ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

จะย่อถึงไหนน๊าาาา 65 หรือ 56 :o

ประมาณนั้นเลย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ประมาณนั้นเลย

เจ้าป้า ว่าตัวหน้า หรือ ตัวหลังคะ

จากตัวเลขที่บอก ก็คือ ยุโรปยืนบวกทรงๆก็ต้องหาเอส ตัวเลข19.30ลบ ก็ปิดเอส จะแอลรึป่าว ดูว่าย่อถึงแนวมั้ย แล้วไปปิดแอล 21.00 ตอนที่postบอก ป้าเอสลงมาค่ะ 72 คือราคาเอสตำ่สุด ที่มีอยู่ในมือค่ะ รอปิดอยู่ค่ะ ประมาณ66 มังคะ จะแอลรึป่าวขอดูก่อน เสียวดอย โชคดีน้า ป้าต้องออกกำลังกายแล้วค่ะ
ขอบคุณค่ะ ถามไปก่อนแล้วค่อยเห็น อิอิ เจ้าป้าสุดยอด เลย ไม่ละเลยสุขภาพ :gd

ที่เอสไว้ปิดไป1 order ที่68.8 ที่เหลือ ตั้งslเอา2$ และ tp เอา6$

เจ้าป้า ว่าตัวหน้า หรือ ตัวหลังคะ

จากตัวเลขที่จะประกาศ ถ้าลบจริง น่าจะลงแรงนะ ถ้าเอสไว้ก็ตั้งเอากำไรสุดๆเลย ไม่ใช่ค่อยกดปิดมือ ถ้าเรากำลังrunกำไรอยู่ ก็ตั้งSLเป็นราคาที่เรายังทำกำไรได้

เช่น เอส72 SL70 TP 56 ราคาไหนมาก่อนเราก็รับราคานั้น อยู่หน้าจอ ก็เขยื้อนตามสถานการณ์ ป้าว่าเพื่อนๆคงทำอย่างนั้นอยู่แล้ว เอามะพร้าวห้าวมาขายสวนรึป่าว อิอิ

ขอบคุณค่ะ ถามไปก่อนแล้วค่อยเห็น อิอิ เจ้าป้าสุดยอด เลย ไม่ละเลยสุขภาพ :gd

ไม่ใช่ไร งกอ่ะ จ่ายครูเป็นรายเดือน ไม่ไปเค้าไม่คืนตังค่ะ ค่าสอนเป็นรายชม. โชคดีนะคะ

จากตัวเลขที่จะประกาศ ถ้าลบจริง น่าจะลงแรงนะ ถ้าเอสไว้ก็ตั้งเอากำไรสุดๆเลย ไม่ใช่ค่อยกดปิดมือ ถ้าเรากำลังrunกำไรอยู่ ก็ตั้งSLเป็นราคาที่เรายังทำกำไรได้ เช่น เอส72 SL70 TP 56 ราคาไหนมาก่อนเราก็รับราคานั้น อยู่หน้าจอ ก็เขยื้อนตามสถานการณ์ ป้าว่าเพื่อนๆคงทำอย่างนั้นอยู่แล้ว เอามะพร้าวห้าวมาขายสวนรึป่าว อิอิ
ขอบคุณค่ะ เรียนรู้แนวการเทรด จากเจ้าป้า และผองเพื่อนโดยแท้ เลียนแบบ ถูกบ้างผิดบ้าง ขอบคุณมากค่ะ ขออานิสง ให้ทุกคนได้กำไรเป็นกอบเเป็นกำ ค่ะ :uu

อย่างด่วน งบดุลเฟด เลื่อนไปตี1 เจ้าเค้าชอบแหย่พวกเราอ่ะ เอส68.2 ลงมาอีก

อย่างด่วน งบดุลเฟด เลื่อนไปตี1 เจ้าเค้าชอบแหย่พวกเราอ่ะ เอส68.2 ลงมาอีก

ปิด64.75 ตั้งแอล64 ไม่แมทอ่ะ น่าจะโชคดีรึป่าว

ปิด64.75 ตั้งแอล64 ไม่แมทอ่ะ น่าจะโชคดีรึป่าว

กลายเป็นต้องกดแอลที่65.5 ปิด68.80 จะลอกราคาไหนก็เลือกเอานะคะ

20.45 ไม่มีคาด เเดาเองบวกกะทอง 21.00 ก็บวกอีก เลือกเปิดเลือกปิด ดีๆนะคะ ขับรถแล้วค่ะ โชคดีน้า

ขอบคุณค่ะเจ้าป้า แนะบ่อยๆค่ะพวกเราหลายคนไม่เก่งแล้วก็ไม่รู้ทริคด้วย อาศัยเจ้าป้ากับพี่กบ

คุณกันบ้าง ถามกันบ้าง บางทีคิดไว้พี่กบก็ถามให้แล้วญาก็อาศัยอ่านตาม เป็นคนอ่านเร็วเกินไปค่ะ

ทำให้เราเก็บรายละเอียดไม่ดีพอ มาเจอคนที่ถามได้พอดีอย่างพี่กบก็ยิ้มแก้มแตกไปเลยค่ะ

ช่วงนี้เดี้ยงค่ะ อากาศเปลี่ยนภูมิแพ้เล่นงานค่ะตอนนี้มึนตึ๊บขออาศัยอ่านไปก่อนนะค่ะ

ปล พี่กบสุดสวยญากิน S อิ่มจนเลี่ยนแล้วค่ะ ขอดูก่อนนะ

แล้วก็ดีใจกับเพื่อนๆทุกท่านด้วยนะค่ะที่ผ่านด่านรอบชิงแชมป์กินเจ้าได้

ตอนนี้รอปล่อยดอยแท่งก่อนค่ะ หวังใจว่า 1400 จะมาให้ชื่นใจนะค่ะ ใกล้ได้เวลาแล้วค่ะ เตรียมตัวกันได้แล้ว

:Announce

กะลังจะถามเจ้าป้าพอดีค่ะ ว่ากดแอลซ้ำหรือเปล่า แต่คิดว่าเจ้าป้าไม่มีพลาด ชัวร์

66กว่าๆ/68กว่าๆ เล่นมาร้อยรอบ พักก่อน หนังจะสยองหรือสยิว คอยติดตามตอนต่อไป จ่าย80 ไม่คุ้มค่าชมเลย ต้องตั๋ว honeymoon seat อิอิ จะได้หลับยาวเลย

คีย์ไม่ทันเสร็จ กระโดดไป69 เลย

สงสัยเพื่อนๆวันนี้ขยาดเอสแน่เลย ซุ่มโป่งกันหมด อิิอิ

upข่าวให้เพื่ิอนๆนิดนุง ตลาดกำลังสนใจ ฟัง 3ท่านที่ได้รับการเสนอชื่อเข้าร่วมเฟด พูดง่ายๆจะดูว่ามีกึ๋นแค่ไหน เลยตั้งใจฟังกันยกใหญ่ เผื่อมีแพลมอะไรเข้าทางให้เจ้าเล่น อิอิ