ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ดูจริงจังได้ัมั้ยคะ อ.ทองใหม่

ปล. ทานข้าวยังคะ หนูเพิ่งทานสุกี้เสร็จ อร่อยเหาะะะะะ

ดูจริงๆก็ได้หากดูเป็น ดูตามกราฟนี้แล้ว โอกาสขึ้นจะมากกว่าลง แต่ในตลาดเมกาเล่นยาก อะไรๆก็เกิดขึ้นได้ เพราะเมกาเขาไม่ค่อยเล่นตามแบบแผน เขาชอบแหกกฏ ฮา

post-237-088335300 1289825776.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้หนูจะ L ตั้งแต่เปิดตลาด broke ทำหนูเขว เลยไม่ได้เข้าเลย

พรุ่งนี้ L ซะหน่อยดีมั้ยเอ่ย อยากได้ค่าขนมอ่ะ (พอดี หนูกินจุน่ะค่ะ 5555)

สงสัยจะอ้วนเพราะกินจุ ฮาฮา

สงสัยจะอ้วนเพราะกินจุ ฮาฮา

อิอิ หนูกินจุ แต่หุ่น slender นะคะ คริ คริ (ไม่มีคนชม ชมตัวเองดีก่า :blink: )

ดูจริงๆก็ได้หากดูเป็น ดูตามกราฟนี้แล้ว โอกาสขึ้นจะมากกว่าลง แต่ในตลาดเมกาเล่นยาก อะไรๆก็เกิดขึ้นได้ เพราะเมกาเขาไม่ค่อยเล่นตามแบบแผน เขาชอบแหกกฏ ฮา

ถ้าวันนี้ทองขึ้น มีหวังกินเรียบบ เพราะทุกคนมองลงกันโม้ดดดด :excl:

ถ้าวันนี้ทองขึ้น มีหวังกินเรียบบ เพราะทุกคนมองลงกันโม้ดดดด :excl:

ขอให้ลงตามคนส่วนใหญ่เถอะ ผมก็ว่าตามกราฟตัวที่เห็นเท่านั้นเอง ใช่ว่ากราฟจะแม่นทุกครั้งไป อีกอย่างเหนือกราฟก็ยังมีปัจจัยพื้นฐานและจิตวิทยาแนวโน้มของตลาด ตอนนี้ต้องจับตาดู1360ว่าจะหนุนอยู่ไหม หากด่านนี้ไม่แตก ทองก็จะลงยากอยู่..........จ้า

เมื่อตะกี้ลงไป1359.4 เสียดายผมไม่ได้อยู่หน้าจอ ไม่ทันได้ซื้อ :blush:

ขอให้ลงตามคนส่วนใหญ่เถอะ ผมก็ว่าตามกราฟตัวที่เห็นเท่านั้นเอง ใช่ว่ากราฟจะแม่นทุกครั้งไป อีกอย่างเหนือกราฟก็ยังมีปัจจัยพื้นฐานและจิตวิทยาแนวโน้มของตลาด ตอนนี้ต้องจับตาดู1360ว่าจะหนุนอยู่ไหม หากด่านนี้ไม่แตก ทองก็จะลงยากอยู่..........จ้า

แตกแล้วนี่คะ แสดงว่าทองลงต่อ คริ คริ

:lol: :lol: :lol: +2 ค่ะ คุณทองใหม่มองว่าจะลงมากมั๊ยคะซื้อไว้ยังมะได้ขายเลยค่ะเต็มพอตเลยถ้าจะลงอีกเยอะจะได้แบ่งขายออกก่อนค่ะ :lol: :lol:

แตกแล้วนี่คะ แสดงว่าทองลงต่อ คริ คริ

แบบนั้นไม่เรียกว่าแตก สมมุติว่าเราดูกราฟ60นาที ต้องแท่นเทียน60นาทีแท่นนั้นเดินจบและขึ้นแท่นเที่ยนใหม่ หากตอนที่ขึ้นแท่นเทียนใหม่แล้ว ราคาอยู่ต่ำกว่า1360 แบบนี้จึงเรียกว่าแตก ทีนี้เข้าใจแล้วใช่ไหมคำว่าแตกในที่นี่ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

:lol: :lol: :lol: +2 ค่ะ คุณทองใหม่มองว่าจะลงมากมั๊ยคะซื้อไว้ยังมะได้ขายเลยค่ะเต็มพอตเลยถ้าจะลงอีกเยอะจะได้แบ่งขายออกก่อนค่ะ :lol: :lol:

ผมไม่ได้บอกว่าลง .............ต้องย้อนกลับไปดูกระทู้นี้ของวันนี้ตั้งแต่เช้า.....จะเข้าใจครับ

post-237-041591600 1289829753.gif

แบบนั้นไม่เรียกว่าแตก สมมุติว่าเราดูกราฟ60นาที ต้องแท่นเทียน60นาทีแท่นนั้นเดินจบและขึ้นแท่นเที่ยนใหม่ หากตอนที่ขึ้นแท่นเทียนใหม่แล้ว ราคาอยู่ต่ำกว่า1360 แบบนี้จึงเรียกว่าแตก ทีนี้เข้าใจแล้วใช่ไหมคำว่าแตกในที่นี่ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

๋อิอิ ขอบคุณค่ะ อาจารย์ขาาาา เรียนรู้ไปทุกวัน

สรุปว่าต้องแตกให้กระุจุย :lol:

๋อิอิ ขอบคุณค่ะ อาจารย์ขาาาา เรียนรู้ไปทุกวัน สรุปว่าต้องแตกให้กระุจุย :lol:

:rolleyes: :rolleyes: ขอบคุณค่ะ :lol: :lol:

ขึ้นไป1371แล้วครับ เป้าหมายแรกตามกราฟอยู่ที่1376 ไม่รู้จะถึงไหม

วันนี้ทดสอบเส้นเหลืองขาว(เส้นทิศทางล่วงหน้า)ถือว่าสอบผ่านวันแรกครับ ใครอ่านแล้วงง ให้ย้อนขึ้นไปอ่านกระทู้ด้านบนครับ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

+1ค่ะ ขอบคุณ อ.ทองใหม่นะคะ อัพข่าวตลอดเวลาพักผ่อนบ้างนะคะ

เมื่อกี๊เข้าไปนิดหน่อย 19325 ค่ะ หวังว่าพรุ่งนี้จะโชคดี อิอิ !thk !thk !thk