ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

+2ให้แล้วคะ ข่าวสารแน่นมากคะ

ขอบคุณ a lot ka

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ฮิลลารี นัดคุยโสมขาว-ญี่ปุ่นเรื่องโสมแดง 6 ธ.ค.

วันพฤหัสบดีที่ 02 ธันวาคม 2010 เวลา 12:37 น. กอง บก.ออนไลน์ ข่าวรายวัน - ข่าวต่างประเทศ

นางฮิลลารี คลินตัน รัฐมนตรีว่าการกระทรวงการต่างประเทศสหรัฐฯ กำหนดจะพบปะกับรัฐมนตรีต่างประเทศของญี่ปุ่นและเกาหลีใต้ในวันจันทร์หน้า(6 ธ.ค.) ท่ามกลางความตึงเครียดที่คุกรุ่นขึ้นเรื่อยๆกับเกาหลีเหนือหลังจากเปียงยางยิงปืนใหญ่ถล่มพื้นที่พลเรือนเป็นครั้งแรกในรอบหลายทศวรรษ และคร่าชีวิตชาวเกาหลีใต้ไป 4 ศพ ซึ่งการหารือครั้งนี้จะแสดงให้เห็นถึงความร่วมมือกันอย่างใกล้ชิดระหว่างสหรัฐฯ เกาหลีใต้และญี่ปุ่น รวมถึงพันธสัญญาของสหรัฐต่อความมั่นคงในคาบสมุทรเกาหลีและเสถียรภาพในภูมิภาค

ใจลึกๆผมอยากให้ทองลงซักรอบก่อนแล้วค่อยขึ้นใหม่ แต่ผมก็ยังมองไม่เห็นบันไดที่ทองจะก้าวลงที่ตรงจุดไหน ถ้าจะมีก็แรงงานนอกภาคเกษตรของเมกาที่จะประกาศคืนวันศุกร์นี้ ยังไม่ทราบเหมือนกันอะไรจะเกิดขึ้น แต่บันไดขึ้นของทองผมกลับมองเห็นแล้วครับ บันไดขั้นแรกอยู่ที่1396 ซึ่งก็ถึงแล้วเมื่อวานนี้ บันไดขั้น2อยู่ที่1418.35 บันไดขั้น3อยู่ที่1436.77 บันไดอีก2ขั้นนี้จะถึงไหมต้องคอยดูต่อไปครับ หากไปไม่ถึงก็ต้องลงไปสะสมกำลังแล้วขึ้นมาใหม่ คราบบบบ

ขอบคุณอ.ทองใหม่คร้า post-510-053263700 1291275138.gifpost-510-053263700 1291275138.gifpost-510-053263700 1291275138.gif

กองทุนน่าจะปั่นให้ขึ้นก่อนแลวขายเอากำไรก่อนไปเที่ยวคริสต์มาสนะคร้าจารย์ แหะ แหะ อยากให้เป็นอย่างนั้นค่ะ :wub:

ใจลึกๆผมอยากให้ทองลงซักรอบก่อนแล้วค่อยขึ้นใหม่ แต่ผมก็ยังมองไม่เห็นบันไดที่ทองจะก้าวลงที่ตรงจุดไหน ถ้าจะมีก็แรงงานนอกภาคเกษตรของเมกาที่จะประกาศคืนวันศุกร์นี้ ยังไม่ทราบเหมือนกันอะไรจะเกิดขึ้น แต่บันไดขึ้นของทองผมกลับมองเห็นแล้วครับ บันไดขั้นแรกอยู่ที่1396 ซึ่งก็ถึงแล้วเมื่อวานนี้ บันไดขั้น2อยู่ที่1418.35 บันไดขั้น3อยู่ที่1436.77 บันไดอีก2ขั้นนี้จะถึงไหมต้องคอยดูต่อไปครับ หากไปไม่ถึงก็ต้องลงไปสะสมกำลังแล้วขึ้นมาใหม่ คราบบบบ

:lol: :lol: +ขอบคุณค่ะ แบบนี้เข้าใจง่ายดีค่ะจะทยอยออกตามบันไดแต่ละขั้นนะคะขอห้ไปถึงขั้นสุดท้ายด้วยนะคะ :lol:

ขอบคุณคร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาบ d5f02ecd.gifd5f02ecd.gifd5f02ecd.gif

ให้เพื่อนๆย้อนกลับไปดูตามนี้ โพสไว้เมื่อวันที่29 พย. มีข้อความเขียนว่า--- เซ็ท50รายวันกับรายชม. โพสเก็บที่นี่เพื่อรอพิสูจน์--- บัดนี้รายชม.ได้ถึงเป้าหมายที่๒ 721แล้ว ยังเหลือเป้าหมายที๓ 732 จะถึงไหมต้องคอยดูต่อไป ส่วนรายวันที่ว่าจะลงนั้น บัดนี้เหตุปัจจัยเปลี่ยนแปลง กราฟก็เปลี่ยนแปลง ขอแจ้งยกเลิกรายวัน ณ บัดนี้ก่อน เพื่อนๆอ่านแล้วใครมีกำไรตามกราฟนี้โปรดแสดงตัวด้วยเจ้าข้า

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/120-%e0%b8%97%e0%b8%b4%e0%b8%a8%e0%b8%97%e0%b8%b2%e0%b8%87%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87-%e0%b8%95%e0%b8%ad%e0%b8%99-thaigold2/page__st__6855

อ.ครับ สุดยอดเลยอะดูแล้วครับ

แม่นอย่างกะจับวาง

ขอกลับมาแสดงตัวอีกครั้งครับ อ.ทองใหม่ หลังจากเพิ่งกลับมาจากทำงานที่ตจว.

อาจารย์ครับผมเห็น กูรู หลายท่านโพสกราฟ Set50 และ กราฟน้ำมัน ลงไว้เป็นข้อมูล ไม่ทราบว่า

ให้สำหรับคนที่เล่นผ่านกองทุนได้ดูใช่หรือป่าวครับ พอดีอยากทราบเป็นความรู้ ขอบคุณครับอาจารย์ :rolleyes:

ไม่ได้เล่นฟิวเจอร์ แต่เล่นกองทุน เห็นกราฟก็ถือไว้ต่อค่ะ ตอนนี้เขียวหมดแล้วทุกกอง ทั้ง SET และ SET50

+คะแนน ขอบคุณค่ะ คุณทองใหม่

ขอกลับมาแสดงตัวอีกครั้งครับ อ.ทองใหม่ หลังจากเพิ่งกลับมาจากทำงานที่ตจว.

อาจารย์ครับผมเห็น กูรู หลายท่านโพสกราฟ Set50 และ กราฟน้ำมัน ลงไว้เป็นข้อมูล ไม่ทราบว่า

ให้สำหรับคนที่เล่นผ่านกองทุนได้ดูใช่หรือป่าวครับ พอดีอยากทราบเป็นความรู้ ขอบคุณครับอาจารย์ :rolleyes:

เล่นได้หมดแหละครับ ทั้งกองทุนทั้งฟิวเจอร์ครับ