรงกดดันต่อภาวะการซื้อขายในตลาด

ทั้งนี้ หลังจากตลาดเปิดทำการได้ไม่นาน ดัชนีเฉลี่ยอุตสาหกรรมดาวโจนส์ปรับตัวขึ้น 40.46 จุด หรือ 0.25% แตะที่ 16,380.54 จุด

ดัชนี S&P 500 ดีดขึ้น 4.52 จุด หรือ 0.24% แตะที่ 1,872.72 จุด ดัชนี Nasdaq เพิ่มขึ้น 13.59 จุด หรือ 0.31% แตะที่ 4,336.92 จุด

ตลาดหุ้นสหรัฐได้ รับแรงหนุนจากข้อมูลเศรษฐกิจที่แข็งแกร่ง โดยในช่วงค่ำวันนี้ตามเวลาไทย กระทรวงพาณิชย์สหรัฐเปิดเผยว่า

ยอดค้าปลีกเดือนก.พ.ปรับตัวเพิ่มขึ้น 0.3% ซึ่งมากกว่าที่นักวิเคราะห์คาดว่าจะเพิ่มขึ้นเพียง 0.2% ส่งสัญญาณว่าเศรษฐกิจสหรัฐเริ่มฟื้นตัวดีขึ้น

หลังจากสภาพอากาศที่ย่ำแย่ได้ส่งผลกระทบต่อกิจกรรมทางเศรษฐกิจในช่วงหลาย เดือนที่ผ่านมา

ขณะที่กระทรวงแรงงานสหรัฐรายงานว่า จำนวนผู้ขอรับสวัสดิการว่างงานครั้งแรกในรอบสัปดาห์ที่สิ้นสุดวันที่ 8 มี.ค. ลดลง 9,000 ราย

สู่ระดับ 315,000 ราย ซึ่งเป็นระดับต่ำสุดนับตั้งแต่เดือนพ.ย. 2556 ตรงข้ามกับที่นักวิเคราะห์ส่วนใหญ่คาดว่าจะเพิ่มขึ้นสู่ระดับ 330,000 ราย

จากสัปดาห์ก่อนหน้าที่ระดับ 323,000 ราย สะท้อนให้เห็นว่าตลาดแรงงานของสหรัฐยังคงอยู่ในภาวะฟื้นตัว

อย่างไรก็ตาม ภาวะการซื้อขายยังคงได้รับแรงกดดันจากความวิตกกังวลเกี่ยวกับสถานการณ์ ยูเครน หลังจากมีรายงานว่าเขตปกครองตนเองไครเมีย

จะจัดให้มีการลงประชามติในวัน อาทิตย์ที่ 16 มี.ค.นี้ เพื่อเปิดโอกาสให้ประชาชนในไครเมียได้มีทางเลือกที่จะตัดสินใจว่า

จะยังคงเป็นเขตปกครองตนเองในยูเครนต่อไป หรือจะยกดินแดนเข้าร่วมเป็นส่วนหนึ่งของสหพันธรัฐรัสเซีย ขณะเดียวกันรัฐสภารัสเซีย

ประกาศว่าจะจัดการอภิปรายในประเด็นที่ว่าจะรับ สาธารณรัฐปกครองตนเองไครเมียเข้าเป็นดินแดนส่วนหนึ่งของประเทศหรือไม่ ในวันที่ 21 มี.ค.นี้

ส่วนความเคลื่อนไหวของสหรัฐที่มีต่อสถานการณ์ยูเครนนั้น ล่าสุดประธานาธิบดีบารัค โอบามาของสหรัฐเปิดฉากรือร่วมกับนายอาร์เซนีย์ ยัตเซนยุค

รักษาการนายกรัฐมนตรียูเครน เพื่อที่จะขัดขวางการลงประชามติของไครเมีย ซึ่งต้องการเข้าร่วมเป็นส่วนหนึ่งของรัสเซีย

พร้อมกับเตือนว่าหากประธานาธิบดีวลาดิเมียร์ ปูตินไม่ยอมถอยหลัง สหรัฐและบรรดาประเทศพันธมิตรจำเป็นจะต้องเรียกร้อง

ความรับผิดชอบจากรัสเซีย ในกรณีที่ละเมิดกฎหมายระหว่างประเทศ และรุกล้ำดินแดนยูเครน

เห็นลูกทิงรายนาที ดีดปู๊บ กดเอส คิดว่าน้องทองยังไม่เลือกข้าง :_10 ดีดซะ ดูน้องหุย ซื้อเพิ่ม จาก 2 ตัน กว่าๆ เป็น 5 ตัน 7ตัน

เจ้ hui ซื้อเพิ่มหลายตันนะคะ มองตามข้างบน เจ้ hui ถือรวม 7.33 ตัน ณ จุดนี้

ขอบคุณค่ะเจ้าป้า แนะบ่อยๆค่ะพวกเราหลายคนไม่เก่งแล้วก็ไม่รู้ทริคด้วย อาศัยเจ้าป้ากับพี่กบ

คุณกันบ้าง ถามกันบ้าง บางทีคิดไว้พี่กบก็ถามให้แล้วญาก็อาศัยอ่านตาม เป็นคนอ่านเร็วเกินไปค่ะ

ทำให้เราเก็บรายละเอียดไม่ดีพอ มาเจอคนที่ถามได้พอดีอย่างพี่กบก็ยิ้มแก้มแตกไปเลยค่ะ

ช่วงนี้เดี้ยงค่ะ อากาศเปลี่ยนภูมิแพ้เล่นงานค่ะตอนนี้มึนตึ๊บขออาศัยอ่านไปก่อนนะค่ะ

ปล พี่กบสุดสวยญากิน S อิ่มจนเลี่ยนแล้วค่ะ ขอดูก่อนนะ

แล้วก็ดีใจกับเพื่อนๆทุกท่านด้วยนะค่ะที่ผ่านด่านรอบชิงแชมป์กินเจ้าได้

ตอนนี้รอปล่อยดอยแท่งก่อนค่ะ หวังใจว่า 1400 จะมาให้ชื่นใจนะค่ะ ใกล้ได้เวลาแล้วค่ะ เตรียมตัวกันได้แล้ว

:Announce

น้องญาตัวแค่นี้แต่ยิ้มแก้มแตกน่ารัก อิ อิ

ถ้าทองทะลุไปรับดอยญา คงยิ้มแก้มแตกกระโดดตัวลอย 55

กำลังห่วงเรื่องญา S ไว้จนเลี่ยน ตอนลงไป 27 ไม่ได้ปิด S ไปหมดแล้วหรือ ?

ก็ตอนนี้ 1374 กว่าๆแล้ว :Announce

น้องญาเป็นภูมิแพ้มรึนตึบเหรอ รักษาสุขภาพให้ดี ไปหาหมอ นอนหลับพักผ่อนให้เพียงพอ จะได้แข็งแรงแอนด์น่ารักเร็วๆ

1373 ณ เวลานี้

วันนี้เจ้าป้าคงลำใยไป 118 รอบ มีแนวอะไรมาแนะนำกันต่อด้วยจ้า

พี่กบง่วงนอนมากๆ

ฝันดีนะคะหมู่เฮาที่น่ารัก

bye

ฝันดีจ้า ป้าก็วุ่นวาย ได้มั่งcutมั่ง ตามสไตล์ป้าหงะ กดถูกข้างก็ได้เยอะหน่อย ที่ผิดก็Slไปอ่ะ เสีย1-2$ ให้ค่าขนมจ้ามั่ง อิอิ

บอกแล่วนี่จ๊ะ ว่าFED budget balance จะออกตี1 บวกกะทอง ใครแอลแถวรับ66 ขึ้นมาก็รับตังนอนได้แล้ว ป้าปิดแอลที่74.3 เค้าวิ่งอยู่66/75 ถ้าเจ้าเลี้ยงลูกดีๆ อาจวิ่งไป82 ที่ตลาดเอเชีย หนูL จะโตเป็นXXL แว้ว

ขาเอส เห็นท่าไม่ดี กำไรก็ปิดเน้อ รอไปรอมา ต้นเป็นลำไย ออกลูกเป็นแห้ว

ตัวเลขออกแล้ว ลบมากแต่ไม่เท่าคาดการณ์ ติดตามกันนะคะ ป้าพักก่อน โชคดีๆค่ะ

แถมให้นิด ตัวเลขเช้าตรู่ ยุ่นมีแถลงนโยบายการเงิน น่าจะ7.00-8.00 เช้า ใครตื่นเช้าคอยชมได้ค่ะ ป้าแบร่ๆ เดาไม่ถูก